ഹണി ബീ 3

Posted by

ഹണി ബീ 3

Honey Bee 3 AUTHOR : VALLAVAN | PREVIOUS PART

 

അന്ന്  അവൾ എണീക്കാൻ തന്നെ വൈകിപ്പോയി.വേറൊന്നുമല്ല തലേദിവസത്തെ കലാപരിപാടികൾ അരങ്ങേറി കഴിഞ്ഞപ്പോതന്നെ  ഒരുപാട് സമയമായിരുന്നു. എല്ലാം കഴിഞ് ഉറങ്ങിയപ്പോ തന്നെ 2:00 മണി കഴിഞ്ഞിരുന്നു.രാവിലെ ഇളയ ചേട്ടൻ വന്നു വിളിക്കുന്നതായി ഒരു നേർത്ത ശബ്ദത്തിൽ അവളറിഞ്ഞു.അവളൊന്ന് തിരിഞ്ഞു കിടന്നു.അവൾ നല്ല ഉറക്കമാണ് ചേട്ടൻ ഒന്നൂടെ വിളിച്ചുനോക്കി.ഒരു രക്ഷയും ഇല്ല എന്ന് മനസ്സിലായ ചേട്ടൻ തിരിഞ്ഞു നടക്കാൻ ഒരുങ്ങുമ്പോഴാണ് അവൾ പുതച്ചിരുന്ന പുതപ്പ് സൈഡിലേക്ക് നീങ്ങികിടക്കുന്നതായി അവൻ ശ്രേദ്ധയിൽ പെടുന്നത്.അവൻ പതിയെ അടുത്തേക്ക് വന്നു സൂക്ഷിച്ചു നോക്കി.അവൻ ആദ്യം ഒന്ന് പതറിയെങ്കിലും പിന്നീട് അവൻ അവിടേക്ക് നോക്കി നിന്നു പോയി അപ്പോൾ അവന്റെ ശ്വാസഗതി  കൂടുന്നുണ്ടായിരുന്നു..കാര്യം വേറൊന്നുമല്ല അവളുടെ ശരീരത്തിൽ ഒരു നൂൽബന്ധം പോലും ഇല്ലായിരുന്നു .

(ഇന്നലത്തെ കലാപരിപാടി കഴിഞ്ഞപ്പോ ശീണം കാരണം പെട്ടെന്ന് തന്നെ അവൾ ഉറങ്ങിയിരുന്നു.അതുകൊണ്ട് ഡ്രസ്സ് എടുത്തിടാനൊന്നും അവൾ നിന്നില്ല.അവളുടെ റൂമിലേക്ക് അധികം അങ്ങനെ ആരും വരാത്തത് കൊണ്ടാവാം…)അവൻ നോക്കുമ്പോ അവളുടെ തുടഭാഗമാണ് ആദ്യം കണ്ടത്.നല്ല വെളുത്ത തുടുത്ത കണ്ടാൽ കടിച്ചു തിന്നാൻ തോന്നിക്കുന്ന ശരീരം.അത് കണ്ടതോടെ അവനിലെ സകല കാൺട്രോളും പോയി തുടങ്ങി…അപ്പോഴാണ് അവനെ അത്ഭുതപ്പെടുത്തികൊണ്ട് അവൾ ഒന്നൂടെ തിരിഞ്ഞു കിടക്കുന്നത്. ഇപ്പൊ അവന്റെ മുന്നിൽ അവൾ മലർന്ന് കിടക്കുകയാണ് .അവളുടെ മേലെയുള്ള പുതപ്പ്  ഇപ്പൊ മാറികിടക്കുകയാണ് അവളുടെ വലത്തേ തുട ഫുള്ളായി അവന്  കാണാൻ കഴിയുന്നുണ്ടായിരുന്നു.ആ പുതപ്പ് കുറച്ചു കൂടി നീങ്ങിയാൽ അവളുടെ പൂർത്തടങ്ങൾ അവന്കാണാൻ കഴിയുമായിരുന്നു.

പെട്ടെന്നാണ് അവന് സ്വയബോധം വന്നത്.അവൻ അവളിൽ നിന്ന് കണ്ണെടുത്തു ഒരു നിമിഷം അവൻ ആലോചിച്ചു തന്റെ പെങ്ങളെയാണ് താൻ ഇത്ര നേരം കാമവെറിയോടെ നോക്കിനിന്നത് എന്ന കുറ്റബോധം അവനെ നിരാശപ്പെടുത്തി. അവൻ ആ റൂമിൽ നിന്ന് നടന്നു നീങ്ങി അവന്റെ മുറിയിൽ പോയി കിടന്നു.അവന്റെ മനസ്സിൽ ഓരോരോ വിചാരങ്ങളും വികാരങ്ങളും പൊട്ടിമുളക്കാൻ തുടങ്ങി.അവളുടെ ശരീരം അവനെ കൂടുതൽ ആവേശ കൊടുമുടിയിൽ എത്തിച്ചു.എന്തുചെയ്യണം എന്ന ടെൻഷൻ അവനെ പിന്തുടർന്നു അപ്പോഴേക്കും അവന്റെ മുൻഭാഗം പൊന്തി തുടങ്ങിയിരുന്നു.അപ്പോൾ അവന്റെ വേഷം ഷോർട്സും, ടീ ഷർട്ടും ആയിരുന്നു.( ഇന്ന് വീട്ടിൽ ഏഞ്ചലും അവനും മാത്രമൊള്ളു ബാക്കി എല്ലാവരും കൂടി തീർത്ഥാടന യാത്രക്ക് പോയിരിക്കുകയാണ്.2 ദിവസം കഴിഞ്ഞേ വരൂ.)അതുംകൂടി ആയപ്പോ അവന് ധൈര്യമായി .ഇപ്പൊ അവന്റെ മനസ്സിൽ അവളെ പ്രാപിക്കണം  എന്ന ചിന്ത മാത്രാമയി  എന്നാലും ചെറിയ ഭയവും അവന്റെ മനസ്സിൽ  വന്നിരുന്നു.അവൻ പതിയെ അവളുടെ റൂമിലേക്ക് നടന്നു ഉള്ളിൽ കയറി അവളുടെ അടുത്തേക്ക് നടന്നു അവളിപ്പോൾ പുതപ്പു കൊണ്ട് ശരീരം മൊത്തം കവർ ചെയ്തിരിക്കുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published.