അമ്മായിയുടെ അടിമ 5

Posted by

അമ്മായിയുടെ അടിമ 5

Ammayiyude Adima Part 5 Author : Sangeeth | Previous Parts

 

അമ്മായി എണീറ്റു വെളിയിലേക്കു പോയി.  എന്നോട് ആ ടോയ്ലറ്റ് മുഴുവനും നല്ല പോലെ കഴുകിട്ടു കുളിയും കഴിഞ്ഞിട്ട് പുറത്തേക്കു വന്നാൽ മതി എന്ന് പറഞ്ഞു. ഞാൻ പതുക്കെ വൃത്തിയാക്കാൻ തുടങ്ങി. എത്ര കഴുകിയിട്ടും അമ്മായിടെ പച്ച തീറ്റതിന്റെ മണം എന്റെ ദേഹത്തുന്നു പോയില്ല.  അവസാനം കുറെ നേരത്തെ ശ്രമത്തിനു ശേഷം ടോയ്ലറ്റ് കഴുകി ഞാനും കുളിച്ചു വെളിയിലേക്കിറങ്ങി. ഞാനും ഒന്നു കുളിച്ചിട്ടു വരാമെന്നു പറഞ്ഞു അമ്മായി ടോയ്ലറ്റി ലേക്ക് കയറി.  എന്നോട് അവിടെ തന്നെ അനങ്ങാതെ നിന്നോണം എന്ന് പറഞ്ഞു.  ഏകദേശം ഒരു 10 മിനിറ്റ് കഴിഞ്ഞപ്പോൾ അമ്മായി കുളി കഴിഞ്ഞു വന്നു.

അമ്മായിയുടെ മുഴുത്ത കുണ്ടി കണ്ടപ്പോൾ തന്നെ വീണ്ടും എന്റെ സാധനം കമ്പി ആകാൻ തുടങ്ങി.  അത് കണ്ട അമ്മായി ഒരു ചിരിയും ചിരിച്ചു അലമാര തുറന്നു ഒരു ജെട്ടിയും ബ്രായും എടുത്തിട്ടു.  ഇനി നിനക്ക് രാവിലെ കഴിക്കാൻ ഒന്നും വേണ്ടല്ലോ അല്ലെ വയറു നിറച്ചു കിട്ടിയല്ലോ അല്ലെ.  ഞാൻ ഒന്നും മിണ്ടാതെ നിന്നു.  ഇനി അങ്ങോട്ട്‌ എന്നും നിന്റെ ബ്രേക്ക്‌ ഫാസ്റ്റ് അത് തന്നെ ആരിക്കും കേട്ടോടാ. എന്റെ മാത്രമല്ല. വേറെ പല ആളുകളും നിനക്ക് നല്ല ചൂട് തീട്ടവും മൂത്രവും കഴിക്കാനും കുടിക്കാനും തരും.  എന്റെ മോൻ ചുമ്മാ വായും പൊളിച്ചു അങ്ങനെ കിടന്നു കൊടുത്താൽ മതി.  പല കളറിലും സൈസിലും ഉള്ള നല്ല ഉഗ്രൻ തീട്ടം എന്റെ മോനു കിട്ടികൊണ്ടിരിക്കും.

അതും പറഞ്ഞിട്ട് അമ്മായി ഒരു സാരി എടുത്തു ഉടുക്കാൻ തുടങ്ങി.  അപ്പോളാണ് അമ്മായിടെ മൊബൈൽ അടിക്കാൻ തുടങ്ങിയത്.  അമ്മായി ഫോൺ എടുത്തു.  ഹലോ ആ ചേച്ചി.  പറയു.  ആ കൊടുത്തു. ഏയ്‌ ഇല്ല നല്ല അനുസരണയോടെ കിടന്നു.  ഇന്നലെ ഇടാഞ്ഞ കാരണം കുറെ ഉണ്ടാരുന്നു. ഇല്ല ചേച്ചി മുഴുവനും തിന്നു.  ചേച്ചി പെട്ടന്നു വാ. ഇല്ലന്നെ ഒരു കുഴപ്പവും ഇല്ല. പിന്നെ ഇവനെ കണ്ടു കഴിയുമ്പോൾ പിന്നെ എന്നെ മറന്നു പോകാതിരുന്നാൽ മതി.  എനിക്കുള്ളത് എനിക്ക് തന്നെ തരണം.  അപ്പോൾ വൈകിട്ടു കാണാം.  പിന്നെ അനിത മേഡം നാളെ വരും.  ഞാൻ ഇന്നലെ വിളിച്ചാരുന്നു.  മേഡം കൂടി ഉണ്ടെങ്കിലേ ഒരു ത്രില്ല് ഉള്ളു.  എന്നാൽ വൈകിട്ടു കാണാം ചേച്ചി.  ഓക്കേ ബൈ.

Leave a Reply

Your email address will not be published.