Ennumorkkumbol kambikatha

Posted by

ഇന്നുമോര്‍ക്കുമ്പോള്‍

അന്നൊക്കെ ഞങ്ങളുടെ ഗ്രൂപ്പ് ഒന്നിച്ചായിരുന്നു കുളിസീന്‍ കാണല്‍. അതൊക്കെ ഒരു രസമായിരുന്നു. അല്ല,. ആണുതാനും. എന്റെ ഭാഗ്യമെന്നതു എന്റെ വീടു പുഴയുടെ അടുത്തായതിനാല്‍ ഞാന്‍ ഇടക്കിടെ പ്രത്യകിച്ചും ഉച്ച സമയത്തു ആരും കാണാതെ ഒറ്റക്കു പോയിരുന്നു സീന്‍ കണ്ടു രസിക്കുമായിരുന്നു. അന്നെരമാകുമ്പോള്‍ ഒരുപാടു പെണ്‍ങ്കുട്ടികള്‍ കുളിക്കാന്‍ വരും. കൂട്ടത്തില്‍ ആണ്‍കുട്ടികളും.
അങ്ങിനെ ഒരു ദിവസം ഉച്ച നേരത്തു ഞങ്ങളെല്ലാം കുളിക്കുമ്പോള്‍ ഒരു കൂട്ടം പെണ്‍ കുട്ടികള്‍ ഞങ്ങളുടെ പ്രായക്കാരും ചെറുതും വലുതുമയുള്ള ഒരു 6 7 പേര് കുളിക്കാനായി എത്തി. ഞങ്ങളുടെ ഗാങ് പെണ്‍കുട്ടികളെ രസിപ്പിക്കുന്നതിലും തരം കിട്ടിയാല്‍ അവരുടെ അവിടെയും ഇവിടെയുമൊക്കെ തൊടുന്നതിലും വിരുതന്മാരായിരുന്നു. കൂട്ടത്തില്‍ അവരെയൊക്കെ നീന്താനും മുക്കിളി ഇടാനും പടിപ്പിക്കുമായിരുന്നു. അതുകൊണ്ടു എല്ലായ്‌പ്പോഴും ഞങ്ങളോടു വല്യ ഇഷ്ടമായിരുന്നു. അങ്ങിനെ ആ ഗാങും കൂടി വന്നപ്പൊള്‍ ഞങ്ങള്‍ പിള്ളാരെ കൊണ്ടു ആ കടവു നിറഞ്ഞു. മുതിര്‍ന്നവരെല്ലം അപ്പുറത്തെ കടവിലേക്കു പോയി.
ഞങ്ങള്‍ അങ്ങിനെ കുളിച്ചു കൊണ്ടിരിക്കുന്നതിനിടക്കു തൊട്ടു കളി തുടങ്ങി. തൊടാതിരിക്കാനായി ഒരോരുത്തരും മുങ്ങിയും നീന്തിയും ദൂരെയോ കൈതകള്‍ക്കിടയിലൊ പോയി ഒളിചിരിക്കുമായിരുന്നു. ഇങ്ങനെ മുങ്ങി കളിക്കുമ്പോഴാണു ഞങ്ങള്‍ മിക്ക പെണ്‍കുട്ടികളെയും തൊടാറു. പോരാത്തതിനു പെണ്‍കുട്ടികള്‍ വെള്ളത്തില്‍ ഇറങ്ങിയാല്‍ അവരുടെ പാവടയോ ഉടുപ്പോ പൊങ്ങുന്നതു കൊണ്ടു അവരുടെ മാദക തേന്‍ കുടം കാണമല്ലൊ. ഞങ്ങള്‍ മുങ്ങി ചെന്നു ചിലപ്പൊഴൊക്കെ ഒരൊ നുള്ളും കൊടുക്കാറുണ്ടു. അങ്ങിനെ അന്നും ഞങ്ങള്‍ അതുപോലെ കളി തുടങ്ങി. എന്നെ ആകര്‍ഷിച്ചതു സീതകുട്ടി ആയിരുന്നു. അവള്‍ വിടര്‍ന്നു പുഷ്പമാകാന്‍ തുടങ്ങുന്ന ഒരു മൊട്ടായിരുന്നു. അവള്‍ ഒരു അടിയുടുപ്പായിരുന്നു (പെറ്റിക്കോട്ട്) ഇട്ടിരുന്നതു. അവള്‍ വെള്ളത്തില്‍ നിന്നപ്പോല്‍ അവളുടെ മേനിയാകെ തെളിഞ്ഞു കാണമായിരുന്നു. ഞാന്‍ അവളെ ഒന്നു വീക്ഷിച്ചു. അവളുടെ മുലകള്‍ വളര്‍ന്നു പകുതിയോളമാകുന്നതെ ഉള്ളു. മുലഞെട്ടുകള്‍ കൂര്‍ത്തു നില്‍ക്കുന്നു. ഞാന്‍ പതുക്കെ മുങ്ങി വെള്ളത്തിലൂടെ അവളുടെ അടുത്തു ചെന്നു അവളുടെ തുടകളിലും ഒരൊ നുള്ളു കൊടുത്തു. ഏന്നിട്ടു അല്പം അകലെ പൊങ്ങി അവളുടെ പ്രതികരണം നോക്കി. അവള്‍ എന്നെ നോക്കി കണ്ണുരുട്ടിയിട്ടു
‘ദെ.. വിജയെട്ടാ.. കളിക്കല്ലെ’
എന്നു പറഞ്ഞു ദേഷ്യപെട്ടു. എന്നിട്ടു എന്നെ നോക്കി ഒരു ചെറിയ പുഞ്ചിരിയും. ഞാന്‍ അവളെ കൂടുതല്‍ ദേഷ്യപെടുത്താന്‍ തന്നെ തീരുമാനിച്ചു. എന്നിട്ടു വീണ്ടും മുങ്ങി ചെന്നു അവളുടെ ചന്തികളില്‍ പിടിച്ചു നുള്ളി. എന്നിട്ടു വീണ്ടും അല്പമകലെ പൊങ്ങി നോക്കി. ഇത്തവണ അവള്‍
‘ഞാനും നുള്ളുമേ..’ എന്നു പറഞ്ഞു കൊണ്ടു മുങ്ങി എന്റെ അടുത്തേക്കു വരാന്‍ തുടങ്ങി. ഞാന്‍ പതുക്കെ മുങ്ങി മണലില്‍ പിടിച്ചു മണലിനൊടു ചെര്‍ന്നു മലര്‍ന്നു കിടന്നു. അവള്‍ എന്റെ നേരെ മുകളില്‍ വന്നു എന്നെ നുള്ളനായി കൈകള്‍ നീട്ടിയതും അവളെ വലിച്ചു ഇക്കിളിയിടുന്നതു പോലെ അവളുടെ കക്ഷങ്ങളിലും കൈയിടുക്കുകളിലും പിടിക്കുന്നതിനൊപ്പം അവളുടെ മുലകളിലും പിടിച്ചു പിതുക്കുകയും കൂര്‍ത്ത മുലഞെട്ടുകള്‍ വിരലുകളാല്‍ തിരുമ്മുകയും ചെയ്തു. ഞങ്ങള്‍ രണ്ടുപേരും ശ്വാസം വിടാനായി മുകളിലെക്കുയര്‍ന്നു. ഞാന്‍ അവളെ വീക്ഷിച്ചു. അവളുടെ ചുണ്ടുകളില്‍ ഒരു മന്ദഹാസം ഉണ്ടായിരുന്നു. മാത്രമല്ല ഒരുതരം നാണം അവള്‍ക്കു തോന്നി തുടങ്ങിയോ എന്നെനിക്കു തോന്നി. അതു കണ്ടപ്പോള്‍ എനിക്കു വീണ്ടും കുസൃതി കാണിക്കാന്‍ തോന്നി. ഇത്തവണ എന്റെ നൊട്ടം വേറെ ചില സ്ഥലങ്ങളായിരുന്നു. ഞാന്‍ വീണ്ടും മുങ്ങി ചെന്നു അവളുടെ അടിയുടുപ്പു പൊങ്ങി നിന്നതിനാല്‍ അവളുടെ ഷഡ്ഡി നന്നായി കാണമായിരുന്നു. വെള്ളത്തിനടിയിലാണെങ്കിലും അവളുടെ അരകെട്ട് കാണാന്‍ നല്ല ഭംഗിയായിരുന്നു. അവളുടെ നനഞ്ഞ ഷഡ്ഡി എന്നെ മത്തു പിടിപ്പിക്കുന്നതു പോലെ തോന്നി. ഞാന്‍ ആ ഷഡ്ഡിക്കു മുകളിലൂടെ പതുക്കെ ഒന്നു നുള്ളി. അവള്‍ കൈകള്‍ താഴ്ത്തി അവിടെ പൊത്തി പിടിച്ചു. ഞാന്‍ ഉയര്‍ന്നു വീണ്ടും അവളെ നോക്കി. ഇത്തവണ അവള്‍ നാണം കൊണ്ടു ഇങ്ങനെ പറഞ്ഞു.
‘അയ്യോ ഈ ചെക്കന്‍ എന്തൊക്കെയാ കാണിക്കണെ. ആരെങ്കിലും കാണും’
അപ്പോള്‍ അവള്‍ക്കു ഇതൊക്കെ ഇഷ്ടപെടുന്നുണ്ടെന്നു എനിക്കു മനസ്സിലായി. ഞാന്‍ ആണെങ്കില്‍ എങ്ങിനെയെങ്കിലും ഇവളെ ആ കൈതകള്‍ക്കിള്‍യില്‍ ഒന്നു കിട്ടിയെങ്കില്‍ കളിക്കനൊത്തില്ലെലും ഒന്നു തഴുകിയെങ്കിലും ആശടസിക്കമായിരുന്നു എന്ന ചിന്തയിലായിരുന്നു. അതുകാരണം എങ്ങിനെ ഇവളെ വളക്കാം എന്നാലോചിച്ചു നിന്നിട്ടു പതുക്കെ അവളോടു പറഞ്ഞു.
‘സീതകുട്ടി ആരൊടും പറയില്ലെങ്കില്‍ ഇതിനെക്കാള്‍ രസമുള്ള പരിപാടികള്‍ ചെയ്യാം.. മോള്‍ മുങ്ങി ആ കൈതകള്‍ക്കിടയില്‍ വരാമോ?’
‘ഞാന്‍ വരില്ല’ എന്ന മറുപടിയോടെ അവള്‍ മുങ്ങാനൊരുങ്ങി. ഞാന്‍ പെട്ടെന്നു വീണ്ടും മുങ്ങി ചെന്നു അവലുടെ അരകെട്ടില്‍ രണ്ടു നിതംബങ്ങളിലും പിടിച്ചു അവളുടെ തേങ്കുടം എന്റെ മുഖത്തു ചേര്‍ത്തു ഒരു കടി കൊടുത്തു. അവള്‍ പെട്ടെന്നു രണ്ടു കൈകളും കൊണ്ടു എന്റെ തലയില്‍ പിടിച്ചു. ഞാന്‍ വെള്ളത്തിനടിയില്‍ വച്ചു തന്നെ അവളുടെ മുലകളിലും ഓരൊ കടി കൊടുതു. എന്നിട്ടു പതുക്കെ അവളെ കൈത കാട്ടിലേക്കു ലക്ഷൃമാക്കി വലിച്ചു. അവടെ പതുക്കെ മറ്റുള്ളവരു ശ്രദ്ധിക്കുന്നുണ്ടൊ എന്നൊരു വീക്ഷണം നടത്തി ആരും ശ്രദ്ധിക്കുന്നില്ല എന്നുറപ്പാക്കി പതുക്കെ മുങ്ങി വന്നു. കൈതകള്‍ക്കു മറവില്‍ അവലെ കിട്ടിയപ്പോള്‍ ഞാന്‍ പെട്ടെന്നു അവളെ വലിച്ചു എന്നോടു ചേര്‍ത്തു ഇറുകെ കെട്ടിപ്പിടിച്ചു അവളുടെ ചുണ്ടുകളില്‍ മുത്തമിട്ടു. കീഴ്ചുണ്ടു കടിച്ചു കവിളിലും നെറ്റിയിലും കാതുകളിലും കഴുത്തിലുമെല്ലാം എന്റെ ചുണ്ടുകള്‍ ഇഴഞ്ഞു നടന്നു. അവള്‍ തണുപ്പില്‍ എന്റെ ചുംബനങ്ങളുടെ ചൂടും സുഖവും കൊണ്ടു നെടുവീര്‍പ്പിടാന്‍ തുടങ്ങി. എന്റെ കൈകള്‍ അവളുടെ മുലകളെ തഴുകി മുലഞെട്ടുകളില്‍ പിടിച്ചു ഞെരടാന്‍ തുടങ്ങി. അവള്‍ ഏതോ മായ ലൊകത്തിലെന്ന പോലെ എന്റെ കൈ ക്രിയകള്‍ക്കു വിധേയായി രസിക്കാന്‍ തുടങ്ങി. ഞാന്‍ വീണ്ടും അവളുടെ ചുണ്ടുകള്‍ കടിച്ചെടുത്തു എന്റെ കൈ കീഴൊട്ടിറക്കി അവളുടെ ഷഡ്ഡിക്കുള്ളില്‍ അവളുടെ തേന്‍കുടത്തിനു മുകളില്‍ വച്ചു. പതുക്കെ പിതുക്കാന്‍ തുടങ്ങി. അവിടെ വളരാന്‍ തുടങ്ങിയ നേരിയ രോമരാജികളില്‍ പിടിച്ചു വലിക്കുകയും വരയില്‍ വിരല്‍ വച്ചു തഴുകുകയും ചെയ്തു. എന്നിട്ടു ഞാന്‍ മെല്ലെ അവളുടെ കാതുകളില്‍ ചോടിച്ചു.
‘മോള്‍ക്കിഷ്ടപ്പെടുന്നുണ്ടോ?’
അവള്‍ കുറുകി. ‘ങുംങും’..
ഞാന്‍ പെട്ടെന്നു അവളുടെ ഷഡ്ഡി താഴ്ത്തി എന്റെ നിക്കറിനുള്ളില്‍ നിന്നും എന്റെ കുട്ടനെ പുറത്തെടുത്തു അവളുടെ വയറില്‍ ചേര്‍ത്തു ഉരച്ചു. അവള്‍ സുഖം കൊണ്ടു എന്നാല്‍ അതിനെക്കാള്‍ ഞാന്‍ സുഖം കൊണ്ടു അവളെ മുത്തമിടാന്‍ തുടങ്ങി. എന്റെ കുട്ടനെ ആ അപ്പകുഴിയില്‍ ചേര്‍ത്തു വച്ചു ഞാന്‍ ആ ഓറഞ്ചു മുലകളില്‍ കടിച്ചു വലിച്ചു. എന്നിട്ടു അവളെ മുത്തം കൊണ്ടു പൊതിഞ്ഞു ചോതിച്ചു.
‘എപ്പോഴാ മോളെ ഒന്നു ഒറ്റക്കു കിട്ടുക?’ അവള്‍ എന്നെ മദാലസമായ ഒരുതരം ദാഹത്തൊടെന്ന പോലെ നോക്കി. അവള്‍ക്കു എന്റെ പ്രവൃത്തികള്‍ ഇഷ്ടപ്പെട്ടതുകൊണ്ടാകണം ഒന്നും മിണ്ടിയില്ല.
ഞാന്‍ ചൊദിച്ചു. ‘നാളെ സന്ധ്യക്കു കുളിക്കാന്‍ വരുവൊ?’
‘അയ്യോ ഞാനില്ല..’. അവള്‍ ചെറു ഭയത്തൊടെ പറഞ്ഞു.
‘അല്ലെങ്കില്‍ രാത്രി ഞാന്‍ വീടിന്റെ പിറകില്‍ വരട്ടെ. മോള്‍ വരുമൊ?’
‘അയ്യൊ വേണ്ടാ ആരെങ്കിലും കണ്ടാല്‍..’ അവള്‍ മൊഴിഞ്ഞു.
‘പിന്നെങ്ങിനെയാ കാണുക?’ അവന്‍ ചോടിച്ചു. അപ്പോഴേക്കും മറ്റുകൂട്ടുകാരൊക്കെ നീന്തി വരുന്ന ശബ്ദം കേട്ടു ഞാന്‍ അവളെ ഇറുകെ കെട്ടിപ്പിടിച്ചു വീണ്ടും തുരുതുരെ ചുംബിച്ചു എന്റെ അരക്കെട്ടു അവളുടേതില്‍ ചേര്‍ത്തു ഇറുക്കി. അവളും അറിയാതെ എന്നെ ഇറുകെ കെട്ടിപിടിച്ചു കുറുകാന്‍ തുടങ്ങിയെങ്കിലും ഞങ്ങള്‍ രണ്ടും മനസ്സില്ലാ മനസ്സോടെ പെട്ടെന്നു മുങ്ങി 2 ദിശയിലായി കടവിലേക്കു പോയി. ഞാന്‍ അവളെ വീക്ഷിക്കാന്‍ തുടങ്ങി. അവള്‍ ഒരു തരം നാണത്തോടെ എന്നാല്‍ മദാലസമായി എന്നെ നോക്കി. ഞാന്‍ ആരും കാണാതെ അവളെ കണ്ണും കൈക്രിയകളും കൊണ്ടു സന്ധ്യക്കു വരുന്ന കാര്യം ഓര്‍മ്മ പെടുത്തി.
എനിക്കാണെങ്കില്‍ അന്നു രാത്രി ഉറക്കമെ വന്നില്ല. തിരിഞ്ഞും മറിഞ്ഞും കിടന്നിട്ടു അതെ ചിന്തകള്‍ തന്നെ എന്നെ ചിന്താമണ്ടലത്തില്‍ വന്നു കൊണ്ടിരുന്നു. എന്തൊരു സുഖമായിരുന്നു. ആ ആദ്യ അനുഭവം. സെക്‌സിനു ഇത്രയും സുഖമോ? നീലകഥകള്‍ വായിച്ചപ്പോല്‍ള്‍ ഇത്രയും സുഖം ഉണ്ടാകുമെന്നു തൊന്നിയില്ല. ഇതു ഒരു അനുരചനീയമായ സുഖം. ആ മുത്തിന്റെ പവിഴാധരങ്ങറളില്‍ മുത്തമിട്ടപ്പോഴും ഇളം മുലകളില്‍ കടിച്ചപ്പോഴും അതിലുപരി കുട്ടനെ അവളുടെ മദനചെപ്പില്‍ മുട്ടിച്ചപ്പോള്‍ കിട്ടിയ അവാച്യമായ സുഖമോര്‍ത്തു അവളെന്നു കരുതി ഞാനെന്റെ തലയിണയെ കെട്ടിപ്പിടിച്ചു മുത്തമിട്ടു. അങ്ങിനെ സ്വപ്നം കണ്ടു ഞാനുറങ്ങി. (ബാക്കി പറയണ്ടല്ലൊ. നിക്കറും നനഞ്ഞു. തലയിണയെ ഒരു പരുവത്തിലുമാക്കി.)
അങ്ങിനെ പിറ്റേന്നു ഞാന്‍ വൈകുന്നേരമാകാന്‍ കാത്തിരുന്നു. പക്ഷെ അവള്‍ വരുമ്പോള്‍ കൂടെ ഒരു 4, 5 ചേച്ചിമാരും. ശ്‌ശ്ശോ.. എന്തായിരിക്കും നമ്മുടെ അവസ്ത? അവളാണെങ്കില്‍ എന്നെ നോക്കി മന്ദഹസിച്ചു.. ഒപ്പം പറ്റില്ലല്ലൊ എന്ന ഒരു നോട്ടവും. പിന്നെ അവള്‍ എന്നെ നോക്കി കോക്രി കാണിച്ചു, അവരോടൊപ്പം കുളിക്കാന്‍ തുടങ്ങി. ഞാന്‍ നല്ലൊരു സദ്യ കന്മുന്നില്‍ വച്ചു പട്ടിണി കിടക്കേണ്ടിവന്ന അവസ്ഥയിലുമായി. എന്താ ചെയ്ക? അങ്ങിനെ കൊതിയോടെ നോക്കി വെള്ളമിറക്കി ഞാന്‍ തിരികെ പോയി. പിന്നെ 2 ദിവസം ഇതേ ഗതിയായിരുന്നു. എന്റെ സര്‍വ്വ കണ്‍ട്രോളും പോയി ഒരുമാതിരി ബബബ കളഞ്ഞ അണ്ണാന്റെ പരുവത്തിലായി എന്നു പറഞ്ഞാല്‍ മതിയല്ലൊ.
അങ്ങിനെ രണ്ടു മൂന്നു ദിവസങ്ങള്‍ക്കു ശേഷം ഒരു ഞായറാഴ്ച (നമ്മുടെ ലോക്കല്‍ ചാനലുകളില്‍ വൈകുന്നേരം മലയാളം സിനിമയുളള ദിവസം) എല്ലാവരും അടുത്തുളള വീടുകളിലൊക്കെ ടിവി കാണാനായി പോയ സമയം വെറുതെ പുഴകടവില്‍ പൊയിരിക്കാമെന്നു കരുതി.
മാത്രമല്ല എന്റെ മനസ്സില്‍ ഒന്നു തോന്നി. ചിലപ്പോള്‍ അവള്‍ വന്നാലോ!! എങ്കിലും അവള്‍ സ്ഥിരം ടിവി കാണാന്‍ പോകാറുളള വീട്ടില്‍ പോയി നോക്കി. അവിടെ ഒത്തിരി ആളുകള്‍ ഉണ്ടു. പക്ഷെ അവളെ മാത്രം കണ്ടില്ല. അപ്പോഴെക്കും ചെറിയ രീതിയില്‍ മഴ ചാരുവാന്‍ തുടങ്ങി.
(മഴ ചാരല്‍ അല്പം അതിശയൊക്തിയാണു ……… എക്‌സഗ്ഗ്രെഷ്യന്‍).
ഞാന്‍ മനസ്സില്ലാ മനസ്സോടെ പുഴകടവിലേക്കു നടന്നു. അവിടെ എത്തി എത്തിയില്ല എന്നു പറഞ്ഞാല്‍ മതിയല്ലൊ. അതാ അവള്‍.. എന്റെ സ്വപ്ന സുന്ദരി. ഗീതകുട്ടി.. അവള്‍ വെളളം നനഞ്ഞു നില്‍ക്കുന്നു. ഇന്നു പെറ്റികോട്ടിനു പകരം അവളുടെ പാവാട മേത്തുകെട്ടിയിരുന്നു. എന്നെ കാണാഞ്ഞിട്ടും മഴ പെയ്യുവാന്‍ തുടങ്ങിയതുകൊണ്ടും അവള്‍ തിരിച്ചു പൊകാനുളള ഒരുക്കത്തിലായിരുന്നു. അവള്‍ വഴിയിലേക്കു നോക്കിയതും എന്നെ കണ്ടു. സന്തോഷം കൊണ്ടും എന്നാല്‍ നാണം കൊണ്ടും എന്നെ നോക്കി കോക്രി കാണിച്ചു, ചിരിച്ചു കൊണ്ടു അവള്‍ തിരിച്ചു വെളളത്തിലേക്കു ചാടി. എന്റെ സന്തോഷം പറയണ്ടല്ലോ.
മഴ നനഞ്ഞെങ്കില്‍ നനഞ്ഞു. ഞാന്‍ എന്റെ ഷര്‍ട്ടും മുണ്ടും ഉരിഞ്ഞു ഒരു മരത്തിലേക്കെറിഞ്ഞിട്ടു ഓടി വെളളത്തിലേക്കു ചാടി. ആ സമയത്തു ആരും അങ്ങോട്ടു വരില്ലന്നറിയാമായതുകൊണ്ടു ഞാന്‍ നേരെ അവളുടെ അടുത്തേക്കു പാഞ്ഞു ചെന്നു. അവള്‍ ആ കൈതകലുടെ അടുത്തേക്കു പോകുകയായിരുന്നു. ഞാന്‍ നീന്തി അവളെ എത്തി പിടിച്ചു എന്റെ നെഞ്ചിലേക്കു വാരി എടുത്തു. അവള്‍ അതിനു വേണ്ടി ദാഹിച്ചു നിന്നതുപോലെ എന്നെയും തിരിച്ചു കെട്ടിപ്പിടിച്ചു.
ഞാന്‍ ‘എന്റെ മുത്തേ’ എന്നു വിളിച്ചു കൊണ്ടു അവളെ മുത്തം കൊണ്ടു മൂടി. കാതുകളില്‍ മെല്ലെ കടിച്ചു. അവള്‍ ശീല്‍ക്കാരം കൊണ്ടു കുറുകി. ഞാന്‍ അവളുടെ കവിളിലൂടെ ചുണ്ടുകള്‍ ഉരച്ചു അവളുടെ നനുനനുത്ത ചുണ്ടുകളില്‍ മുത്തമിട്ടു രസിച്ചു. ആ ചുണ്ടുകള്‍ ഞാന്‍ കടിച്ചു പീച്ചുംമ്പോള്‍ എന്റെ കൈ വിരലുകള്‍ അവളുടെ അരക്കെട്ടു എന്റെ അരക്കെട്ടിലേക്കു തളളി അമര്‍ത്തി പ്പിടിച്ചു. അപ്പോഴെക്കും ചെറിയ ഇടിയും മിന്നലോടും കൂടെ മഴ നല്ല ശക്തിയായി പെയ്യാന്‍ തുടങ്ങി. പക്ഷെ ഞങ്ങള്‍ രണ്ടും അതൊന്നും അറിഞ്ഞില്ല. പോരാത്തതിനു രണ്ടും ഒന്നായി ചേരാന്‍ അതു കൂടുതല്‍ സഹായിച്ചു. അവളുടെ വികാരങ്ങള്‍ക്കു തീയുടെ ചൂടു ഉണ്ടായി. അവള്‍ അവന്റെ ചുംബനങ്ങളില്‍ മയങ്ങി മറ്റെന്തിനോ വേണ്ടി ദാഹിച്ചു. അവന്‍ മെല്ലെ അവളുടെ കഴുത്തില്‍ ചുംബിക്കാന്‍ തുടങ്ങി. അവന്റെ ചുണ്ടുകളും മീശ രോമങ്ങളും അവളുടെ കഴുത്തിലും നഗ്നമായ മാറില്‍ പാവാട മേത്തു കെട്ടിയതിനു മുകളിലായി ഇഴഞ്ഞു നടന്നു ഇക്കിളിയുണ്ടാക്കി. അവള്‍ ഇക്കിളികൊണ്ടു അവന്റെ തലമുടികളില്‍ ചുറ്റിപിടിച്ചു അവന്റെ കാതില്‍ പറഞ്ഞു..
‘ഹൊ പതുക്കെ കുട്ടാ..’
ഈ തക്കത്തിനു അവന്‍ പതുക്കെ അവന്റെ വലതു കൈയുയര്‍ത്തി അവളുടെ പാവാട അഴിച്ചിട്ടു. അവളുടെ മനോഹരമായ തളിര്‍മുലകള്‍ കണ്ടു കൊതിയോടെ അവന്‍ അതില്‍ ആഞ്ഞു കപ്പി. അവന്റെ വലതു കൈ അവളുടെ അടുത്ത മുലയില്‍ പിതുക്കാനും തുടങ്ങി. അവള്‍ ഒരു വരാലിനെ പോലെ പിടക്കാന്‍ തുടങ്ങി. ഒപ്പം പൊട്ടി ചിരിക്കാനും. അവള്‍ സുഖം കൊണ്ടും ഇക്കിളികൊണ്ടും പിടഞ്ഞു. പെട്ടെന്നു അവള്‍ മയങ്ങി തളര്‍ന്നു അവന്റെ തല പിടിച്ചു അമര്‍ത്തിക്കൊണ്ടു കുറുകി പറഞ്ഞു.
‘എനിക്കു തളരുന്ന പോലെ.. ഹൊ.. കുട്ടാ പതുക്കെ..’ അവന്‍ അവളെ അങ്ങിനെ തന്നെ പൊക്കി എടുത്തു. അവള്‍ മരത്തില്‍ കയറുന്നതുപോലെ കാലുകള്‍ അവന്റെ ശരീരത്തില്‍ ചുറ്റിപിടിച്ചിരുന്നു. മഴയും ചെറിയ തണുത്ത കാറ്റും അവളെ വീണ്ടും വീണ്ടും അവനിലേക്കു ഒട്ടി ചേരാന്‍ സഹായിച്ചു. അവള്‍ അവനെ അറിയാതെ ചുംബിക്കാന്‍ തുടങ്ങി. അവന്‍ പതുക്കെ അവളുടെ കാതില്‍ മെല്ലെ കടിച്ചുകൊണ്ടു ചോദിച്ചു.
‘നമുക്കു ആ കൈത കാട്ടിലേക്കു പോകാം….’
അവള്‍ ഏതോ മായാലോകത്തിലെന്ന പോലെ മൂളി.. ‘ഹ്ംംമ്മ്ാ’
അവന്‍ അവളെയും കൊണ്ടു പതുക്കെ കരയിലേക്കു കയറാന്‍ തുടങ്ങി. അവളുടെ പാവാട ഊര്‍ന്നു അവളുടെ കാലുകളില്‍ വന്നുടക്കി കിടന്നു. പക്ഷെ അവള്‍ സുഖമാകുന്ന മായലൊകത്തിലായതിനാല്‍ അതൊന്നും അറിഞ്ഞില്ല. മഴ ശക്തിയായി തന്നെ പെയ്യാന്‍ തുടങ്ങി. അവന്‍ അവളെയും കൊണ്ടു കൈതകാട്ടിലെ മരങ്ങള്‍ക്കിടയിലേക്കു പൊയി. അവിടെ അവരുടെ സ്വര്‍ഗീയ നിമിഷങ്ങള്‍ പറന്നു വന്നു. അവന്‍ അവളെ ഇറുകെ പുണരാന്‍ തുടങ്ങി. അവള്‍ അറിയാതെ അവളുടെ കാലുകല്‍ വഴുതി കീഴെക്കു പൊയി. അവള്‍ അവന്റെ ശരീരത്തിലെ ചൂടുകൊണ്ടു അവന്റെ കൈകളാല്‍ ഞെരിഞ്ഞമര്‍ന്നു അവനോടു ചേര്‍ന്നു. അവളുടെ പാവാട കാലുകലില്‍ നിന്നു ഊര്‍ന്നു താഴെ വീണു. മഴയും കാറ്റും അവരെ വീണ്ടും വീണ്ടും വികരങ്ങളുടെ ഉച്ചകോടിയിലേക്കുയര്‍ത്തി.
അവന്റെ ചുണ്ടുകള്‍ അവളുടെ മുഖത്തു ഇഴഞ്ഞു നടന്നു. അവന്റെ വിരലുകള്‍ അവളുടെ തളിര്‍മേനിയിലൂടെ എന്തൊ അന്വേഷിക്കുന്നതു പോലെ ഓടി നടന്നു. അവന്റെ കൈകള്‍ അവളുടെ നനഞ്ഞ ചുവന്ന ഷഡ്ഡിയില്‍ ചെന്നു നിന്നു. അവള്‍ ശീല്‍ക്കാരം കൊണ്ടു
‘എന്റെ കുട്ടാ.. ഹു..ഉഉഉ’ എന്നു വിളിച്ചു തളരാന്‍ തുടങ്ങി. അവന്‍ പെട്ടെന്നു അവളുടെ ചുണ്ടുകളില്‍ കടിക്കാന്‍ തുടങ്ങി. അവന്റെ വിരലുകള്‍ അവളുടെ ഷഡ്ഡി ഊരുവാന്‍ ധൃിതി കൂട്ടി. പക്ഷെ അവന്‍ ധൃിധി വക്കാതെ അവളെ മെല്ലെ ഇലകള്‍ക്കു മുകളില്‍ കിടത്തി. അവന്‍ അവളെ കൊതിയോടെ നോക്കി. നനഞ്ഞു കുതിര്‍ന്നു ദാഹാര്‍ദ്രമായ പകുതിയടഞ്ഞ മിഴികളോടെ തളര്‍ന്നു അവന്‍ നല്‍കിയ സുഖത്തില്‍ രോമാഞ്ചം കൊണ്ടു എന്നാല്‍ അവനു വേണ്ടി കാത്തു കിടക്കുന്നപോലെ അവള്‍ കിടക്കുന്നു. അവളുടെ മുഖം ചുവന്നു ചുണ്ടുകള്‍ ചുവന്നു തുടുത്തു മാറിലെ ഓറഞ്ചു മുലകള്‍ കൂര്‍ത്തു, ആലില വയറിലെ പൊക്കിള്‍ തടത്തിനു താഴെ ചുവന്ന ഷഡ്ഡിയുടെ താഴെ വെളുവെളുത്ത തുടകളുടെ സംഗമസ്ഥാനത്തുളള ആ പൊങ്ങി നില്‍ക്കുന്ന പരപ്പും കൂടി അവനെ രോമാഞ്ചവാനാക്കി മാടി വിളിച്ചു. അവന്‍ പതുക്കെ കുനിഞ്ഞു ദാഹിച്ച കുഞ്ഞിനെ പോലെ അവളുടെ കൂര്‍ത്ത മുലഞെട്ടുകളുളള മുലകള്‍ കുടിക്കാന്‍ തുടങ്ങി. അവന്‍ അവളുടെ മുലയില്‍ അവന്റെ ചൂടുളള വായ് കപ്പിയതും അവള്‍ ശീല്‍ക്കാരം കൊണ്ടു പുളഞ്ഞു.
‘ഹാാാാ…. കുട്ടാാ. ന്‍ഗാമ്മ്ാ. എനിക്കു വയ്യാ പൊന്നേ അവിടെ കടിക്കുൂ ആ..ാ’ അവന്റെ വിരലുകല്‍ അവളുടെ മുലഞെട്ടുകള്‍ പിടിച്ചു കശക്കുവാന്‍ തുടങ്ങിയപ്പൊള്‍ അവന്റെ നാവു അടുത്ത മുലയിലെ ഞെട്ടില്‍ കുത്തി നിര്‍ത്തി പല്ലുകല്‍ കൊണ്ടു കടിച്ചു പിടിച്ചു. അവള്‍ സുഖവും ഇക്കിളിയും കൊണ്ടു പിടക്കാന്‍ തുടങ്ങി.
അവള്‍ അറിയാതെ അവന്റെ തലപിടിച്ചു അവളുടെ മുലകളിലേക്കു അമര്‍ത്തി. അപ്പോള്‍ അവന്‍ പതുക്കെ അവന്റെ വലതു കൈ മെല്ലെ കീഴെക്കിറക്കി അവളുടെ ഷഡ്ഡിക്കു മുകളിലൂടെ അവളുടെ മദനപൊയ്കയില്‍ അമര്‍ത്തി. എന്നിട്ടു പതുക്കെ പൊക്കിളിനോടു ചേര്‍ത്തു ഷഡ്ഡിക്കുളളിലേക്കു കൈ കടത്തി. അവള്‍ക്കു ഇക്കിളി സഹിച്ചില്ല. കാരണം നനഞ്ഞിരുന്ന ആ മദനപൊയ്കയില്‍ അവന്റെ ചൂടുളള വിരലുകള്‍ തൊട്ടപ്പോള്‍ അവളുടെ ഇളം മെനി കോരിത്തരിച്ചുപോയി. അവന്‍ അന്നത്തെപൊലെ അവളുടെ വയറില്‍ ഒന്നു തടവി ആ അപ്പം മൊത്തമായി ഒന്നു പിതുക്കി രസിച്ചു. എന്നിട്ടു കൈകള്‍ എടുത്തു അവളുടെ തുടകള്‍ തഴുകി ഉണര്‍ത്തി. ഉളളം തുടകളില്‍ പതിയെ ഞെക്കി പിടിച്ചപ്പോള്‍ അവള്‍ ഇക്കിളികൊണ്ടും രോമാഞ്ചം കൊണ്ടു വീണ്ടും വീണ്ടും മയങ്ങി. അപ്പോഴും അവന്റെ നാവും ചുണ്ടുകളും അവളുടെ മുലകല്‍ മാറി മാറി കുടിക്കുകയും കടിച്ചീംബി രസിക്കുകയുമയിരുന്നു. അവന്‍ പതുക്കെ അവളുടെ ഷഡ്ഡി ഊരന്‍ തുടങ്ങി. അവള്‍ ആ അരമയക്കതിലും നാണം കൊണ്ടു കുണുങ്ങി ചിരിക്കാന്‍ തുടങ്ങി. അവന്‍ പതുക്കെ അവളുടെ ഷഡ്ഡി കീഴൊട്ടിറക്കുന്നതിനനുസരിച്ചു അവന്റെ മുഖം അവളുടെ പൊക്കിള്‍ കുഴിയില്‍ കൊണ്ടു അമര്‍ത്തി. എന്നിട്ടു പതുക്കെ അവളുടെ കൊലുസിട്ട പാദത്തിലൂടെ ആ നനഞ്ഞ ഷഡ്ഡി ഊരി മാറ്റി. അവന്‍ ആ സുന്ദരിയെ ആ മഴയിലും നോക്കി രസിച്ചു. എന്നിട്ടു പതുക്കെ ആ മദനപൊയ്കയില്‍ മുഖം അമര്‍ത്തി. അവള്‍ അറിയാതെ അവളുടെ വായില്‍ നിന്നും ഒരു ശീല്‍ക്കാര ശബ്ദം വന്നു.
‘ഉഹ്ഹ്ാ. ഓഹ്ഹ് കുട്ടാാ. വേണ്ട വേണ്ട അയ്..യ്യോ….ഓ’
അവന്‍ അവിടെ കടിക്കാന്‍ തുടങ്ങി. അവിടെ വളരാന്‍ തുടങ്ങിയ നനുത്ത രോമങ്ങള്‍ അവന്‍ മെല്ലെ കടിച്ചു വലിച്ചു. എന്നിട്ടു പതുക്കെ നാവ് എടുത്തു ആ വരയില്‍ കുത്തി. അവള്‍ അറിയാതെ അവളുടെ കാലുകല്‍ രണ്ടും വശങ്ങളിലേക്കായി പതുക്കെ വിടര്‍ത്തി. അവന്‍ അവന്റെ നാക്കു ആ മദനകുടത്തിലേക്കു തളളി ഇറക്കി. അവള്‍ കിടന്നു പിടക്കാന്‍ തുടങ്ങി. അവന്‍ അവളുടെ മദന ഞെട്ടില്‍ നാവിട്ടു കുത്തി രസിച്ചു. അവളുടെ ശരീരം തളര്‍ന്നലിഞ്ഞു വേറെന്തിനോ ദാഹിച്ചു. അവന്‍ പതുക്കെ എഴുന്നേറ്റു അവന്റെ നിക്കര്‍ ഊരി. അതുവരെ ക്ഷമിച്ചു ബന്ധനത്തിലായിരുന്ന അവന്റെ കൂറ്റന്‍ ഒരു ഇരുമ്പു ദണ്ടു കണക്കെ നീണ്ടു നിവര്‍ന്നു നിന്നു. അവനു അവളുടെ പൊയ്കയിലേക്കു കയറുവാന്‍ കൊതിമൂത്തു വെട്ടി നിവര്‍ന്നു നിന്നു. അവള്‍ അരമയക്കത്തില്‍ കിടന്നുകൊണ്ടു അവന്റെ ആ നീണ്ട ദണ്ടു കണ്ടു അല്പം അതിശയിച്ചു. ‘ഓഹ്ഹ് ഇതു വച്ചു എന്താ ചെയ്ക?’
അവള്‍ക്കറിയില്ലായിരുന്നു അതു വച്ചു അവന്‍ എന്താ ചെയ്യുകയെന്നു. അവള്‍ ഒരു കളള ചിരിയോടെ നോക്കി രസിച്ചു. അതേനേരം അവളുടെ മദന പൊയ്കയിലെ ചെപ്പിനുളളില്‍ എന്തിനോ വേണ്ടി ഒരു തരം കടിയും ചൊറിച്ചിലും അവള്‍ക്കു അനുഭവപ്പെട്ടു. അപ്പോഴെക്കും അവന്‍ അവളുടെ കാലുകള്‍ രണ്ടും രണ്ടുവശത്തേക്കായി എടുത്തു വിടര്‍ത്തി വച്ചു. എന്നിട്ടു അവന്റെ ആ ഉരുക്കു പൊലുളള സാധനം അവളുടെ ചെപ്പില്‍ പതുക്കെ ഉരസ്സി. അവള്‍ അതിലെ ചൂടു കൊണ്ടും അതിനേക്കാള്‍ അതില്‍ നിന്നു ലഭിച്ച അനുഭൂതിയും സുഖവും കൊണ്ടു കുറുകി.
‘കുട്ടാ.. അവിടെ എന്തോ പോലെ…. എന്തേലും ചെയ്യുൂൂ.. വേഗം..’
അവന്‍ എന്നാല്‍ വീണ്ടും വീണ്ടും അവിടെ ഉരസി രസിച്ചു. എന്നിട്ടു പതുക്കെ അവനെ പിടിച്ചു അവളുടെ മദന കവാടത്തില്‍ ചേര്‍ത്തുവച്ചിട്ടു കൈകള്‍ രണ്ടും മുട്ടിലൂന്നി അവളുടെ തല താങ്ങി എടുത്തു ചുണ്ടുകളില്‍ ചുംബിച്ചു. അത്രയുമായപ്പോള്‍ അവള്‍ക്കും നിയന്ത്രണം വിട്ടിരുന്നു. അവളും അവനെ ഇറുകെ കെട്ടിപ്പിടിച്ചു അവളും ചുംബിക്കാന്‍ തുടങ്ങി. അവളുടെ ചെപ്പു എന്തിനോ വേണ്ടി ദാഹിക്കുന്നു എന്നു മനസ്സിലായി. അപ്പോള്‍ അവള്‍ക്കു അവനോടു ചോദിക്കാന്‍ തൊന്നിയെങ്കിലും നാണം കൊണ്ടു അവള്‍ മിണ്ടിയില്ല. എന്നാല്‍ അവന്‍ അവളുടെ കാതുകളിലും കവിളുകളിലും ചുംബിച്ചു മെല്ലെ കടിച്ചു വലിച്ചു. എന്നിട്ടു അവളുടെ കാതില്‍ ചുണ്ടുകള്‍ ചേര്‍ത്തു വച്ചു ചൊടിച്ചു.
‘മോളുടെ പവിഴകൂട്ടില്‍ കേറ്റി തരട്ടെ?….’
അപ്പൊഴാണു അവള്‍ക്കു എതാണ്ടു കാര്യം പിടി കിട്ടിയതു. ഓഹ്ഹ് അതിനാണു ആ സാധനം അവിടെ തിരുകി വച്ചിരിക്കുന്നതു.. അവള്‍ പാതി മയക്കത്തോടെ ചോദിച്ചു..
‘അതു കേറുമോ?’
‘കേറും കുട്ടാാ. അവന്‍ മുത്തിന്റെ ചെപ്പില്‍ കേറാന്‍ കാത്തു നില്‍ക്കുകയാ .. കേറ്റിക്കോട്ടെ’
അവള്‍ അവന്റെ തലമുടി വലിച്ചു അവന്റെ കാതില്‍ ചുണ്ടുകള്‍ ചേര്‍ത്തു അറിയാനായി ചോടിച്ചു.
‘എനിക്കു അവിടെ ഒരു മാതിരി… കടിക്കുന്നു. അതു തീര്‍ത്തു തരുമോ?’
അവന്‍ അവളെ ഒന്നു കൂടി ഇറുക്കി കെട്ടിപ്പിടിച്ചു അരക്കെട്ടു പതുക്കെ ഒന്നു കൂടി തളളിപിടിച്ചു വീണ്ടും അവളുടെ കാതില്‍ പറഞ്ഞു.
‘അതു തീര്‍ക്കാനാ… മുത്തേ… അവനെ അവിടെ കേറ്റുന്നതു.. കേറ്റി തരട്ടെ. കേറ്റി മുത്തിന്റെ ചെപ്പു നിറയെ അവന്റെ പാല്‍ നിറക്കട്ടെ..’
അവള്‍ മൂളി.
‘ഉുുംഹും….. വേഗം കുട്ടാ എനിക്കു സഹിക്കുന്നില്ല..’
അവന്‍ പതുക്കെ അരക്കെട്ടു അമര്‍ത്തി തളളി. അവളുടെ മദനപൊയ്കയിലേക്കു അവന്റെ കുട്ടന്‍ പാഞ്ഞു കയറി. അവള്‍ സുഖത്താല്‍ കിടന്നു പുളഞ്ഞു. അവളുടെ കണ്ണുകല്‍ വീണ്ടും അടഞ്ഞു. വായ് പകുതി തുറന്നു. അവന്‍ ആ ചുണ്ടുകള്‍ കടിച്ചു കുടിക്കാനും അവന്റെ അരക്കെട്ടു ഇളക്കി അടിക്കാനും തുടങ്ങി. അവളുടെ കടിയെ അവന്റെ താളത്തിലുളള അടികൊണ്ടു കുറച്ചു അവളെ സുഖത്തിന്റെ മായാലോകത്തിലേക്കു കൊണ്ടു പോയി. അവള്‍ എല്ലാം മറന്നു അവന്റെ ഓരൊ അടിക്കുമായി ദാഹിച്ചു. അവളുടെ ചിന്താമണ്ടലത്തില്‍ അവന്റെ സുഖം പകരുന്ന ആ ഇരുമ്പു ദണ്ടായിരുന്നു. അവള്‍ അന്നേരം അതിനെ കണ്ടു അല്പം പേടിച്ചെങ്കിലും ഇപ്പോള്‍ അതുകൊണ്ടുളള ഓരോ അടിക്കുമായി അവളുടെ തേങ്കുടം ഉയര്‍ത്തുക്കൊടുത്തു.
അവള്‍ അവന്റെ അരക്കെട്ടിനു താഴെയായി അവന്റെ കാലുകളില്‍ ചുറ്റിപ്പിടിച്ചു. അവന്‍ അവളെ പതുക്കെ അങ്ങിനെ തന്നെ പൊക്കി എടുത്തു അവളുടെ മുലകള്‍ വീണ്ടും വീണ്ടും വലിച്ചു കുടിച്ചു. അവള്‍ കാമ സുഖം കൊണ്ടു കുറുകി.
‘ഊ…. മുത്തേ…. എന്നെ കിടത്തി അമര്‍ത്തി അടിച്ചു താാ. എനിക്കെന്തോ പോലെ…. അവിടെ എന്തോ.. വരുന്നതുപോലെ’
അവളുടെ അപ്പം അവളുടെ തേന്‍ കൊണ്ടു നിറയാന്‍ സമയമായെന്നു തോന്നിയതുകൊണ്ടു വീണ്ടും അവളെ അതേസ്റ്റെപ്പില്‍ കിടത്തി അവളെ ആ തറയില്‍ അമര്‍ത്തി പിടിച്ചു വേഗത്തില്‍ അരകെട്ടിളക്കി അടിക്കാന്‍ തുടങ്ങി. ഇപ്പോള്‍ അവളുടെ ശീല്‍ക്കാരത്തിനും ചുംബനങ്ങള്‍ക്കും ശക്തിയും വേഗവും കൂടി. അവള്‍ കെഞ്ചി..
‘വേഗം… കുട്ടാ…. വേഗം..’
അവന്‍ അവളുടെ കാതുകള്‍ കടിച്ചീംബി കൊണ്ടു പറഞ്ഞു.
‘ഇപ്പോള്‍ തരാം… മോളെ…. അവനും വരുന്നു നിന്റെ മുത്തുക്കുടം നിറക്കാന്‍..’
അവന്‍ കൈകളെടുത്തു അവളുടെ രണ്ടുമുലകളും പിതുക്കിഉടച്ചു. എന്നിട്ടു അവന്റെ ആ സാധനം അവളുടെ ചെപ്പിലിട്ടു കറക്കി. അവള്‍ ശീല്‍ക്കാരത്താല്‍ തേങ്ങി..
‘ഉഹ്ഹ് ഉഹ്ഹ് ഉഹ്ഹ്’
എന്നിട്ടു പതുക്കെ അവന്റെ തലപിടിച്ചു വലിച്ചു അവന്റെ ചുണ്ടുകളില്‍ കടിച്ചു. അവന്‍ വീണ്ടും രണ്ടു കൈകളാല്‍ അവളുടെ തല താങ്ങി എടുത്തു അരക്കെട്ടു അവളുടെ അരകെട്ടിലേക്കു അമര്‍ത്തിയമര്‍ത്തി അടിച്ചു. അവന്റെ നീളമുളള ദണ്ടു മൊത്തമായും അവളുടെ പൊയ്കയിലെ ചെപ്പില്‍ നിറഞ്ഞിറങ്ങി. അവന്റെ പാല്‍ വരാന്‍ തുടങ്ങി എന്നു അവനു തോന്നി തുടങ്ങിയപ്പോള്‍ അവന്‍ അവളുടെ കാതില്‍ ചോദിച്ചു
‘കുട്ടന്റെ പാല്‍ നിറക്കട്ടെ മുത്തേ..’
അവള്‍ പുലംബുന്നതു പോലെ പറഞ്ഞു.
‘എനിക്കും എന്തൊക്കെയൊ അവിടെ വരുന്നു.. നിറക്കു കുട്ടാ… നിറക്കു.. ഹുഉഉ’
അവന്‍ ആഞ്ഞു ആഞ്ഞു അടിച്ചിട്ടു അവളുടെ അരക്കെട്ടില്‍ അരക്കെട്ടു അമര്‍ത്തി അവന്റെ രോമകാടുകള്‍ ആ അപ്പം മൂടികൊണ്ടു അവന്റെ ഇരുമ്പു ദണ്ടു അവളുടെ ചെപ്പിനുളളില്‍ ചെപ്പിനകത്തെ അവളുടെ വാതിലില്‍ മുട്ടുന്നു എന്നു തോന്നിയപ്പോള്‍ അവന്‍ അവളുടെ കാതില്‍ പറഞ്ഞു.
‘ഇതാ മുത്തേ നിന്റേതിലിതാ കുട്ടന്‍ നിറക്കുന്നു.. ഹാഅാ’
എന്നിട്ടു അവന്‍ വീണ്ടും വീണ്ടും അവളെ അമര്‍ത്തി പ്പിടിച്ചു.
അവര്‍ രണ്ടുപേരും തളര്‍ന്നു. അപ്പോഴും മഴ ശക്തിയോടെ പെയ്യുന്നുണ്ടായിരുന്നു. എങ്കിലും അവര്‍ എഴുന്നേറ്റില്ല. രണ്ടുപേരും അങ്ങിനെ തന്നെ കെട്ടിപ്പിടിച്ചു കിടന്നു. അവന്‍ പതുക്കെ തലയുയര്‍ത്തി അവളെ നോക്കി. അവള്‍ കണ്ണുകളടച്ചു ചിരിക്കുന്നു. അവന്‍ പതുക്കെ അവളുടെ കാതുകളില്‍ ചോദിച്ചു.
‘തങ്ക ക്കുടത്തിനു ഇഷ്ടമായൊ..’
അവള്‍ അവനെ വീണ്ടും ഇറുകെ കെട്ടിപ്പിടിച്ചു അവന്റെ കഴുത്തില്‍ മുഖം പൂഴത്തി പറഞ്ഞു.
‘നമുക്കു ഇങ്ങനെ തന്നെ കിടക്കാം വെളുക്കുവോളം’.
അവന്‍ ചോദിച്ചു ‘അത്രക്കും ഇഷ്ടായോ..’
‘ഹും.മ്..ഹാ. ഒത്തിരി ഒത്തിരി.. ഹൂൂൂ… എന്തൊരു സുഖമായിരുന്നു… ഇത്രയും സുഖമോ? കളളാ… ഇതിനാണു അന്നു തൊട്ടേ എന്നെ മണത്തു മണത്തു നടന്നതു അല്ലെ..’
അവന്‍ ആ മുലകളില്‍ കടിച്ചു കൊണ്ടു പറഞ്ഞു
‘ഈ കൊച്ചു പാല്‍കുടമാണു എന്നെ ആദ്യം കൊതി പിടിപ്പിച്ചതു.. പിന്നെ അവന്‍ ആ അരക്കെട്ടു ഇളക്കി വീണ്ടും അമര്‍ത്തികൊണ്ടു പറഞ്ഞു.. പിന്നെ ഈ തേന്‍ങ്കുടവും’.
അവള്‍ അവളുടെ അരക്കെട്ടു അല്പം ഉയര്‍ത്തിക്കൊണ്ടു പറഞ്ഞു.
‘കളളന്‍.. അതിന്റെ നീളം കണ്ടു ഞാന്‍ പേടിച്ചു പോയി. പക്ഷെ അതു ഇത്രയും സുഖം തരുമെന്നു ഞന്‍ വിചാരിച്ചതേ ഇല്ല..’
അപ്പോള്‍ അവന്‍ ചിരിച്ചു കൊണ്ടു ചോദിച്ചു ‘ഒന്നു കൂടി എടുക്കട്ടോ?’
അവള്‍ ചിരിച്ചുകൊണ്ടു പറഞ്ഞു. ‘അയ്യേ കളളന്‍ എന്തൊക്കെയാ കാട്ടി കൂട്ടിയതു.. നാണമില്ലാത്ത ചെക്കന്‍..’
അവന്‍ പറഞ്ഞു. ‘എന്നാല്‍ ഒന്നുകൂടി നാണം മാറ്റിയിട്ടു പോകാം.. എനിക്കു നിന്നെ ഒരിക്കല്‍ കൂടി കളിക്കണം…… കളിക്കെട്ടേടീ പെണ്ണെ…?’
അവള്‍ക്കും അങ്ങിനെ കൊതി തോന്നി.
എങ്കിലും അവള്‍ പറഞ്ഞു..
‘അയ്യോ നേരം രാത്രിയാകാന്‍ തുടങ്ങുന്നു.. വീട്ടിലന്വേഷിക്കും.. നമുക്കു പോകാം..’
എനിക്കാണെങ്കില്‍ പാല്‍ നിറച്ചു തലര്‍ന്ന കുട്ടന്‍ വീണ്ടും എഴുന്നേല്‍ക്കുവാന്‍ തുടങ്ങുകയായിരുന്നു.
‘ശരി പോകാം.. നമുക്കു രണ്ടു പേര്‍ക്കും ഒന്നിച്ചു കുളിച്ചിട്ടു പോകാം.. കുളിക്കാം..’
അവള്‍ മൂളി. ‘ഹുംം..’ അവള്‍ എഴുന്നേല്‍ക്കാനായി ഞാന്‍ മാറി ക്കൊടുത്തു. എന്നാല്‍ അവള്‍ നാണിച്ചു കണ്ണും പൊത്തി കിടന്നു. എന്നിട്ടു നാണത്തോടെ പറഞ്ഞു..
‘അയ്യേ നാണാവുന്നില്ലേ??’
അവന്‍ ചോദിച്ചു.. ‘അയ്യടീ ഇത്രയും നേരം അതൊക്കെ ചെയ്തപ്പൊഴൊ?’
‘അതു കളള ചെക്കനല്ലെ എല്ലാം ചെയ്തതു..’
ഞാന്‍ പതുക്കെ അവളെ കൈകളില്‍ കോരി എടുത്തു.
‘ദേ എന്നെ കൊതി പിടിപ്പിക്കല്ലേ… ഞന്‍ വീണ്ടും എന്തേലുമൊക്കെ ചെയ്യുമെ പെണ്ണേ…’
അവള്‍ കൈകളില്‍ നിന്നു വഴുതി ഇറങ്ങി അവനു അഭിമുഖമായി ഇരുന്നു. എന്നിട്ടു അവന്റെ മുഖം രണ്ടുകൈകളിലായി എടുത്തു മുത്തമിട്ടു പറഞ്ഞു..
‘ഓഹ്ഹ് കൊതിയാാ ഇനി അടുത്ത ആഴ്ചവരെ ഒന്നു ക്ഷമിക്ക്..’
അപ്പൊഴെക്കും ഞാന്‍ അവളെ മുട്ടിലിരുന്നു വീണ്ടും കെട്ടിപ്പിടിച്ചു. എന്നിട്ടു എന്നോടു ചേര്‍ത്തിറുക്കെ പിടിച്ചു ആ ചുണ്ടുകള്‍ കടിച്ചുകൊണ്ടു പറഞ്ഞു..
‘എന്നാല്‍ കുളിച്ചിട്ടു പോകാം. കുളിക്കുമ്പോള്‍ ഒരിക്കല്‍ കൂടി..’
അത്രയും പറഞ്ഞു നിര്‍ത്തുന്നതിനു മുമ്പെ അവള്‍ ചോദിച്ചു.
‘ഞാന്‍ ഇവനെ ഒന്നു തൊട്ടു നോക്കിക്കോട്ടെ’
അവള്‍ എന്നിട്ടു അവന്റെ ചെക്കനില്‍ ഒന്നു തൊട്ടു. എന്നിട്ടു മെല്ലെ പിടിച്ചു. അവളുടെ കൈ സ്പര്‍ശിച്ച ഉടനെ അവന്‍ വീണ്ടും ചാടി എഴുന്നേറ്റു. അവള്‍ അവനെ പിടിച്ചുകൊണ്ടു എന്നോടു ചോദിച്ചു.
‘ഈ കൊതിയനെ പോലെ തന്നെ ആ കൊതിയനും.. ഒന്നുരസ്സികൊടുക്കാം അല്ലെ’
അവള്‍ പതുക്കെ അവനെ വീണ്ടും അവളുടെ മദനപൊയ്കയില്‍ ചേര്‍ത്തു ഉരസ്സി. ഞാന്‍ പറഞ്ഞു..
‘അവനെ വീണ്ടും കേറ്റട്ടെ മോളേ.. അവനു വീണ്ടും കൊതി വരുന്നു..’
അവള്‍ അതിനെ പിടിച്ചു അവിടെ ഉരസിയപ്പോള്‍ എനിക്കെന്തൊ വല്ലാത്ത ഒരു പ്രത്യേക സുഖം തോന്നി. എന്നിട്ടു അവള്‍ എന്റെ നെഞ്ചില്‍ മുത്തമിട്ടു. എന്റെ കുട്ടനെ അവളുടെ മദനപൊയ്കയില്‍ വച്ചുകൊണ്ടു തന്നെ അവള്‍ രണ്ടുകൈയും കൊണ്ടു എന്റെ തോളില്‍ ചുറ്റി പറഞ്ഞു..
‘നമുക്കു പുഴയില്‍ പോകാം.. അവിടെ വച്ചു കുട്ടന്റെ കൊതി തീര്‍ക്കാം.. അവള്‍ക്കും കൊതിയാാ’
ഞാന്‍ പതുക്കെ കാതില്‍ ചോദിച്ചു.
‘പാവാടയും ഷഡ്ഡിയും ഒന്നും വേണ്ടെ?’
അവള്‍ പറഞ്ഞു ‘ഇനി അതൊക്കെ എന്തിനാ? ഒന്നും വേണ്ട. നമുക്കു ഇങ്ങനെ കുളിക്കാം..’
എന്നാലും ഞന്‍ കുനിഞ്ഞു എന്റെ നിക്കറും അവളുടെ പവാടയും ഷഡ്ഡിയും എടുത്തു അവളെ വീണ്ടും താങ്ങി എടുത്തു. അവള്‍ എന്റെ കുട്ടന്‍ ചുരുകി പൊകാതെ അവളുടെ പൊയ്കയില്‍ തന്നെ ഇരുതി കാല്‍കൊണ്ടു ചുറ്റിപ്പിടിച്ചു എന്നെ കെട്ടിപ്പിടിച്ചു ഇരുന്നു.
ഞാന്‍ അവളുടെ ചുണ്ടുകളില്‍ കടിച്ചുകൊണ്ടു ചോദിച്ചു
‘ഇപ്പോള്‍ നാണമൊന്നും ഇല്ലെ?’ അവല്‍ മറുപടിയായി ചിരിച്ചു കൊണ്ടു ഒരു കടി മാത്രം തന്നു. ഞാന്‍ വീണ്ടും അവളെയും കൊണ്ടു പുഴയിലേക്കു ചാടി. ഞങ്ങളുടെ ഡ്രെസ്സ് കരയിലേക്കു എറിഞ്ഞു. രണ്ടുപേരും കെട്ടിമറിഞ്ഞു മുങ്ങി തിമിര്‍ത്തു. ആ മഴയില്‍.. കാറ്റില്‍.. ഞങ്ങള്‍ ആര്‍ത്തു രസിച്ചു. ഞാന്‍ അവളെ വീണ്ടും പിടിച്ചു ഒരു രസത്തിനായി പറഞ്ഞു.
‘ഞാന്‍ നിറച്ചതൊക്കെ കഴുകി തരട്ടെ…??’
‘ഹ്ംംം.. അമ്പടാ… കളളാ.. ആ പേരില്‍ അവിടെ കൈ വക്കാനല്ലേ..!!’
എങ്കിലും ഞന്‍ അവളെ എത്തി പ്പിടിച്ചു വീണ്ടും എന്റെ നെഞ്ചിലിട്ടു കരക്കു വന്നു. അപ്പോള്‍ എനിക്കൊരു ചെറിയ ബുദ്ധി തോന്നി. ഞാന്‍ എന്റെ നെഞ്ചില്‍ കിടത്തികൊണ്ടു അവളോടു ചോദിച്ചു..
‘എന്റെ ചക്കരകുട്ട്യല്ലെ…. ഒരു തവണ അവനെ ഒന്നു മുത്തമിടാമോ?’
അവള്‍ പറഞ്ഞു

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *