അമ്മയും ആന്റിയും പിന്നെ കുറെ രഹസ്യങ്ങളും 2

Posted by

അമ്മയും ആന്റിയും പിന്നെ കുറെ രഹസ്യങ്ങളും 2

Ammayum Auntiyum Pinne Kure Rahasyangalum Part 2 Author : Alby

 

എന്റെ പേര് ആൽബി …ലേറ്റ് ആയതിൽ ക്ഷമിക്കുക. ലആസ്റ് കഥ ഇഷ്ടപ്പെട്ടതിൽ സന്തോഷം . ഈ പ്രാവശ്യം തെറ്റുകൾ കുറച്ചു എഴുതാൻ ശ്രമിക്കുവാന്.

വാതിൽ തുറന്നു നോക്കിയപ്പോൾ മമ്മിയും ആന്റിയും ഷോപ്പിംഗ് കഴിഞ്ഞു വന്നിരിക്കുന്നു. വിയർത്തു കുളിച്ചു പേടിച്ചു നിൽക്കുന്ന എന്നെയും വാണം അടിച്ചു തീർക്കാൻ പറ്റാത്തതിന്റെ വിഷമത്തിൽ നിൽക്കുന്ന അവനെയും കണ്ടു എന്തോ പന്തികേട് 2 ആൾക്കും തോന്നി. എന്നാലും ഒന്നും പറയാതെ കാറിൽ നിന്ന് സാധനങ്ങൾ എടുക്കാൻ പറഞ്ഞു.

അപ്പോളാണ് കുറച്ചു സമാധാനം ആയതു. മമ്മി പറഞ്ഞു നല്ല ചൂടായ കൊണ്ട് ഡ്രസ്സ് മാറി വരാന് പറഞ്ഞു റൂമിലേക്ക് പോയി. മമ്മി ഉടുപ്പൊക്കെ മാറി റൂമിൽ നിന്നും ഇറങ്ങാൻ തുടങ്ങിയപ്പോൾ ആണ് സ്രെധിച്ചതു ബെഡ് ഷീറ്റ് ഒക്കെ മാറി കിടക്കുന്നു കമ്പ്യൂട്ടർ ഓൺ ആണ്. മൗസ് അനക്കി നോക്കിയപ്പോൾ മമ്മി ഒന്ന് ഞെട്ടി .മമ്മിക്കു ഏതാണ്ടൊക്കെ മനസിലായി . സ്വന്തം മോൻ ഞാൻ കാണുന്നതൊക്കെ മനസിലാക്കി കഴിഞ്ഞു.

കമ്പ്യൂട്ടർ ഓഫ് ചെയ്ട് മമ്മി താഴേക്ക് വന്നു ഒരു നെറ്റി ആരുന്നു വേഷം.ബ്രായും ജെട്ടിയും പാവാടയും ഇട്ടിട്ടുണ്ട് അകത്തു . സീന ആന്റിയും ഞാനും ആന്റിയുടെ പുതിയ ഫോണിൽ എന്തോക്കെയോ വീഡിയോ കണ്ടു കൊണ്ടിരുന്നു. അവൻ എന്റെ മമ്മിയെ തന്നെ നോക്കി നിൽക്കുവാരുന്നു. മമ്മി ഒന്നും അറിയാത്ത മട്ടിൽ സംസാരിച്ചു കൊണ്ട് അടുക്കളയിലേക്കു പോയി. അവന്റെ നോട്ടം ശെരിയല്ല എന്ന് എനിക്ക് തോന്നി.

കുറച്ചു കഴിഞ്ഞു മമ്മി നാരങ്ങാ വെള്ളം കൊണ്ടുവന്നു എല്ലാര്ക്കും കൊടുത്തു. സീന ആന്റിയും അവനും കുടിച്ചു കഴിഞ്ഞു പോകുവാന് ഇറങ്ങി. അങ്ങനെ ഞാനും മമ്മിയും തന്നെ ആയപ്പോൾ എന്നോട് ചോദിച്ചു നിങ്ങൾ എന്നടുക്കുവാരുന്നുകമ്പികുട്ടന്‍.നെറ്റ് എന്ന് . ഞാൻ വിക്കി വിക്കി പറഞ്ഞു സിനിമ കാണുവാരുന്നു എന്ന്. തലകുലുക്കി എങ്കിലും എനിക്കറിയാം മമ്മിക്ക് എന്തോ സംശയം തോന്നിട്ടുണ്ട്. അപ്പോളാണ് അവൻ വാട്സാപ്പ് മെസ്സേജ് അയച്ചതു നീ ചുമ്മാ ഇരിക്കുമ്പോൾ അതിലെ ഇറങ്ങാൻ.

അങ്ങനെ 2 ഡേയ്സ് പോയി ..മമ്മി ഉള്ളത്കൊണ്ട് കൂടുതൽ ഒന്നും കാണാൻ പറ്റില്ല. ഒരു ദിവസം മമ്മി എന്തോക്കെയോ തൈക്കാനായി ആന്റിടെ വീട്ടിലേക്കു പോയി ഞാനും കൂടെ ചെന്ന്, അവൻ അവിടെ ഇല്ലാരുന്നു അവൻ അവന്റെ കൗസിന്റെ വീട്ടിൽ പോയതാണ് പറഞ്ഞു. അപ്പോൾ ഞാൻ അവിടെ ടീവി ഓൺ ചെയ്ട് കോമഡി പ്രോഗ്രാം കണ്ടോണ്ടു ഇരുന്നു. മമ്മിയും ആന്റിയും അകത്തു എന്തോക്കെയോ മിണ്ടി തൈച്ചോണ്ടിരുന്നു. ഞാൻ അതൊന്നും ശ്രേധിച്ചില്ല.

Leave a Reply

Your email address will not be published.