അശ്വതിയുടെ കഥ 9

Posted by

അശ്വതിയുടെ കഥ 9

Aswathiyude Kadha 9  Author : Smitha അശ്വതിയുടെ കഥ PREVIOUS

അശ്വതിയുടെ കഥ – 9

അശ്വതി ഒരു കാര്യം തീര്‍ച്ചപ്പെടുത്തിയിരുന്നു. ഇനി എന്തായാലും പിമ്പോട്ടില്ല. ഡോക്റ്റര്‍ നന്ദകുമാറിന് എന്‍റെ ദേഹത്ത് കണ്ണുണ്ടെങ്കില്‍ ഇന്ന്‍ താന്‍ വഴങ്ങികൊടുക്കും. എത്രനാള്‍ ആയി ആണിന്‍റെ കരുത്ത് ഒന്നറിഞ്ഞിട്ട്? വര്‍ഷങ്ങള്‍ തന്നെ കഴിഞ്ഞുപോയി.
രവിയേട്ടനോടുള്ള സ്നേഹംകൊണ്ട് ശരീരത്തിന്‍റെ ദാഹത്തെ താന്‍ അവഗണിക്കുകയായിരുന്നു. സുഖം തരാന്‍ വേറെയുമുണ്ടായിരുന്നു കാരണങ്ങള്‍. കൂട്ടുകാരെപ്പോലെ സ്നേഹമുള്ള മക്കള്‍. അവരുടെ സാമീപ്യവും സന്തോഷവും. ഭാര്യയും അമ്മയുമായ ഒരു സ്ത്രീയ്ക്ക് കാമത്തെ നിയന്ത്രിക്കുവാന്‍ ഇതുമതി.
പക്ഷെ അതിനിടയില്‍ സംഭവിച്ച പുതിയ കാര്യങ്ങള്‍. രഘുവുമായുള്ള ബന്ധം. രഘുവിനും രാധികയ്ക്കുമിടയില്‍ സംഭവിച്ച മാറ്റങ്ങള്‍. ഡോക്റ്റര്‍ നന്ദകുമാറുമായുള്ള തന്‍റെ അടുപ്പം. ഇതെല്ലാം തന്നിലെ സ്ത്രീയെ കൂടുതല്‍ കൂടുതല്‍ ഉണര്‍ത്തുകയാണ്. അമ്മ ഉറങ്ങുന്നു. അപ്പോള്‍. ഭാര്യ എന്ന പദവി അപ്പോള്‍ ഓര്‍മ്മയില്‍പ്പോലും വരുന്നില്ല.
ഇന്ന്‍ വൈകുന്നേരം രഘു കൂട്ടുകിടക്കാന്‍ വരും. അവന്‍റെ അമ്മ റോസിലി ചേച്ചിയുടെ കൂടെ. അപ്പോള്‍ അവനെ മുലയ്ക്ക് ശരിക്കും ഒന്ന് പിടിപ്പിക്കണം. നൈറ്റിക്ക് പുറത്തു രണ്ടു മുലകളും എടുത്തിടണം. രസമുള്ള വര്‍ത്തമാനങ്ങള്‍ പറയുന്നതിനിടയില്‍ രണ്ടുമുലകളിലും ക്രീമോ എണ്ണയോ തേച്ച് ശരിക്ക് പിടിപ്പിച്ച് കൊതി മാറ്റണം.
രാധികയെ അവന്‍ ശരിക്ക് സുഖിപ്പിച്ചു. ഫോണില്‍ക്കൂടി അവരുടെ ഊക്കിന്‍റെ ശബ്ദങ്ങള്‍ കേട്ടപ്പോള്‍ തനിക്ക് ശരിക്ക് മനസ്സിലായതാണ് അത്. അതിനര്‍ത്ഥം അവന്‍ നല്ല കളികാരന്‍ ആണ് എന്നാണ്. പക്ഷെ അത് ഉറപ്പിക്കാന്‍ പറ്റില്ല.

Leave a Reply

Your email address will not be published.