അശ്വതിയുടെ കഥ 8

Posted by

അശ്വതിയുടെ കഥ 8

Aswathiyude Kadha 8  Author : Smitha അശ്വതിയുടെ കഥ PREVIOUS


അശ്വതിയുടെ കഥ – എട്ട്
***********************************************************************************************
ഈ അധ്യായം ആരംഭിക്കുന്നതിന് മുമ്പ് ഒരു നന്ദി പ്രകാശനം ആവശ്യമാണ്‌.
ഞാന്‍ പ്രതീക്ഷിക്കാത്ത വിധത്തിലാണ് എന്‍റെ കൂട്ടുകാര്‍ വിലയേറിയ കമന്‍റ്റുകള്‍ നല്‍കി പ്രോത്സാഹിപ്പികുന്നത്. എത്ര നന്ദി പറഞ്ഞാലും മതിയാകില്ല.
പിന്നെ ഈ സൈറ്റിന്‍റെ അഡ്മിന്‍ – എഡിറ്റോറിയല്‍ ടീമിനോടാണ്. അത്ര മനോഹരമാണ് അവര്‍ ഈ കഥയ്ക്ക് കണ്ടെത്തിയ കവര്‍ ചിത്രം. ഈ കഥയുടെ ആത്മാവ് കണ്ടറിഞ്ഞ് ഡിസൈന്‍ ചെയ്തതുപോലെയുണ്ട്. അതിന് പ്രത്യേകം നന്ദി പ്രകാശിപ്പിച്ചുകൊള്ളുന്നു.
******************************************************************************

NB: കമ്പികുട്ടന്‍ ടീം അശ്വതിയോട്‌ തിരിച്ചും നന്ദി പറയുന്നു – പ്രിയസുഹൃത്തേ സ്മിത ഒന്ന് മനസ്സിലാക്കണം മാങ്ങയുള്ള മാവിലെ കല്ല്‌ എറിയൂ …. കമ്മന്റുകള്‍ അത് +ve ആയാലും -ve ആയാലും അത് എഴുതുന്ന ആളിന്റെ മനോഭാവം പോലെ എന്നുകരുതി മുന്നോട്ടു പോകുക. വായനക്കാരോട് ഒരു അഭ്യര്‍ത്ഥന നിങ്ങള്‍ ആണ് ഒരു കലാകാരിയെ അല്ലേല്‍ കലാകാരനെ ഉയര്‍ത്തുന്നതും താഴ്ത്തുന്നതും നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായം ആണ് എഴുതാനുള്ള ഊര്‍ജ്ജം അപ്പോള്‍ നിങ്ങള്‍ എല്ലാരും കൂടി തന്നെ സ്മിത എന്ന വെള്ളിവെളിച്ചത്തെ കൂടുതല്‍ പ്രകാശിപ്പിക്കണോ അതോ ഊതി അണക്കണോ എന്ന് തീരുമാനിക്കാം ……BY [xVx] – കമ്പികുട്ടന്‍.നെറ്റ് [കവര്‍ പിക് ഇഷ്ടപെട്ടതില്‍ സന്തോഷം ]………കഥ തുടരുന്നു ….

 

ആ ഒരു നിമിഷം മേഘങ്ങളും നക്ഷത്രങ്ങളും പ്രപഞ്ചത്തിലെ അസംഖ്യം പ്രകാശസ്രോതസ്സുകളും വിവരണാതീതമായ സ്ഫോടനശബ്ദത്തോടെ ഭൂമിയിലേക്കിറങ്ങി വന്ന ഒരു വിശുദ്ധമുഹൂര്‍ത്തമായിരുന്നു, രാധികയ്ക്ക്.
കന്യകാത്വത്തിന്‍റെ മഹാകവചത്തെ ഭേദിച്ചുകൊണ്ട് തീയമ്പിന്‍റെ ക്രൌര്യത്തോടെ പുരുഷ ലൈംഗികാവയവം യോനിയിലേക്കാഴ്ന്നിറങ്ങിയ ആദ്യമുഹൂര്‍ത്തം.
ഒരു സ്ത്രീയുടെ ആദ്യാനുഭവം.
അവളുടെ ആദ്യാനുഭവം പുരുഷന്‍റെ ആദ്യാനുഭവം പോലെയല്ല. തീ കത്തുന്ന വേദന, വേദനയുടെ അസഹ്യമായ ഒരു കപ്പല്‍ യാത്ര എങ്ങനെയാണ് ഇരുപത്തിനാലായിരം വര്‍ണ്ണങ്ങള്‍ ഒരുമിച്ചു ചേരുന്ന സുഖമായി പരിണമിക്കുകയെന്നത് അവള്‍ക്ക് മാത്രമേ അനുഭവിക്കാന്‍ കഴിയൂ.

Leave a Reply

Your email address will not be published.