അശ്വതിയുടെ കഥ 6 [Smitha]

Posted by

അശ്വതിയുടെ കഥ 6

Aswathiyude Kadha 6  Author : Smitha അശ്വതിയുടെ കഥ PREVIOUS

 

ദൃശ്യം എന്ന സിനിമ, അതില്‍ പ്രതിപാദിക്കുന്ന ഭീകര സംഭവത്തെ ഇല്ലാതാക്കാന്‍ ഉപകരിക്കുമെന്ന്‍ താന്‍ ശക്തിയായി വാദിച്ചത് വെറുതെയായല്ലോ എന്ന്‍, തന്‍റെ മകള്‍ ഉള്‍പ്പെട്ടിരിക്കുന്ന വിഷയം ഫോണിലൂടെ കേട്ടപ്പോള്‍ അശ്വതിയോര്‍ത്തു. അതിലും ഭീകരമായ ഒരു വിപത്തിലാണ് തന്‍റെ പൊന്നുമകള്‍ പെട്ടിരിക്കുന്നത്. എന്‍റെ ഭഗവതീ, എന്താ ഇങ്ങനെ പരീക്ഷിക്കുന്നെ? താനോ, രവിയേട്ടനോ മക്കളോ ആരും ഏതെങ്കിലും തരത്തിലുള്ള ദ്രോഹം ആര്‍ക്കെങ്കിലും ചെയ്തതായി അശ്വതിക്ക് ഓര്‍ക്കാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല. പിന്നെ ഇത്തരം ഒരു ദുരന്തം ഇടിത്തീപോലെ തങ്ങളുടെ ജീവിതത്തില്‍ സംഭവിക്കുന്നതെന്താണ്?
അശ്വതിയെ പ്രതിസന്ധിയിലാഴ്ത്തിയ കാര്യമിതാണ്‌. ഒരു ടിപ്പിക്കല്‍ തിരക്കഥപോലെ ഒരു സംഭവം.
രാധിക തന്‍റെ ഹൃദയ രഹസ്യങ്ങളെല്ലാം പങ്കുവെച്ചിരുന്നത് പ്രിന്‍സി മാത്യുവിനോടായിരുന്നു. കെമിസ്ട്രി സാറിന്‍റെ ഉപദ്രവമടക്കമുള്ള കാര്യങ്ങള്‍. എന്തിനധികം സ്വയംഭോഗം ചെയ്യുന്നതും അപ്പോള്‍ ആരെയൊക്കെയാണ് ഓര്‍ക്കുന്നതും എന്തൊക്കെയാണ് ഓര്‍ക്കുന്നതും അടക്കമുള്ള കാര്യങ്ങള്‍ അവര്‍ പങ്കുവെക്കുമായിരുന്നു. തന്‍റെ കാമുകന്‍ ഫിലിപ്പ് വര്‍ഗ്ഗീസിന്‍റെ കൂടെ മൂന്നാര്‍ കറങ്ങിയതും അവിടെ ഹോട്ടല്‍ റൂമില്‍ ഒരുമിച്ചു താമസിച്ചതും അന്ന് അവന്‍ തന്‍റെ സീല്‍ പൊട്ടിച്ചതുമൊക്കെ അവള്‍ ആവശ്യത്തില്‍ കൂടുതല്‍ നിറവും മണവും ചേര്‍ത്തു വിവരിച്ച് രാധികയെ കൊതിപിടിപ്പിക്കുമായിരുന്നു. “എന്‍റെ മോളെ, ഞാന്‍ ശരിക്ക് കരുതീത് സാധാരണ കുഞ്ഞുപിള്ളേര്‍ക്ക് ഒള്ളത്പോലെ ഇങ്ങനെ ഞാന്ന് കിടക്കുവാരിക്കും ആണുങ്ങടെ സാധനം എന്നാ. മൂത്ത് മുഴുക്കുമ്പം പെണ്ണേ അതിങ്ങനെ മൂര്‍ക്കന്‍ പാമ്പ്‌ ആകാശം നോക്കി നിന്നാ എങ്ങനെ ഇരിക്കും അത് പോലാ. എന്തോരം എണ്ണ പൂറ്റിലൊഴിച്ച് കഴിഞ്ഞാ അതല്‍പ്പം എങ്കിലും ഉള്ളി കടന്നേ. മൊത്തം ഉള്ളി കെടക്കുന്നോടം വരെ ഞാന്‍ അങ്ങേലോകം കണ്ടു. ഉള്ളി കടന്നപ്പോ എന്‍റെ രാധികേ, പൊന്ന് പൂറിമോളെ അസ്സല്‍ സൊര്‍ഗ്ഗവില്ലേ അസ്സല്‍ സൊര്‍ഗ്ഗം? അവിടെയെത്തിമോളേ. ഈ പൂറ് എന്ന് പറയുന്ന നമ്മടെ കാലിന്‍റെ എടേലേ സാധനവില്ലേ, അതിന്‍റെ ശരിക്കൊള്ള ഉപയോഗം മൂത്രവൊഴിക്കാനും വെരലിടാനും മാത്രവല്ലന്ന്‍ അന്നാ മോളെ ഞാന്‍ തിരിച്ചറിഞ്ഞേ…”

Leave a Reply

Your email address will not be published.