ഇത്താത്ത [അക്കുസൂട്ടു]

Posted by

ഇത്താത്ത

ITHAATHA Author : Akkusuttu

അവളുടെ ചെഞ്ചുണ്ടുകളെ നോക്കി അധിക നേരം നില്ക്കാൻ എനിക്ക് കഴിഞ്ഞില്ല. ലിപ്സ്റ്റിക് ഇടാതെ തന്നെ ചുവന്നു തടിച്ച ആ ചുണ്ടുകളോട് എനിക്ക് പണ്ടേ കൊതിയായിരുന്നു. നനുത്ത ചെമ്പ് രോമങ്ങൾ വളർന്ന മീശയുടെ ഭാഗത്ത് ചെറു വിയർപ്പ് തുളളികൾ പൊടിച്ചു നിന്നത് കാണാൻ എനിക്ക് വല്ലാത്ത ഭംഗി തോന്നി. ആ വിയർപ്പ് തുളളികളെയും വഹിച്ചു നില്ക്കുന്ന അവളുടെ തടിച്ചു വിടർന്ന കീഴ് ചുണ്ടുകളെ കടിച്ചീമ്പാൻ എൻറെ മനസ്സ് വെമ്പി.
പാടില്ല…. തെറ്റാണ് എന്നൊക്കെ ആരോ എന്നോട് മന്ത്രിക്കുന്നത് കേൾക്കാം… പക്ഷേ ആ വാക്കുകളെ അനുസരിക്കാൻ എന്നെ അവൾ സമ്മതിക്കുന്നില്ല.

എൻറെ കണ്ണുകൾ വീണ്ടും അവളുടെ മേനിക്കൊഴുപ്പ് കോരിക്കുടിക്കാൻ തുടങ്ങി….വല്ലാത്ത ആർത്തിയോടെ തന്നെ….

ജാലക വാതിലിലൂടെ അകത്തേക്ക് കടന്നു വന്ന മന്ദമാരുതൻ ഊർന്നു കിടന്ന അവളുടെ മുടിയിൽ അലതല്ലിയപ്പോൾ അവ കാറ്റിനൊപ്പം നൃത്തം ചെയ്യാൻ തുടങ്ങി. ആടി തളർന്ന ആ മുടി നാരുകൾ അവളെ എന്നിൽ നിന്നും മറക്കാൻ ശ്രമിച്ചു കൊണ്ട് സൌന്ദര്യം ഉദിച്ചു വിളയാടിയ മുഖത്തേക്ക് വീണു.

അനുസരണ ലവലേശം തൊട്ടു തീണ്ടാത്ത കണ്ണുകളുടെ ചലനം എൻറെ ഹൃദയമിടിപ്പിൻറെ വേഗത കൂട്ടി.

വിയർപ്പ് തുളളികൾ പൊടിഞ്ഞ കഴുത്തിൽ നിന്നും ചാലു വെട്ടിയതു പോലെ താഴേക്ക് ഒഴുകിയിറങ്ങിയ വിയർപ്പിൻ തുളളികൾ ചെന്ന് സംഗമിച്ചത് മറ്റൊരു ചാലിൽ.
പുരുഷനെ മയക്കാനായി പടച്ചവൻ കൊടുത്ത വലിയൊരു ചാലിൽ….

”ഹൂ…”

പഴകി നിറം മങ്ങിയ കറുത്ത ചുരിദാർ ടോപ്പിൽ ഞെരിഞ്ഞമർന്നു നിന്ന തണ്ണിമത്തനു കളെ ഞാൻ കൊതിയോടെ നോക്കി. ഇപ്പോൾ പൊട്ടിച്ച് പുറത്തു ചാടും എന്ന മട്ടിൽ നില്ക്കുന്ന അവറ്റകളോട് എനിക്ക് ബഹുമാനം തോന്നി… ശ്വാസ്വാച്ഛോസത്തന് അനുസരണം ഉയർന്നു താഴ്ന്ന അവറ്റകളോട് അതേ സമയം പ്രണയവും…

Leave a Reply

Your email address will not be published.