കുട്ടന്‍ തമ്പുരാന്‍ – 2 മാലതി ഒരു തുടക്കം-ജോബി

Posted by

കുട്ടന്‍ തമ്പുരാന്‍ – 2 മാലതി ഒരു തുടക്കം (ജോബി)

Kuttan Thampuran Joby 2 Malathy Oru Thudakkam Author : JOBY | PREVIOUS


ആദ്യ ഭാഗത്തിന് നല്ല പ്രോത്സാഹനം ലഭിച്ച കാരണം ഇനിയും തുടര്‍ന്ന് എഴുതാം എന്ന് കരുതി. തുടക്കക്കാരന്‍ ആയ കാരണം എന്റെ കഥയില്‍ കുറച്ചു പ്രശ്നങ്ങള്‍ കാണാം. ഇല്ലത്ത് നടക്കുന്ന കഥയില്‍ സംസാരത്തില്‍ ചെറിയ മാറ്റങ്ങള്‍ കാണാം. ഇല്ലത്ത് ഉള്ളവര്‍ ഉപയോഗിക്കുന്ന പ്രയോഗങ്ങള്‍ ഒന്നും കണ്ടില്ല എന്ന് വരാം. എനിക്ക് അറിയുന്നതല്ലേ എഴുതാന്‍ ഒക്കു. അതെല്ലാം നിങ്ങള്‍ ക്ഷമിക്കും എന്ന് കരുതുന്നു.

പിന്നെ ഇത് വായിക്കുന്നവര്‍ ജാതിയും പറഞ്ഞു വരരുത് പ്ലീസ്. ഇതെല്ലാം ഒരു കമ്പി കഥയായി കണ്ടാല്‍ മതി. ഈ കമ്പി എന്നാല്‍ അവിഹിതം ആണ്. അതില്‍ മറ്റൊന്നും നോക്കരുത്. എന്റെ ഒരു കൂട്ടുക്കാരന്‍ എന്നോട് പറഞ്ഞ കാര്യമാണ് ഞാന്‍ എഴുതുന്നത്. അതെല്ലാം അവന്റെ ജീവിതത്തില്‍ നടന്ന കാര്യങ്ങള്‍ ആണത്രേ. സത്യമാണോ എന്നെനിക്ക് അറിയില്ല. ഒരു കഥയ്ക്ക് സ്കോപ് ഉള്ളത് കൊണ്ട് ഞാന്‍ എഴുതി നോക്കി. ആദ്യ ശ്രമം കുഴപ്പിമില്ല എന്ന് കണ്ടതിനാല്‍ തുടരാം എന്ന് കരുതി.

ˇ

എന്റെ എല്ലാ കുറവുകളും ക്ഷമിക്കും എന്ന് കരുതുന്നു. പിന്നെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ അറിയിച്ച എല്ലാവര്‍ക്കും നന്ദി. അത് പോലെ തുടര്‍ന്നും എല്ലാവരും കഥ വായിച്ചു അഭിപ്രായം അറിയിക്കും എന്ന് കരുതുന്നു. ഇപ്പോഴാണേ എഴുതാന്‍ നല്ല മൂഡ്‌ ഉണ്ട്. അത് കൊണ്ട് വൈകിക്കണ്ട എന്ന് തോന്നി. അപ്പൊ തുടങ്ങാം അല്ലെ.

അതിനു ശേഷം ജാനു അവളുടെ ആന ചന്തി ഇളക്കി കൊണ്ട് അമ്മയുടെ അടുത്തേക്ക് നടന്നു….

Leave a Reply

Your email address will not be published.