ഉമ്മയും ബംഗാളികളും 2

Posted by

ഉമ്മയും ബംഗാളികളും 2

Ummayum Bangalikalum Author : bY-ബെഞ്ചമിൻ ബ്രോ

ആദ്യഭാഗത്തിനു നൽകിയ പ്രോത്സാഹനത്തിനു നന്ദി. നിങ്ങളുടെ ആവശ്യം പരിഗണിച്ച് ഈ രണ്ടാം ഭാഗത്തിൽ പെങ്ങളെ പറ്റി എഴുതുന്നു..

പെങ്ങളുടെ നിക്കാഹിനു വേണ്ടിയാണല്ലൊ വീടിനെ മോടിപിടിപ്പിക്കുന്നതും ഒരു മുറി കൂടുതലായി എടുക്കുന്നതും. ഷാജിമേസ്തിരി പറഞ്ഞതിലും നേരത്തെ വർക്ക് തീർത്തു. ഉമ്മയെ ബംഗാളികൾ പണ്ണി ഒരു പരുവമാക്കി. ഞാൻ ശ്രദ്ധിച്ച ഒരു കാര്യം ഓരോ ദിവസവും ഉമ്മ കൂടുതൽ മൊഞ്ചത്തിയായി മാറുന്നു എന്നതാണ്. ഇതിനോടകം എട്ടൊമ്പത് ബംഗാളികളും ബീഹാറികളും ഉമ്മാനെ മാറിമാറി പണ്ണി ഒരു പരുവമാക്കിയിരിക്കുന്നു. വളം ഉള്ള പുതുമണ്ണിലേക്ക് പറിച്ചുവച്ച പൂമരം പോലെ ഉമ്മ ഒന്നുകൂടെ കൊഴുത്തു ഉരുണ്ട് സെക്സിയായി. ഉമ്മയോട് സ്കൈപ്പിലോ ഐ എം ഒ യിലോ സംസാരിക്കുമ്പോൾ എനിക്ക് ഒരു വെടിയോട് സംസാരിക്കുന്ന പോലെയാണ് തോന്നാറ്. മദാലസയായ ഉമ്മ വെടി.

ഇതിനിടയിൽ പെങ്ങളെ പറ്റി പറയുവാൻ വിട്ടു. പ്രയാഗയെ പോലെ ഒരു ഉഗ്രൻ ചരക്കാണ് പെങ്ങൾ ഫെബിന. പ്രയാഗയുടെ മുലയും കുണ്ടിയുമെല്ലാം പറിച്ചുവച്ച പോലെ. അതേ ചിരി. എം.ബി.എ ക്ക് പഠിക്കുകയായിരുന്നു അവൾ പരീക്ഷയൊക്കെ കഴിഞ്ഞൂ നിൽക്കുന്നു. ഉമ്മ എന്റെ വാണറാണിയയി മാറിയെങ്കിലും പെങ്ങളെ ഓർത്ത് വാണം വിട്ടിട്ടില്ലായിരുന്നു. സംഗതികമ്പിയാകാറുണ്ടെങ്കിലും എന്തോ അങ്ങിനെ ചെയ്തിരുന്നില്ല.
ഇതിനിടയിലാണ് ഒരു ദിവസം ഞാൻ നേരത്തെ റൂമിലെത്തി. വാട്സാപ്പിലെ മെസ്സേജുകൾ പരിശോധിക്കുന്നതിനിടയിൽ നാട്ടിലെ ഏതോ ഒരു നമ്പറിൽ നിന്നാണ് ഒരു വീഡിയോ. സംഗതി തുണ്ടാണ്.
ഞാൻ അത് തുറന്നു നോക്കി.

Leave a Reply

Your email address will not be published.