അമ്മായിയപ്പൻ തന്ന സൗഭാഗ്യം 14

Posted by

അമ്മായിയപ്പൻ തന്ന സൗഭാഗ്യം 14

Ammayiyappan thanna Sawbhagyam Part 14 by അമ്പലപ്പുഴ ശ്രീകുമാർ

Previous Parts

അനിതയുമായുള്ള ആദ്യരാത്രിക്കായി ഞാൻ വീട്ടിലേക്കു കയറി…..

വിവാഹത്തിന്   ഞാൻ കണ്ട അനിത .അന്നവൾ പ്ലസ് ടൂവിന് പഠിക്കുന്നു ….ഇന്നവൾക്ക് ഒരു കുഞ്ഞായിരിക്കുന്നു …..ഞാൻ ബഹ്റൈനിൽ നിന്ന് വരുന്നതിനു മുമ്പ് നീലിമയും ആതിര ചേട്ടത്തിയും അനിതയും കൂടി നിൽക്കുന്ന ആ ഫോട്ടോ നീലിമ വാട്സ് ആപ്പിൽ അയച്ചു തന്നത് ഇന്നും ഓർക്കുന്നു….ആ ഫോട്ടോയിൽ അവളാകെ മാറിയിരുന്നു …

.പ്രസവം കഴിഞ്ഞു ചീർത്ത് തടിച്ചു ഒരു വാണിവിശ്വനാഥ് ലുക്ക് ….അവൾ ഒരസ്സൽ  ചരക്കായി തോന്നി …..

അവളുടെ ചുണ്ടുകൾ തടിച്ചു മലർന്നിരിക്കുന്നത് കണ്ടപ്പോൾ ഊമ്പലിൽ ബിരുദാനന്തര ബിരുധം നേടിയവളാണെന്നു തോന്നിപ്പോയി..

 

ശരീരമെല്ലാം കൊഴുത്തു തുടിച്ചു മാംസളതയെല്ലാം ഒഴുകിയൊലിച്ചു വാണിവിശ്വനാഥിനെക്കാളും സൂപ്പർ ചരക്കായി തോന്നി അവൾ….

ഇന്നിപ്പോൾ അവളുടെ കൂതിക്കണ്ടപ്പോൾ കോത്തിലടിക്കാൻ സുഖമുള്ള കൂതിയും അവളുടേതാണെന്നു തോന്നിപോകുന്നു….നല്ല ഉരുണ്ടു തടിച്ചു മെഴുമെഴാന്നിരിക്കുന്ന കൊതം….നീലിമയുടെ ഗുദത്തിന്റെ ഇരട്ടി വലിപ്പം….ഞാൻ ഓരോന്നാലോചിച്ചു അകത്തേക്ക് കയറി….കുളിച്ചു നീലിമയുടെ ഒരു ബനിയൻ സ്റ്റഫ് നൈറ്റിയുമൊക്കെ ഇട്ടു അനിത നിൽക്കുന്നു….

ഇവളെ ഇന്ന് എന്റെ പാല് കുടിപ്പിക്കണം ആ തടിച്ചു മലർന്ന ചുണ്ടുകൾക്കിടയിലൂടെ…..എന്നിട്ടു ആ മദനമനോഹരമായ പൂറ്റിൽ ഒഴുക്കണം…..കയ്യിൽ കുറെ നേരം പിടിപ്പിക്കണം ….ആ കുണ്ടിയിൽ കുറെ നേരം കളിക്കണം ……അവൾ ഒരു പക്ഷെ കുണ്ടിയിലടിക്കാൻ സമ്മതിച്ചില്ലങ്കിലോ….ഞാൻ കസേരയിൽ ചെന്നിരുന്നു…..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *