ഉമ്മയുടെ വായ് – ഒരു ചെറുകഥ

Posted by

ഉമ്മയുടെ വായ് – ഒരു ചെറുകഥ

Ummayude Vaay Author : arun

 

അന്ന് വെള്ളിയാഴ്ച ഉച്ചയ്ക്ക് വിനു സ്കൂളിൽ നിന്ന് എന്നെയും വിളിച്ചു പുറത്തേക്കു നടന്നു. “ഡാ ഇന്ന് ഇനി ക്ലാസ്സിൽ കേറണ്ട ഒരു പടത്തിനു പോകാം… മറ്റേപടം തന്നെ ആയിക്കോട്ടെ ചെലവ് എന്റെ വക” അവൻ സന്തോഷത്തിൽ ആയിരുന്നു. ഞങ്ങൾ ചോറ് കഴിച്ചു. എന്നിട്ടു ഊടു വഴിയിലൂടെ തിയേറ്ററിലെത്തി. പടം തുടങ്ങും വരെ തിയേറ്ററിനു പിന്നിലെ കാടു പിടിച്ച സ്ഥലത്തിരുന്ന് ഓരോ സിഗരറ്റു കത്തിച്ചു. “എന്താ മൈരേ ഇത്ര സന്തോഷം?”ഞാൻ ചോദിച്ചു. “പറയാം അളിയാ… നീ ക്ഷമിക്ക്” അവാണ്റെ സസ്പെന്സുകള് ഞാൻ ക്ഷമയോടെ കാത്തിരിക്കും. കണക്കു ടീച്ചറുടെ മൂത്രമൊഴിക്കുന്ന വിഡിയോയും, സ്കൂളിലെ വാണ ദേവത അഞ്ചു കുറുപ്പിന്റെ കമ്പി കോളും, നഗ്ന ഫോട്ടോകളുമൊക്കെ അവന്റെ ചിലവിൽ ആണ് എനിക്ക് കിട്ടുന്നത്. പെണ്ണിനോടുള്ള ആർത്തിയിൽ പലപ്പോഴും അവനോടു അറപ്പു തോന്നാറുണ്ടെങ്കിലും അവൻ ഈ കാര്യത്തിലൊക്കെ അത്ഭുതപ്പെടുത്തിയിട്ടേ ഉള്ളു. പടം തുടങ്ങിയപ്പോൾ ആളൊഴിഞ്ഞ തിയേറ്ററിൽ അവൻ എന്നെ ഒഴിഞ്ഞ മൂലയിൽ കൊണ്ട് പോയി.ഒരു ഹെഡ് സെറ്റ് ചെവിയിൽ വെച്ച് തന്നിട്ട് അവൻ അവന്റെ മൊബൈലിലെ ഒരു വീഡിയോ പ്ലേയ് ചെയ്തു. അഞ്ചു കുറുപ്പിന് അവൻ പല തവണ വാട്സാപ്പിൽ അയച്ചു കൊടുത്ത അവന്റെ കറുത്ത കുണ്ണ നല്ല പരിചയമുള്ളതിനാൽ വിഡിയോയിൽ അത് കണ്ടപ്പോൾ ഊഹിച്ചു. ചെറുക്കന് നല്ല കളി എവിടുന്നോ കിട്ടി. അതാണ് ഈ സന്തോഷം. അൽപ സമയം കഴിഞ്ഞു ഒരു തൂ വെള്ളകൈആ കറുത്തകുണ്ണയെ ഒന്ന് പൊതിഞ്ഞു. വെണ്ണ പോലുള്ള ആ കൈ കണ്ടപ്പോഴേ എന്റെ കുണ്ണ അനങ്ങി.

Leave a Reply

Your email address will not be published.