എന്‍റെ പുതിയ കമ്പികഥ [ ചാര്‍ളി ]

Posted by

TRIAL 4 new story | കുറച്ചു ദിവസങ്ങള്‍ക്ക് മുന്‍പ് ചാര്‍ളി അയച്ചു തന്നതാ 

“ആദ്യ ഭാഗം പുറത്തിറങ്ങുന്നതിനും ഏതാനും മണിക്കൂറുകള്‍ക്ക് മുന്നേ പബ്ലിഷ് ചെയ്യാമെന്ന് കരുതി ആ നോവല്‍ വായനക്ക് ഒരു ആമുഖം എന്നോണം ഒരു സുഖം കിട്ടും എന്ന്കരുതുന്നു …………..(xVx)

 

അഞ്ചു: എട അൻസിലെ എനിക്ക് നന്നായി വേദനിക്കുന്നെട മതിയെട ഊരി എടുക്ക്‌… പ്ലീസ് മുത്തെ…നിനക്ക് നാളെ ചെയ്യാട ശെരിക്കും ഞാൻ ചത്തുപോകുമെട… അയ്യോ… എന്റീശ്വര…

“”അവളുടെ രണ്ടു മുലകളും ഞെക്കിയുടച്ച് വെളുത്ത് തുടുത്ത ഒരു അസ്സല് നായരുകുട്ടിയുടെ മേലെ പടർന്ന് കയറി അവളെ മുഴുവനായും തിന്ന് തീർക്കാൻ കൊതിച്ച് നിൽക്കുന്ന അൻസിലിനെ അവൽക്കറിയുള്ളു….എന്നാൽ”””

അൻസിൽ: ഇന്ന് നിന്നെ ഞാൻ വിട്ടാൽ പിന്നെ ഒരിക്കലും നീ ഇതിന് സമ്മതിക്കില്ല അതുകൊണ്ട് മോൾ ഇന്ന് എന്‍റെടുത്ത് നിന്ന് പോകുമ്പോ നിന്റെ ചാരിത്ര്യം എന്ന് കരുതുന്ന നിനക്ക് ജീവശ്വാസം നല്കുന്ന അതിനെ ഞാൻ നുകർന്നെടുത്തിരിക്കും….

 

അതെ അവന്റെ ഉള്ളിൽ ആരോടോ ഉള്ള വാശിയും പകയും നുരഞ്ഞു പോന്തുക ആയിരുന്നു… ഇത് അവന്റെ മൂന്നാമത്തെ സീൽ പോട്ടിക്കലാണ്…. രണ്ടെണ്ണം ഇന്നും അവനെ മറക്കാൻ പറ്റാതെ നിറ മിഴികളോടെ അവനെ പലപ്പോഴും വന്ന് കാണാറുണ്ട്… കരഞ്ഞ് അവനോടൊപ്പം ജീവിക്കണം എന്ന് പറയാറുണ്ട്… ഇതൊക്കെയും അവന്റെ ഒരാളോടുള്ള പക തീർക്കാൻ മാത്രം അവൻ കണ്ടെത്തിയവരാണ്…. പക്ഷേ ഇതൊക്കെ ഇവർ അർഹിക്കുന്നുണ്ട് എന്നവന് അറിയില്ല….

 

അതെ അവന്റെ ജീവന്റെ ജീവനായി അവൻ സ്നേഹിച്ച അവന്റെ അൻസി അവന്റെ വാവ…. അവൻ ആകെ പ്രണയിച്ചത് 2 പേരെ മാത്രമായിരുന്നു… അതിൽ ഒന്ന് ഓർത്തഡോക്സ് പ്രണയം ചെറിയ വേദനയോക്കെ ഉണ്ടായിരുന്നെങ്കിലും അതിൽ അവൻ തളർന്ന് പോയിരുന്നില്ല പക്ഷേ രണ്ടാമത് അവന്റെ ജീവിതത്തിലേക്ക് കടന്ന് വന്ന്… അവനെ ഇങ്ങനെ ഒരു മൃഗം ആക്കി മാറ്റിയത് അവന്റെ പ്രണയം തന്നെ ആയിരുന്നു…..

 

അതെ ഇത് തുടങ്ങുന്നത് അവന്റെ ഫെയ്സ്ബുക്കിലെ ഫേക്ക് ഐഡിയിൽ നിന്നാണ് ചാർളിയെ പോലെ എല്ലാവരുടെയും മനസ്സിൽ ഇടം പിടിച്ച ഒടുവിൽ സാത്താന്റെ കുഞ്ഞാട് ആയി മാറിയ ചാർളിയെ നിങ്ങൾക്കറിയണം എന്നുണ്ടെങ്കിൽ ഇന്ന് വൈകുന്നേരം വരെ കാത്തിരിക്കണം

 

നിങ്ങൾക്ക് ചാർളിയെ പരിചയപ്പെടാൻ…. കാത്തിരുക്കും എന്ന് വിശ്വസിക്കുന്നു

 

TODAY EVENING RELESE – ഞാൻ ചാർളി ‘തുടക്കം’ BY ചാര്‍ളി

Leave a Reply

Your email address will not be published.