കടികയറിയ പൂറുകൾ 5 (ചാര്‍ളി)

Posted by

കടികയറിയ പൂറുകൾ 5

Kadikayariya poorukal Part 5 BY ചാര്‍ളി

Previous Parts

ഇടിവെട്ടിയപോലുള്ള അക്കായുടെ ചോദ്യം കേട്ട്…. ഞങ്ങൾ രണ്ടു പേരും ഒരു പോലെ ഞെട്ടി തരിച്ച്,,, പരസ്പരം നോക്കി…. കണ്ണും തുറിച്ച്….,,, അക്കായെ നോക്കി നിന്ന് പോയി…… പിടിക്കപ്പെട്ടോ എന്നുപോലും ഒരു നിമിഷം ഞാനും സബീനയും പതറിപ്പോയി നെഞ്ചിടിപ്പ് ആയിരം മടങ്ങ് കൂടുന്ന രീതിയിലുള്ള ഒരു ചോദ്യം ആയിരുന്നു അത്  “രണ്ടു പേരും കൂടി ഇവിടെ എന്തായിരുന്നു പരിപാടി ഇവൻ വണ്ടിയിൽ പോലും പോകാതെ…..””” പതർച്ച പുറത്ത് കാണിക്കാതെ ഞാൻ പറഞ്ഞു മുതലാളി ഹോസ്പിറ്റലിൽ ആണ് അതുകൊണ്ട് പോയില്ല എന്ന്….. പെട്ടെന്ന് അക്കയുടെ മുഖം മാറി വീണ്ടും നോർമൽ രീതിയിലായി ഒരു നിമിഷം കൊണ്ട് പാതി ജീവനങ്ങ് പോയി…. കോപ്പ് കള്ളം ചെയ്യുന്ന മനസ്സിലെ ഇങ്ങനെ ഏത് ചോദ്യം കേട്ടാലും തെറ്റായ രീതിയിൽ തോന്നുകയുള്ളൂ എന്ന സത്യവും ഞാൻ മനസ്സിലാക്കി…..ഉടനെ തന്നെ അക്ക അടുത്ത ബോംബും പൊട്ടിച്ചു… കുഞ്ഞമ്മ നിങ്ങള് വീട്ടിലേക്ക് പോകാൻ കൊച്ചത്ത പറയാൻ പറഞ്ഞു നിങ്ങളെ വിളിച്ചിട്ട് ഫോൺ എടുത്തില്ല എന്ന് പറഞ്ഞു… കുറച്ച് നേരം ആയിട്ടുള്ളൂ വിളിച്ചിട്ട്  ഞാൻ ഇന്നലെ നിന്ന വീട്ടിലെ പണി കഴിഞ്ഞ് ഇനി കുറച്ചു ദിവസം കഴിഞ്ഞ് അടുത്ത പണി ശേരിയായിട്ട്‌ പോയ മതി… എന്നും പറഞ്ഞ് ഒന്നുകൂടി മുലയെ തള്ളി പിടിച്ചിട്ട് കസേരയിലേക്ക് ചാരി ഇരുന്നു…. 32 സൈസ് മുലകൾ ഇങ്ങനെ തെറിച്ച് നിൽക്കുന്നു പർദ്ദയുടെ മുകളിലെ ബട്ടൺ ഊരിയിട്ട് ആണ് ഇരിക്കുന്നത് എന്റെ കാമക്കണ്ണുകൾ അറിയാതെ അതിനുള്ളിലേക്ക് ഊളിയിട്ട് പോയി നിരാശ ആയിരുന്നു ഭലം അകത്ത് ചുരിദാറോ മാക്‌സിയോ എന്തോ ഒന്ന് കിടപ്പുണ്ട് അങ്ങനെ ഉള്ള ദർശന സുഖവും പോയ സങ്കടത്തിൽ ഇരിക്കുമ്പോ….

Leave a Reply

Your email address will not be published.