അനിലിന്റെ സ്വന്തം പാറു – 4 ( തേക്ക് മരം )

Posted by

അനിലിന്റെ സ്വന്തം പാറു –4

Anilinte Swantha Paaru 4 By തേക്ക്മരം | PREVIOUS PART

കട്ട ലോക്കൽ ഫെറ്റിഷ്

((((അനിലിനെയും പാറുവിനെയും വായനക്കാർ മറന്നിട്ടുണ്ടാകില്ല എന്ന് കരുതുന്നു , അവരെ അറിയാത്തവർ ഇതിന്റെ ആദ്യ മൂന്ന് ഭാഗങ്ങൾ വായിക്കുക . ആദ്യ മൂന്ന് ഭാഗത്തു നിന്നും വ്യത്യസ്തമായി ഇത് ഒരു കട്ട ലോക്കൽ ഫെറ്റിഷ് സ്റ്റോറി ആയി ആണ് എഴുതിയിരിക്കുന്നത് .ഫെറ്റിഷ് താല്പര്യം ഇല്ലാത്തവർ ഒരു കാരണവശാലും വായിക്കരുത് . ഇതിൽ കഥയില്ല, ഹാർഡ് കോർ ഫെറ്റിഷ് കമ്പി മാത്രമേ ഉള്ളു .ഇതൊരു ഫെറ്റിഷ് സ്റ്റോറി ആക്കുന്നതിനു വേണ്ടി അനിലിന്റേയും പാറുവിന്റെയും സ്വഭാവം വരെ മാറ്റി എഴുതിയിട്ടുണ്ട് .ഇതിലെ ലൈംഗിക പ്രവർത്തികൾ എല്ലാം തികച്ചും സാങ്കൽപ്പികം ആണ് ,റിയൽ ലൈഫുമായി ഈ കഥക്കും ഇതിലെ ലൈംഗിക പ്രവർത്തികൾക്കും യാതൊരു ബന്ധവും ഇല്ല എന്ന് അറിയിക്കുന്നു
കഥ ഇതുവരെ
അനിലും പാറുവും ഭാര്യാ ഭർത്താക്കന്മാർ ആണ്.ഛത്തീസ്‌ ‌ ഘട്ടിൽ ആണ് അവർ ഇപ്പോൾ ജീവിക്കുന്നത് .അനിലിന് ഒരു അച്ഛൻ ആകാൻ കഴിയില്ല എന്ന് അറിഞ്ഞ അവർ ഒരു കുട്ടിക്ക് വേണ്ടി പാറുവിനെ കൊണ്ടു മറ്റൊരാളെ സെക്സിൽ ഏർപ്പെടാൻ തീരുമാനിക്കുന്നു ,ആ സമയത്തു തന്റെ അയൽ വീട്ടിലെ പയ്യൻ ആയ ശ്രീ കുട്ടൻ പഠിക്കാൻ വേണ്ടി അവരുടെ വീട്ടിൽ വന്നു നില്കുന്നു .പാറു അവനെ വളക്കാൻ ശ്രമിച്ചു ഏകദേശം അവർ തമ്മിൽ ഒരു കളിയുടെ വക്കത്തു എത്തുന്നു എങ്കിലും ശ്രീകുട്ടന്റെ അച്ഛൻ മരിച്ചത് കാരണം അവനു നാട്ടിലോട്ട് തിരികെ പോകേണ്ടി വരുന്നു . ശ്രീകുട്ടന്റെ അഭാവത്തിൽ മാനസികമായി തകർന്ന പാറുവിനെ അമ്മയാകാൻ വേണ്ടി അനിൽ സുഹൃത്തായ പ്രവീണിനെ വിളിച്ചു കൊണ്ടു വരുന്നു .പ്രവീണും പാറുവും തമ്മിൽ ബന്ധപ്പെടുന്നു .ന്യൂയെർ ആഘോഷിക്കാൻ അവർ കാട്ടിൽ പോകാൻ തീരുമാനിക്കുന്നു …. ശേഷം വായിക്കുക ))))

പ്രവീണും പാറുവും അവിടെ തന്നെ കിടന്നു ,ഒരു തുണി കഷ്ണം പോലും ശരീരത്തിൽ ഇല്ലാതെ . പ്രവീണിന്റെ കൈ അവളുടെ പൂറിൽ കൂടി ചലിച്ചു കൊണ്ടിരുന്നു .അവൾ പ്രവീണേട്ടന്റെ കുണ്ണയിൽ വീണ്ടും പിടിച്ചു നോക്കി .കുലച്ചു കമ്പിയായി നിൽക്കുന്നു .
“ഇതെന്തു കുണ്ണ ആണ് ,കുതിരയുടെ കുണ്ണ പോലെ ഉണ്ട് “.
പാറു ഓരോന്ന് ആലോചിച്ചു അനിലേട്ടൻ ശ്രീക്കുട്ടൻ ഇപ്പോൾ പ്രവീൺ ചേട്ടൻ ഇവർ ഓരോരുത്തരും എനിക്ക് തന്ന സുഖങ്ങൾ വ്യത്യസ്തം ആയിരുന്നു .ആദ്യം വിചാരിച്ചു

Leave a Reply

Your email address will not be published.