ലൈഫ് ഓഫ് മനു

Posted by

ലൈഫ് ഓഫ് മനു

Life of Manu | Author : Logan

മണലാരണ്യങ്ങളുടെ നാട്ടിൽ എത്തിയിട്ട് വർഷം 2 കഴിഞ്ഞു…. ഒരു പുതുമയും ഇല്ലാത്ത ദിവസങ്ങൾ…മാസങ്ങൾ…നെറ്റിൽ വരുന്ന മലയാളം സിനിമയും വല്ലപ്പോഴും ഉള്ള വെള്ളമടിയും അതായിരുന്നു ആകെ നേരംപോക്ക്…. ഒരു അവധി ദിവസം പ്രതെയ്കിച്ചു ഒന്നും ചെയ്യാനില്ലാതെ കിടന്നപ്പോളാണ് ഇങ്ങനെ ഒന്ന് എഴുതിയാലോ എന്ന് തോന്നിയത്…. തെറ്റുകൾ മനഃപൂർവം അല്ലാ…. കണ്ടാൽ ചൂണ്ടി കാണിക്കുക…. ക്ഷമിക്കുക… !!!

നമ്മുടെ നായകൻ മനു വിനെ പറ്റി ആദ്യം പറയാം…. ഇടത്തരം കുടുംബത്തിലെ ഏക മകൻ, പഠിക്കാൻ മിടുക്കൻ കാണാനും ചുള്ളൻ…അച്ഛനും അമ്മയും അനിയത്തിയും…കൊച്ചു കുടുംബം.മനു 10 ലാണ് പഠിക്കുന്നത്, അനിയത്തി 6 ലും, ഒരേ സ്കൂളിൽ.പഠിത്തത്തിൽ മുന്നിൽ ആണെങ്കിലും തരികിട പരിപാടികളും ഉണ്ട്.പക്ഷെ അതൊന്നും വേറെ ആർക്കും തന്നെ പിടികൊടുത്തിട്ടില്ല ഇത് വരെ, അത്കൊണ്ട് തന്നെ ക്ലീൻ ഇമേജ് ആണ് സ്കൂളിൽ മനുവിന്.ക്ലാസ്സിലെ മിക്ക പെൺകുട്ടികളുടെയും ഹീറോ ആണ് നമ്മുടെ ചുള്ളൻ. Sslc കഴിഞ്ഞു കളിച്ചു നടക്കുന്ന സമയം … അടുത്ത വീടുകളിൽ ഉള്ള പിള്ളേരും ഉണ്ട്… അന്ന് ഉച്ച ഊണ് കഴിഞ്ഞു വീണ്ടും തുടങ്ങി പിള്ളേർ സെറ്റ്….മനു അടുത്ത വീട്ടിലെ പയ്യൻസ് നെ വിളിക്കാൻ ആണ് അങ്ങോട്ട്‌ പോയത്.
“എടാ അമലേ… ഡാ പൂയി ”
ഇവൻ ഇത് എവിടാ…
“ചേച്ചി… “മനു അമലിന്റെ അമ്മയെ വിളിച്ചു.
വാതിൽ തുറന്നു കിടക്കുന്നു
അകത്തു കേറി നോക്കിയാലോ… ?മനു ചിന്തിച്ചു…
“ചേച്ചി”….. ഒന്നുടെ വിളിച്ചു….
അകത്തേക്ക് കേറി നോക്കി…. ബെഡിൽ അമലിന്റെ അമ്മ സിന്ധു കിടക്കുന്നുണ്ട്…
ഉറക്കത്തിൽ ആണെന്ന് തോന്നുന്നു…. ഇളം ചുവപ്പ് നെറ്റി ആണ് വേഷം…. ചേച്ചിക്ക് 35 നു മേലെ പ്രായം ഉണ്ട്… സുന്ദരി… ഇരു നിറം. ഉടയാത്ത ശരീരം… ഒന്ന് പ്രവിച്ചതാണെങ്കിലും…

Leave a Reply

Your email address will not be published.