കടികയറിയ പൂറുകൾ 3 (Charlie)

Posted by

കടികയറിയ പൂറുകൾ 3

Kadikayariya poorukal Part 3 BY ചാര്‍ളി

Previous Parts

ˇ

 

ഞാൻ ചെറിയൊരു മയക്കത്തിൽ നിന്ന് കുഞ്ഞമ്മ വിളിച്ചാണ് ഉണർന്നത്….

ഞാൻ:കുഞ്ഞമ്മ എന്താ പറയാനുണ്ടെന്ന് പറഞ്ഞത്

കുഞ്ഞമ്മ:അപ്പു എന്നും ഉറക്കം തന്നല്ലെ പരിപാടി ചുമ്മാ എന്തേലും പറഞ്ഞിരിക്കാട…

എന്നും പറഞ്ഞ് അവർ എന്റെ കട്ടിലിൽ വന്നിരുന്നു . എനിക്കാകെ എന്തോപോലെ രാത്രി എല്ലാരും ഉറങ്ങി ഞാനും അവരും മാത്രം അവർ തയാറായി തന്നെയാണ് വന്നിരിക്കുന്നത്. അവർ ഇരുന്നപ്പോ വൈകിട്ട് കുളിച്ചപ്പോ ഇട്ട സോപ്പിന്റെ മണവും അവരുടെ ഒരു പെണ്ണിന്റെ മാദക ഗന്ധവും കൂടി എന്നെ വേറൊരു ലോകത്ത് എത്തിച്ചിരുന്നു. അവരുടെ ചന്തി എന്റെ കുട്ടന്റെ തൊട്ടടുത്ത് പതിയെ അവർ ഇരുന്നപ്പോ അവരുടെ ശരീരത്തിലെ ചൂട് ഒരു പെണ്ണിന്റെ വല്ലാത്ത ആരെയും എന്തും ചെയ്യാൻ തോന്നിപ്പിക്കുന്ന നോട്ടവും എനിക്ക് എന്തിനോക്കെയോ ഉള്ള അനുവാദം ആയി തോന്നി കാരണം പാതിരാത്രി ഒരു പെണ്ണ് വന്ന് ഇത്രയൊക്കെ ചെയ്തിട്ടും സഹജര്യവും എല്ലാം ഒത്തു വന്നിട്ടും അതിനി ആരായാലും കടിയിളകിയ പെണ്ണിന്റെ പൂറിന് കുണ്ണ തന്നെ വേണം അതിനി ആരുടെ ആയാലും  വെറുതെ ഇരുന്ന ഞാനൊരു ശശിയായി പോവും എന്നെനിക്ക് അറിയാരുന്നു അതുകൊണ്ട്.. ഞാൻ പതിയെ എഴുന്നേറ്റ് ലൈറ്റ് ഓഫ് ചെയ്തു ബെഡിൽ നിന്നും കയ്യെത്തി ഓഫ് ചെയ്യാവുന്ന രീതിയിലാണ് സ്വിച്ച്….

കുഞ്ഞമ്മ: ആഹാ ഒള്ള വെളിച്ചവും പോയി…

Leave a Reply

Your email address will not be published.