ചേച്ചിയെ പണ്ണാൻ പഠിപ്പിക്കുന്ന കുഞ്ഞനിയൻ

Posted by

ചേച്ചിയെ പണ്ണാൻ പഠിപ്പിക്കുന്ന കുഞ്ഞനിയൻ

Chechiye pannan padippikkunna kunjaniyan by naadankunna

ഇത് ഒര് ആറേഴ് വർഷം മുൻപ് നടന്ന കഥയാണ്.

ഞാൻ ആറാം ക്ലാസ്സ് മുതൽ വാണമടി തുടങ്ങിയതാണ്. കണക് പഠിപ്പിക്കുന്ന സ്മിത ടീച്ചർ ആയിരുന്നു എന്റെ വാണ ദേവത. കമ്പ്യൂട്ടർ ഗെയിം കാളികാനെന്നും പറഞ് വീട്ടിൽ നിന്ന് 20രൂപാ വാങ്ങി ഇന്റർനെറ്റ് കഫേയിൽ പോയി കുത്തു കണ്ട് അവിടിരുന്ന് തന്നെ വാണമടിക്കുന്നതൊക്കെ യായിരുന്നു അന്നത്ത ഹോബി.

അങ്ങനെയിരിക്കെ എനിക്ക് അവധികാലമായി.ആറാം ക്ലാസിലെ വാർഷിക പരീക്ഷയും കഷിഞ് അവധിക്കാലമാഘോഷിക്കാൻ എന്നെ അമ്മയുടെ കുടുംബവീട്ടിൽ കൊണ്ടാക്കി.എനിക്ക് അന്ന് 18 വയസ്സ് ആയിരുന്നു

ഒരു ഗ്രാമ പ്രദേശമാണ് അമ്മവീട്. നെൽവയലുകളും കുളങ്ങളും ആകെ അടിപൊളി.

അമ്മവീട്ടിൽ അമ്മയുടെ ചേച്ചിയുടെ 3മക്കൾ ഉണ്ട് രണ്ട് ചേട്ടൻ മാരും ഒരു ചേച്ചിയും.

ചേട്ടന്മാർ രണ്ടു പേരും എന്നെക്കാൾ ഒരുപാട് മൂത്തതാണ്. ഒരാൾ എഞ്ചിനീറിങ്ങിന് പഠിക്കുന്നു മറ്റേ ആൾ ബി കോമിനും.

പിന്നെ എനിക്കാകെ കൂട്ടിനുള്ളത് ചേച്ചിയാണ്. എന്നെക്കാൾ രണ്ടു വയസിന് മൂപ്. എട്ടാം ക്ലാസ്സിൽ പഠിക്കുന്നു.ചേച്ചിക് അവിടെ കൂട്ടിന് കുറേ പീക്കിരി പിള്ളേർ ഉണ്ട്. അയ്യോ ചേച്ചിയുടെ പേര് പറയാൻ മറന്നു ധന്യ. കറുത്തിട്ടാണ്. ഐശര്യമുള്ള മുഖം. കുഞ്ഞുമുലകൾ. എപ്പോഴും പെൺപിള്ളേരിടുന്ന പാവാടയും ടോപ്പും ഒന്നിച്ചുള്ള ഉടുപ്പാണ് ഇടുക.പാവാടയുടെ ഇറക്കം കഷ്ടിച് മുട്ടു വരെ ഉണ്ടാകും.

അങ്ങനെ ചേച്ചിയുടെയും സംഗത്തിന്റെയും കൂടെ ഒളിച്ചുകളിയും കുളത്തിൽ മീൻപിടുത്തവുമൊക്കെ ആയിട്ട് എന്റെ അവധികാലം പോവുകയാണ്.

വാണമടിക്കാൻ ആകെ ശരണം ടീവിയിൽ വരുന്ന സിനിമ പാട്ടുകൾ കണ്ടിട്ട് അതോർത്ത് അടിക്കുകയെ വഴിയുള്ളു.

അങ്ങനെയിരിക്കെ ഒരിക്കൽ സാറ്റ് കളിച്ചപ്പോൾ ഞാനും ചേച്ചിയും ഒരുമിച്ച് മുറിയിൽ ഒരു പെട്ടിയുടെ പുറകിൽ ഒളിച്ചു. അവിടെ ആകെ ഒരാൾക്കൊളിക്കാനുള്ള സ്ഥലമേ ഉള്ളു.ചേച്ചി തിങ്ങി ഇരുന്നപ്പോൾ ആ കുഞ്ഞു മുലകളുട വശം എന്ട തോളിൽ അമർന്നു. എനിക്കെന്തോ പോലെ തോന്നി. ഞാൻ നോക്കുമ്പോൾ ചേച്ചിയുടെ പാവാട തുടയ്ക്കും മേലെ അരവരെ കയറി ഇരിക്കുകയാണ്. എന്റ കുണ്ണ ജെട്ടിക്കുള്ളിൽ കമ്പിയാകാൻ തുടങ്ങി. ചേച്ചി കളിയുടെ ത്രില്ലിൽ ആയകാരണം മുല അമര്ന്നതും പാവാട പൊങ്ങിയതും ഒന്നും അറിഞ്ഞിട്ടിട്ടില്ല. എനിക്കാണേൽ ആ കറുത്തു കൊഴുത്ത തുട കണ്ട് കമ്പി അടിച്ചിട്ട് അനങ്ങാൻ വയ്യ.

Leave a Reply

Your email address will not be published.