നിഷിദ്ധ ജ്വാല – (E004) [ഡോ.കിരാതന്‍]

Posted by

നിഷിദ്ധ ജ്വാല – (E004)

      Nishidhajwala Part 4

                     ഡോ.കിരാതന്‍

Click here to read previous Part

പുലരിയില്‍ പ്രഭാതഭേരിയുയര്‍ത്തികൊണ്ട്  പൂവന്‍കോഴി ഉച്ചത്തില്‍ കൂവി.

തലേ നാളത്തെ നിഴല്‍ നാടകത്തിന്റെ പൂര്‍ണ്ണതക്കായി റിയാസിന്‍റെ മനസ്സുയര്‍ന്നു.  അവന്‍റെ അടുത്ത് തന്നെ നന്ദിനി കിടക്കുന്നുണ്ടായിരുന്നു. പാത്തൂമ്മയെ അവിടെയൊന്നും കാണാന്‍ ഇല്ലായിരുന്നു. തലേ ദിവസ്സം അഴിച്ച അവളുടെ വസ്ത്രങ്ങള്‍ പാത്തൂമ്മ തിരിച്ച് ധരിപ്പിച്ചിരുന്നു.

ഉറക്ക ചടവോടെ റിയാസ് അവന്റെ മുറിയിലേക്ക് കോണികള്‍ കയറി.     ഷവറില്‍ നിന്നുള്ള ജലധാരയില്‍ വളരെയധികം നേരം എടുത്ത് കുളിച്ചപ്പോള്‍ മാനസ്സീകവും ശാരീരികവുമായ പുതു ഉന്മേഷം അവനിലേക്ക് നിറഞ്ഞൊഴുകി. വസ്ത്രം മാറി താഴേക്ക് കോണികള്‍ ഇറങ്ങുബോള്‍ സന്ദര്‍ശനമുറിയില്‍ പാത്തൂമ്മ ഇരിക്കുന്നുണ്ടായിരുന്നു.

അവന്‍  അവരെ നോക്കിയപ്പോള്‍ ആ കണ്ണുകളില്‍ ചെറിയ തളര്‍ച്ച രൂപാന്തരപ്പെട്ടീരിക്കുന്നു എന്നതു കാണാന്‍ സാദ്ധിച്ചു. ഒരു പക്ഷെ കൊച്ചു മകളെ പോലെ വളര്‍ത്തി കൊണ്ടുവന്ന നന്ദിനിയോട് ചെയ്യാന്‍ പോകുന്നതോര്‍ത്ത് ഒരു പക്ഷെ സഹതപിക്കുന്നതാകാം എന്നവന് തോന്നി.

“…നീ തന്നെ ഓളുടെ മൊബൈലിലേക്ക് ആ പടങ്ങള്‍ അയച്ചോ….ഞമ്മക്ക്  ഓരോന്നോര്‍ക്കുബോള്‍ തല ചുറ്റുന്നത് പോലെ….”.

പാത്തൂമ്മ നന്ദിനിയുടെ നഗ്നചിത്രങ്ങള്‍ അടങ്ങിയ അവരുടെ അവന് നേരെ നീട്ടി.

“….ശരി പാത്തൂഉമ്മോ….”.

തികഞ്ഞ നിസംഗതയോടെ അവന്‍ അത് വാങ്ങികൊണ്ട് തല കുനിച്ചു.

പാത്തൂമ്മയില്‍ ഉണ്ടായതുപോലെയുള്ള അതെ വികാരം തന്നെയായിരുന്നു അവനിലും പ്രതിഫലിച്ചത്. അപ്പോഴാണ് അവന്റെ മൊബൈലില്‍ മെസ്സേജ് വന്നത്. നോക്കിയപ്പോള്‍ ലൈലമ്മായിയുടെ മെസ്സേജ് ആയിരുന്നു. കാര്യങ്ങള്‍ എന്തായി എന്നതിനെ കുറിച്ചുള്ള ആരായലായിരുന്നു അതിലെ ഉള്ളടക്കം.

അവന്‍ നന്ദിനിയുടെ മുറിയിലേക്ക് നോക്കി. അപ്പോഴും അവള്‍ നല്ല മയക്കത്തിലായിരുന്നു. നന്ദിനിയുടെ നഗ്നചിത്രങ്ങൾ അവളുടെ മൊബൈലിലേക്ക് രണ്ടും കൽപിച്ചു അയച്ചു.

Leave a Reply

Your email address will not be published.