സര്‍പ്പം – 2 [ with map ]

Posted by

സര്‍പ്പം – 2

Sarppam 2 Author : Drunkman    PREVIOUSE PART ——–          

-: ILLAM MAP :-

ˇ

 

ഓക്കേ അടുത്ത ഭാഗം തുടങ്ങാം …..Sarpam 2….

എന്റെ റൂട്ടിനെ പറ്റി പറയാം. രാവിലെ എണീക്കുക ഒരു വാണം . Space x റോക്കറ്റുകളെക്കാൾ സ്പീഡിൽ തെറിപ്പിക്കുക അതും അതിരാവിലെ ഒരു രസം തന്നെ. അടുത്ത് പല്ലുതേപ്പ് . colgate ഞെക്കി ബൃഷിലാക്കി തോർത്തുമെടുത്തു നേരെ പുറകിലുള്ള കുളത്തിലേക്ക്. അവിടേക്കു പോയ നേരെ മുണ്ടു പറിച്ചു ഒന്നുമില്ലാണ്ട് നിന്ന് പല്ലു തേക്കും . താഴെ പറി കിടന്നാടി കാലിക്കണ കാണാൻ ഒരു രസമുണ്ട്. ഇതിത്രേം റിസ്ക് എന്തിനാ എടുക്കണേ എന്നല്ലേ എല്ലാരുടേം മനസ്സിൽ . ഇല്ലത്തെ പണികരെല്ലാം പെണ്ണുങ്ങള . 19-55 വയസ്സ് വരെയുള്ള ആൽക്കര ഉള്ളത്. ആരായിട്ടും വലിയ ചങ്ങാത്തമൊന്നുമില്ല . എല്ലാം schedule പോലെ കിട്ടും ഫുഡ്, വെള്ളം, ചായ എന്തിനു പറയുന്നു എന്റെ ഷഡി വരെ കഴുകി ഒണക്കി എന്റെ അലമാരിൽ വെക്കുന്നു. ആരാ കഴുകണ്ണെന്നോ അറ വെയ്കുണെന്നോ ഒരു പിടുത്തം ഇല്ല. അവളടെ കുണ്ടി കണ്ടു കമ്പി അടിച്ചു ഒളിച്ചു പറ്റിയിരിക്കുന്ന precum ഉള്ള ഷഡി ആരാണാവോ കഴുകുന്നെ . അപ്പോൾ പിന്നേം ഞാൻ കണ്ടം വഴി പോയില്ലേ.
പല്ലു തേച്ചു കൊണ്ടിരിക്കുമ്പം സാമാനം പിന്നേം പൊങ്ങിയ നെക്സ്റ്റ് വാണം . അതിനു പ്രേത്യകതയുണ്ട്. കുളക്കരയിൽ നല്ല ബേബി ഓയിൽ വെച്ചിട്ടുണ്ട്. ഇതിനു വേണ്ടി തന്നെയാ . വയകുഴുകി നേരെ ഓയിൽ എടുത്തു പൊങ്ങി നിൽക്കുന്ന സാമാനത്തിൽ ഒഴിക്കും . ആ വഴുവഴുപ്പിൽ വാണമടിക്കാൻ നല്ല രസമാ. ഒരു പത്തു മിനിറ്റു കൊണ്ട് പോകും. ചേമ്പ് ഇലയിൽ അടിച്ചു തെറിപ്പിക്കുന്നതൊരു സുഖം തന്നെ. നല്ല വാണമടി കഴിഞ്ഞു നേരെ ഒറ്റ ചാട്ടം കുളത്തിലേക്കു .

Leave a Reply

Your email address will not be published.