ബാഹുബലി – 4 (Hafiz)

Posted by

ബാഹുബലി – 4 (Hafiz)

Bahubali PART 4 Author : Hafiz Rehman

ഈ കഥയുടെ നാലാം ഭാഗം മുതല്‍ എഴാം ഭാഗം വരെ ഇതുവരെ എഴുതിയത് ഈ കഥതുടങ്ങിയ hafiz rehman  എന്ന ഈ കഥ എഴുതി തുടങ്ങിയ എഴുത്തുകാരന്‍ അല്ല .Hafiz വരാതിരുന്ന ഇടവേളയില്‍ 'ഹാഫിസ്-പിന്‍ഗാമി' എന്ന ഒരു നല്ല എഴുത്തുകാരന്‍ കഥ തുടര്‍ന്നെഴുതി ഇപ്പോള്‍ തിരികെ വന്ന hafiz നാലാം ഭാഗം മുതല്‍  എഴുതി തുടങ്ങുന്നു എല്ലാ വായനക്കാരും സ്വീകരിച്ചാലും {എന്ന് മോഡറെറ്റര്‍ vxv } 

ചുള്ളിക്കമ്പുകൾ ശേഖരിക്കാൻ കുനിഞ്ഞ ദേവസേനയുടെ വിടവിൽ സാരി കയറിയിരിക്കുന്നത് കണ്ടു കട്ടപ്പയുടെ കുണ്ണക്ക് അനക്കം വെച്ചു,വര്ഷമിത്ര കഴിഞ്ഞെങ്കിലും ഉടവ്‌തട്ടാതെ കൊഴുത്ത ആ നിതംബപാളികളിലേക് നോക്കി കട്ടപ്പ കുണ്ണ തടവി,ഒന്നുടെ കുനിഞ്ഞ ദേവസേന ആരുടെയോ കൈകൾ തന്റെ ചന്ധിക്കുമേലെ അമര്ന്നതറിഞ്ഞു തിരിഞ്ഞു നോക്കുമ്പോൾ ഒരു കൈകൊണ്ട് കുണ്ണ തടവി മറുകാരം തന്റെ ചന്തിയിൽ ഞെരിക്കുന്ന കട്ടപ്പയെ ആണ്,”കട്ടപ്പ” ദേവസേനയുടെ വിളി കേട്ട് കട്ടപ്പയ്ക്ക് പരിസരബോധം വന്നത്,പെട്ടെന്നുള്ള ആ വിളിയിൽ ദേവസേനയുടെ ചന്തിയിലെ പിടുത്തം അയഞ്ഞിരുന്നു,വാക്കുകൾക്കു വേണ്ടി പരതുന്ന കട്ടപ്പയുടെ ബുദ്ധിമുട്ട് അരിഞ്ഞെന്നോണം ദേവസേന പറഞ്ഞു തുടംഗി,”എന്റെ മകൻ തിരികെ വരും കട്ടപ്പ,അവൻ വന്നു ഈ രാജ്യത്തെയും എന്നെയും സ്വാതന്ത്രയാക്കി കഴിയുമ്പോ ഈ ശരീരം കട്ടപ്പയ്ക്ക് സ്വന്തം”ദേവസേന പറഞ്ഞു നിർത്തി,ആ സ്വരത്തിലെ ഘാംഫിര്യം അറിഞ്ഞെന്നോണം തിരിഞ്ഞു അറയിലേക്ക് പോകാൻ തുടങ്ങിൽ കട്ടപ്പയുടെ കയ്യിൽ ദേവസേനയുടെ പിടി വീണു,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *