എന്‍റെയും നാത്തൂന്‍റെയും കാമകേളികൾ

Posted by

എന്‍റെയും നാത്തൂന്‍റെയും കാമകേളികൾ

Enteyum Naathunteyum Kaamakelikal Author : ബെഞ്ചമിൻ ബ്രോ

ഇത് പട്ടിയും മനുഷ്യരും തമ്മിലുള്ള പണ്ണലിന്റെ കഥയാണ്. താല്പര്യം ഇല്ലാത്തവർ വായിക്കരുത്..
സ്നേഹത്തോടെ നിങ്ങളുടെ ബെഞ്ചമിൻ ബ്രോ

ഞാൻ ഗ്രീഷ്മ എന്റെയും നാത്തൂൻ രശ്മിയുടെ കാമകേളികളാണ്‌ ഇവിടെ പറയുവാൻ പോകുന്നത്.

ˇ

കമ്പ്യൂട്ടർ സയൻസിൽ എഞ്ചിനീയറിംഗും കഴിഞ്ഞു ഒരു ടെക്കിയേയും കെട്ടി രണ്ടു കുട്ടികളുമായി കഴിയുകയായിരുന്നു എന്റെ നാത്തൂൻ രശ്മി .
കാഴ്ചക്ക് അനുസിത്താരയുടെ ഒരു ബോഡി ഷേപ്പാണ്. നല്ല വിരിഞ്ഞ അരക്കെട്ടും ഉഗ്രൻ നിതംബവും ഉള്ള എന്റെ നാത്തൂനോട് എനിക്ക അല്പം അസൂയയുണ്ട്.അവളുടെ ആ കുണ്ടിയുടെ രൂപ തന്നെയാണ് അതിന്റെ കാരണം. മലയാളി പെണ്ണുങ്ങൾക്ക് ഇതുപോലത്തെ കുണ്ടി അധികം കണ്ടിട്ടില്ല.
നിങ്ങൾ ആണുങ്ങൾ വിചാരിക്കും നിങ്ങൾ മാത്രമേ പെണ്ണിന്റെ കുണ്ടിയും മുലയും ശ്രദ്ധിക്കൂ എന്നോക്കെ .. ഞങ്ങൾ നിങ്ങളെക്കാൾ അധികം അത് പോലെ ഉള്ള കാര്യങ്ങൾ ശ്രദ്ധിക്കും. വെപ്പ് മുലയും കുണ്ടിയും നിങ്ങളെക്കാൾ പെട്ടെന്ന് കണ്ടുപിടിക്കും. ഇന്നാളു പുളുവടി ബംഗ്ളാവിലെ കിളവന്റെ നവവധു അവതരിപ്പിച്ച ഡാൻസ് കണ്ടാർന്നോ.. ഉഗ്രൻ സ്ട്രക്ച്ചർ ഉള്ള ആ ദേവകിയുടെ കുണ്ടി വെറുതെ പാഡ് വച്ച കുളമാക്കിയയത് ഞാനും നാത്തൂനും ഒറ്റ നോട്ടത്തിൽ തന്നെ കണ്ടുപിടിച്ചു. ആ പറഞ്ഞു വന്നത് ആ കിളവന്റെ ഭാര്യയുടെ കാര്യമല്ലല്ലോ എന്റെ നാത്തൂന്റെ കാര്യമാണല്ലോ.

എന്റെ വിവാഹനം ഉറപ്പിച കാലം മുതാൽ ഞങ്ങൾ നല്ല സുഹൃത്തുക്കളായിരുന്നു. എന്തും തുറന്ന് പറയും. ഒന്നിനും കൂസലില്ല. പ്രത്യേകിച്ച് കമ്പിവർത്തമാനം പറയുന്നതിൽ യാതൊരു ലൈസൻസും അവൾക്കില്ലയിരുന്നു.

ബാംഗ്ലൂരിൽ ജോലി ചെയ്യണ സമയത്ത് അവർ റേവ് പാർട്ടിക്കൊക്കെ പോയിട്ടുണ്ടത്രെ. എന്തായാലും സച്ചിയെ കെട്ടിയ ശേഷം അതിനൊന്നും പോകാറില്ല. എന്നാലും ഇടക്ക് ഫ്രണ്ട്സൊക്കെ വരുമ്പോൾ വെള്ളമടിയുണ്ട്. അതിനു സച്ചിക്കും എതിർപ്പൊന്നും ഇല്ലായിരുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published.