ഗ്രേസമ്മയുടെ പുൽക്കൂട് [തനിനാടൻ]

Posted by

ഗ്രേസമ്മയുടെ പുൽക്കൂട്

Gressammayude Pulkoodu Author : തനിനാടൻ

മറ്റൊരു സൈറ്റിൽ വന്നതാ മാങ്ങാതൊലിയാന്നൊന്നും ആരും വിളിച്ചു കൂവണ്ട. താല്പര്യം ഉള്ളവർ വായിച്ചാൽ മതി.
എല്ലാവർക്കും ക്രിസ്തുമസ്സ് ആശംസകൾ.

ആ കാഴ്ചകണ്ട് ആകാശത്തെ നക്ഷത്രങ്ങള്‍ നാണിച്ചു കണ്ണടച്ചു. മുതു പാതിരാ നേരത്ത് റബ്ബറ് തോട്ടത്തിലെ റോഡില്‍ നിര്‍ത്തിയിട്ടിരിക്കുന്ന വൈക്കോല്‍ ലോറിക്ക് മുകളിലെ ഷീറ്റില്‍ തുണിയൊന്നുമില്ലാതെ പിറന്നപടി കലകത്തി മലര്‍ന്നു കിടക്കുന്ന ഗ്രേസമ്മ. അവളുടെ ആ തടിച്ചു സുന്ദരമായ ശരീരം മകരമഞ്ഞിലും കാമം കൊണ്ട് ചൂട്പിടിച്ചിരിക്കയാണ്. തൊട്ടടുത്ത് ഒരു കാമുകനെ പോലെ മകന്‍ ബെന്നിച്ചനും ഉണ്ട്. അവന്റെ കരങ്ങളും ചുണ്ടും നാക്കും ഗ്രേസമ്മയുടെ ശരീരത്തില്‍ രതിയുടെ സുഖം വിതറിക്കൊണ്ടിരിക്കുന്നു.

ഗ്രേസമ്മയു മകനും ഇത് ഇന്നും ഇന്നലെയും തുടങ്ങീതല്ല, ഏതാണ്ട് വര്‍ഷം അഞ്ചു കഴിഞ്ഞു അമ്മച്ചിയും മകനും തമ്മിലുള്ള കാമകേളികള്‍ ആരംഭിച്ചിട്ട്. വയസ്സ് നാല്പത്തെട്ടായെങ്കിലും നല്ല മുറ്റ് ശരീരമാണവരുടേത്. മയമ്പ്രദേശത്തേക്ക് കുടിയേറിയ പാലക്കാരി പെണ്ണിന്റെ തന്റേടവും കാമവും അവളില്‍ ആവോളം ഉണ്ട്. വര്‍ഗ്ഗീസ് മാപ്ല ലോറിയപകടത്തില്‍ മരിച്ചതോടെ അതിന്റെ കാര്യം ഇരുപതുകാരനായ മകന്‍ ഏറ്റെടുത്തു. പക്ഷെ അരക്കെട്ടിന്റെ കടി ശമിപ്പിക്കേണ്ട ഉത്തരവാദിത്വം അവന്‍ ഒട്ടും പ്രതീക്ഷിച്ചില്ല. മുംബൈയില്‍ നേഴ്സായിരുന്ന പെങ്ങള്‍ ലൌലിയുടെ കല്യാണം ഒരുവിധം അങ്ങ് കഴിഞ്ഞു. അവിടെ അത്യാവശ്യം തരക്കേടില്ലാത്ത സാമ്പത്തികവും നല്ല ജോലിയും ഉള്ള വിനോദ് എന്ന ഒരു കിഴങ്ങനെ അവള്‍ വളച്ചെടുക്കുകയായിരുന്നു. ഒരു ഭര്‍ത്താവിനെ മാത്രമായിരുന്നു അവള്‍ക്ക് വേണ്ടിയിരുന്നത്. കളിക്കാന്‍ ഉഗ്രന്‍ കുണ്ണകള്‍ അവള്‍ക്ക് വേറെ ഉണ്ടയിരുന്നു. വിനോദിനെ തിരഞ്ഞെടുത്തത് അമ്മച്ചി ഗ്രേസമ്മയുടെ കൂടെ പ്രേരണയിലായിരുന്നു. കല്യാണം കഴിഞ്ഞതോടെ വിനോദ് മതം മാറി വര്‍ഗ്ഗീസായി. ഭാര്യയുടെ അടിമയായി അയാള്‍ സന്തോഷപൂര്‍വ്വം അവിടെ ജീവിച്ചു.

Leave a Reply

Your email address will not be published.