അടിമാലി ഡയറീസ്

Posted by

അടിമാലി ഡയറീസ്

കട്ട ലോക്കൽ ഫെറ്റിഷ്

Adimaly Diaries Author : ബെഞ്ചമിൻ ബ്രോ

 

നീരയുടെ കഥ ഇഷ്ടമായി എന്ന് അറിയുന്നതിൽ സന്തോഷം. പക്ഷെ ഇപ്പോഴാണ് അറിയുന്നത് മറ്റൊരു കഥ സെയിം ത്രെഡിൽ വന്നിട്ടുണ്ടെന്ന്. ആങ്ങള പെങ്ങളെ നടിയാക്കുവാൻ ശ്രമിച്ചതിന്റെയും സംവിധായകൻ “ചന്ദ്രദാസിനടക്കം“ അവളെ കൂട്ടിക്കൊടുത്തതും മറ്റും. ആ കഥവായിച്ചപ്പോൾ സെയിം ത്രെഡ് ആയതിനാൽ തൽക്കാലം ഞാൻ ഒന്ന് മാറ്റി പിടിക്കുന്നു.
അടിമാലി ഡയറിക്കാരി ജിച്ചിയാണ് ഇതിലെ കഥാനായിക. ഫ്റ്റിഷ് തന്നെ തീം

എല്ലായിടത്തും ഇല്യൂമിനേഷൻ ബൾബും ബഹളവും ഹാപ്പി ന്യൂ ഇയർ ആഘോഷവുമാണ്. ഒരുമാതിരി ആളുകൾ ഒക്കെ നല്ല വെള്ളമടിച്ച് മൂത്ത് നടക്കുകയാണ്. ഇടക്ക് ചിലയിടത്ത് നല്ല അടിപൊട്ടുന്നുണ്ട്. തപ്പാണി പ്രവിയും ടീമും ഒരു അടികഴിഞ്ഞു സ്ഥലം കാലിയാക്കിയതേ ഉള്ളൂ.

രാത്രി ഏതാണ്ട് പന്ത്രണ്ടു മണി ആയിക്കാണും. വെടിക്കെട്ട് കാണുവാൻ ആളുകൾ ആകാംഷയോടെ കാത്ത് നിൽക്കുന്നു.
ഞാനും ജിച്ചിയും കൂടെ ഒന്ന് കറങ്ങിയേച്ചും വരാമെന്ന് പറഞ്ഞ് മുങ്ങി. ജിച്ചിയുടെ ചക്ക മുലകളും വലിയ കുണ്ടിയും കാഴ്ചക്കാരിൽ കമ്പിയുണർത്തി. തിരക്കിൽ ചിലർ അവളുടെ കുണ്ടിയും മുലയുമെല്ലാം ഞെക്കിവിട്ടു. വേദനിപ്പിക്കാത്ത ഞെക്കലുകളെ അവളും ആസ്വദിച്ചു. ജിച്ചിയെ ആരെങ്കിലും കൈവെക്കുന്നത് എനിക്ക് സഹിക്കാൻ പറ്റില്ല പക്ഷെ നല്ല തരിപ്പിലായിരുന്നതിനാൽ അത് ആസ്വദിക്കുവാനാണ് എനിക്ക് തോന്നിയത്.

ഞങ്ങൾ വളക്കാരുടെ ഇടയിലൂടെ നടക്കുകയായിരുന്നു. ജിച്ചിക്ക് കുപ്പിവളകളോട് വലിയ താല്പര്യം ആയിരുന്നു. നാലു പെഗ്ഗടിച്ചതിനാൽ ഞങ്ങൾ രണ്ടു പേർക്കും നല്ല തരിപ്പുണ്ട്.
“എടീ ജിച്ചീ ഈ വള എങ്ങിനെ ഉണ്ടെടീ“
“ഓ അത് നിന്റെ കുണ്ണയിൽ ഇട്ടോടാ എന്റെ കൈക്ക് നല്ല വണ്ണം ഉണ്ട്“ അവൾ പറഞ്ഞു. അവളുടെ വർത്തമാനം കേട്ട് തൊട്ടടുത്ത് നിന്നിരുന്ന പെൺകുട്ടി എന്നെ നോക്കി ചിരിച്ചു. ഞങ്ങൾ അവളെ നോക്കി ഒന്ന് ചിരിച്ചു. അവൾ അല്പം മാറി. അന്നേരം ജിച്ചി ഒന്ന് കണ്ണിറുക്കി കാണിച്ചു. ഞങ്ങൾ രണ്ടാളും കൂടെ അവളെ ഒന്ന് കളിപ്പിക്കാമെന്ന് കരുതി. തൊട്ടു പുറകെ പരസ്പരം കെട്ടിപ്പിടിച്ച് ആടിയാടി നടന്നു സംസാരിക്കുവാൻ തുടങ്ങി.
“എന്റെ കുണ്ണ നിന്റെ പൂറ്റിൽ ഇട്ടോളാം..“ഞാൻ പറഞ്ഞു.
“ഊഹും ഇന്ന് പറ്റില്ല.ഞാൻ മെൻസെസാ രണ്ടു ദിവസം കഴിയട്ടെ“
“എടീ കുണ്ണ കൊലച്ചു നിൽക്കാ എനിക്കിടണം“

Leave a Reply

Your email address will not be published.