ഭാര്യയുടെ ആദ്യ സുഖം

Posted by

ഭാര്യയുടെ ആദ്യ സുഖം

Bharyayude Adyasukham bY Biju

 

ഞാൻ രാജേഷ് 40 വയസ്സ് ഭാര്യ റീന 36 വയസ്സ് രണ്ടു കുട്ടികൾ ഉണ്ട്, തിരുവനന്തപുരത്ത് താമസിക്കുന്നു, ഇവിടെ ഒരു പ്രൈവറ്റ് കംമ്പനിയിൽ ആണ് ഞാൻ ജോലി ചെയ്യുന്നത്. എൻറെ ജീവിതത്തിൽ നടന്നുകൊണ്ടിരിക്കുന്ന കാര്യം ആണ് ഞാൻ വായനക്കാർക്ക് വേണ്ടി ഇവിടെ കുറിക്കുന്നു.

ഏകദേശം 17 വർഷം മുമ്പാണ് ഞങ്ങൾ വിവാഹിതരായത്, കാണാൻ സുന്ദരിയായ ഒരു നാടൻ പെൺകുട്ടി ആയിരുന്നു റീന, ആവശ്യത്തിനു പൊക്കവും നല്ല നിറവും ഉണ്ട കണ്ണും നീണ്ട മുടിയും ഒതുങ്ങിയ വയറും വീതിയുള്ള നിതംബവും ആയി ആരും ഒന്നു നോക്കിപ്പോകും റീനയെ. നാട്ടിൻപുറത്തുകാരി ആണെങ്കിലും ഒരു മാദക സുന്ദരി തെന്നെ. ഓഫീസിൽ പോയിവരാൻ സൗകര്യത്തിന് ഞങ്ങൾ തിരുവനന്തപുരത്ത് സിറ്റിയിൽ ഒരു വീട് എടുത്തു അവിടെ ഞാനും റീനയും താമസമാക്കി. വിവാഹം കഴിഞ്ഞ് ഒരാഴ്ചയോളം ഞങ്ങൾ ശാരീരികമായി ഒരു ബന്ധവും ഉണ്ടായില്ല. കാര്യം എനിക്കറിയാമായിരുന്നു അവളെ ഒന്നും ചെയ്യാൻ എനിക്കു കഴിവില്ല എന്ന്. ഒരു ദിവസം രാത്രി രണ്ടും കല്പിച്ചുക മ്പികു ട്ടന്‍നെ റ്റ്ഞാൻ തുടക്കമിട്ടു. ചുമ്പനങ്ങളും കെട്ടി പുണരലും ആയി എന്നാൽ അത് കൂടുതൽ മുമ്പോട്ടു പോയില്ല അവളെ ഒന്നു വിവസ്ത്ര ആക്കാൻ പോലും എനിക്കായില്ല. പിന്നീട് റീനക്കും അത് ഒരു ശീലമായപോലെ ആയി. ഒരു ദിവസം തുടക്കത്തിൽ ഞാൻ അവളുടെ സംഗമ സ്ഥാനത്ത് ഉമ്മ വക്കാൻ തുടങ്ങി പെട്ടെന്ന് അവൾ എന്നെ തടഞ്ഞു എന്നിട്ട് പറഞ്ഞു “വെറുതെ എന്നെ ചൂടാക്കണ്ട ” എന്ന് എനിക്കു മനസ്സിലായി അവളുടെ ഉള്ളിലെ തീ എന്താണെന്ന് അങ്ങിനെ ഒരു വർഷം ഏകദേശം ആയി. എൻറെ ഓഫീസിൽ ഒരു പുതിയ സ്റ്റാഫ് വന്നു. കണാൻ സുമുഖനായ ചെറുപ്പക്കാരൻ സുധി എന്നാണ് പേര്. എറണാകുളം കാരനാണ് . ഞങ്ങൾ പരിചയപ്പെട്ടു സുധിക്കും എൻറെ പ്രായം പക്ഷെ അവിവാഹിതനാണ് . ഇവിടെ താമസം എവിടെ എന്ന് ഞാൻ ചോദിച്ചു തല്ക്കാലം ഒരു ലോഡ്ജിൽ ആണ് വേറെ എവിടെ എങ്കിലും നോക്കണം എന്ന് പറഞ്ഞു. എൻറെ മനസ്സിൽ ഒരു ഐഡിയ തോന്നി സുധിയെ ഞങ്ങളുടെ വീട്ടിൽ പേയിഗ് ഗസ്റ്റ് ആയി താമസീപ്പിക്കാം , റീനക്ക് ഇഷ്ടമായാൽ അവനെ കൊണ്ട് റീനയെ കളിപ്പിക്കാം.

Leave a Reply

Your email address will not be published.