വിവാഹവാർഷിക സമ്മാനം 4 [അസുരൻ]

Posted by

വിവാഹവാർഷിക സമ്മാനം 4

Vivaha Vaarshika Sammanam Part 4 bY അസുരൻ | Previous Part 

 

കാലത്ത് എഴുന്നേറ്റു റെഡി ആയി അവര്‍ മനാലി കാണാന്‍ ഇറങ്ങി. അവര്‍ക്ക് കാഴ്ചകള്‍ പറഞ്ഞു കൊടുക്കാന്‍ ഒരു ഗൈഡിനെ മനുവിന്റെ കമ്പനി ശരിയാക്കിയിരുന്നു. മനുവും ഗൈഡും മുന്നില്‍ കയറി, പിന്നില്‍ സീതാലക്ഷ്മിക്കും രാജീവനും നടുവിലായി വീണ ഇരുന്നു. അവള്‍ക്ക് തലേന്ന്‍ നടന്നെതെല്ലാം അവളുടെ കണ്മുന്‍പില്‍ ഉണ്ടായിരുന്നു. രാജീവനെയും സീതാലക്ഷ്മിയെയും അവള്‍ക്ക് നാണത്തോടെ മാത്രമേ നോക്കാന്‍ കഴിഞ്ഞുള്ളൂ. തലേന്നത്തെ അബദ്ധം ആവര്‍ത്തിക്കാതിരിക്കാന്‍ അവള്‍ അന്ന്‍ മുട്ടറ്റം വരുന്ന സ്കേര്‍ട്ടും അതിന്റെ മാച്ചിംഗ് ബ്ലൌസ് ആണ് ധരിച്ചത്. ആ മലമുകളിലെ ദുര്‍ഘടപാതകളിലൂടെ കാര്‍ നീങ്ങുമ്പോള്‍ തന്റെ തുടകള്‍ രാജീവന്റെയും സീതയുടെയും തുടകളുമായി ഉരയുന്നത് വീണ അറിയുന്നുണ്ടായിരുന്നു. തന്റെ കാലിനിടയില്‍ നീരൊഴുക്ക് തുടങ്ങുന്നത് അവള്‍ അറിയുന്നുണ്ടായിരുന്നു. വീണയുടെ മനസ്സിലെ കാമദാഹം അറിയാതെ അവര്‍ അന്ന് മുഴുവന്‍ മനാലി കറങ്ങി വൈകീട്ടത്തോടെ റൂമില്‍ തിരിച്ചെത്തി.

സമയം ഏകദേശം ആറു മണിയോട് അടുത്തിരിക്കുന്നു. അവര്‍ കൊണ്ടു വന്ന കുപ്പി പൊട്ടിച് ആഘോഷം തുടങ്ങി. ഉള്ളിലെ വികാരത്തിന്റെ തള്ളിച്ചയില്‍ വീണ പെട്ടന്ന്‍ പെട്ടന്ന്‍ തന്നെ അടിക്കുന്നുണ്ടായിരുന്നു. രണ്ടെണ്ണം അടിച്ച സീതാലക്ഷ്മി മനുവിന്റെയും വീണയുടെയും കല്യാണത്തിനു കാരണമായ ആ സംഭവം എടുത്തിട്ടു, എന്നിട്ട് എല്ലാവരോടുമായി ചോദിച്ചു.

ˇ

“നമ്മുക്ക് പിള്ളേര്‍ അന്ന് കളിച്ച ട്രുത്ത് ഓര്‍ ഡെയര്‍ കളിച്ചാലോ?”

“ഇവളെ പോലത്തെ പെടിത്തൂറികള്‍ക്ക് കളിക്കാന്‍ പറ്റില്ല. അങ്ങനെ കളിച്ചാല്‍ ബോര്‍ ആകും.” മനു വീണയെ നോക്കി അഭിപ്രായപെട്ടു.
മനുവിന്റെ ആ മറുപടി വീണയുടെ ആത്മാഭിമാനത്തിന് മേല്‍ ആണ് പതിച്ചത്. ഉള്ളില്‍ കിടന്ന മദ്യത്തിന്റെ ധൈര്യത്തില്‍ അവള്‍ മനുവിനെ എതിരിട്ടു.

“എനിക്ക് പേടി ഒന്നും ഇല്ല. ഞങ്ങള്‍ ബാംഗ്ലൂരില്‍ പഠിക്കുമ്പോള്‍ ഹോസ്റ്റലില്‍ വെച്ച് സ്ഥിരം കളിക്കുന്നതാ. നീ എന്നോട് തോല്‍ക്കും എന്ന്‍ പേടിച്ചല്ലേ കളിക്കാത്തത്.”

Leave a Reply

Your email address will not be published.