സെക്സ്ടിങ്ങിലൂടെ ഒരു കളി

Posted by

സെക്സ്ടിങ്ങിലൂടെ ഒരു കളി

sextingilude oru Kali bY Jinu

 

സുഹൃത്തുക്കളെ, ഈ കഥ നടക്കുന്നത് IT നഗരമായ ബാംഗ്ലൂര്‍ ആണ്. എഞ്ചിനീയറിംഗ് കഴിഞ്ഞു ഞാന്‍ ജോലിക്ക് കയറിയ സമയം. ക്യാമ്പസ്‌ സെലെക്ഷന്‍ കിട്ടി TCS ഇല്‍ ജോലി ചെയ്യുന്ന കാലം. എല്ലാ കൊച്ചു പയ്യന്മാരെയും പോലെ വായിനോക്കി നടക്കുന്ന കാലത്താണ് എന്റെ തന്നെ ഓഫീസില്‍ ജോലി ചെയുന്ന ഒരു ചേച്ചിയെ പരിച്ചയപെടുന്നത്. പേര് ശ്രീജ. അങ്ങനെ ശ്രധിക്കതക്കതായ ചരക്കല്ലാ. എന്നാല്‍ ഒരു ആവറേജ് സുന്ദരി ചേച്ചി. ഇരു നിറം. ആവശ്യത്തിനു മുലയും കുണ്ടിയും. ഒന്നും അധികമില്ല കുറവുമില്ലാ. ഇഷ്ടം പോലെ നോര്‍ത്ത് ഇന്ത്യന്‍ ചരക്കുകള്‍ ഉള്ളപ്പോ ആദ്യം ഒന്നും ശ്രധിചില്ലാ. മലയാളി ആയതു കൊണ്ട് ഒരിക്കല്‍ ലിഫ്റ്റില്‍ വച്ച് ഞങ്ങള്‍ ആകസ്മികമായി പരിചയപ്പെട്ടു. ഒരിക്കല്‍ രാവിലെ ഓഫീസ് കാന്റീനില്‍ നിന്ന് ബ്രേക്ക്‌ കമ്പികുട്ടന്‍.നെറ്റ്ഫാസ്റ്റ് കഴിക്കുമ്പോ ചേച്ചി എന്റെ അടുത്ത് വന്നിരുന്നു. അപ്പോഴാണ്‌ ഞങ്ങള്‍ വിശദമായി പരിചയപ്പെടുന്നത്. ഒരു കുട്ടിയും ഭര്‍ത്താവും ഉള്ള ചെറിയ സന്തുഷ്ട കുടുംബം. താമസം ഒരു ചെറിയ അപ്പാര്‍ട്ട്മെന്റില്‍ആണ്. അന്ന് ഞങ്ങള്‍ കുറെ സംസാരിച്ചു. പിന്നെ പിന്നെ എന്നും ബ്രേക്ക്‌ ഫാസ്റ്റ് നു എനിക്ക് ചേച്ചി കമ്പനി തരാന്‍ തുടങ്ങി. ചേച്ചിയുടെ ടീമില്‍ മലയാളികള്‍ ഇല്ലായിരുന്നു. അതും ഒരു കാരണമായിരുന്നു. അതോടെ വയിനോട്ടവും നടക്കതെയായി ചേച്ചിയുടെ കഥ കേള്‍ക്കണം എന്നുമായി. എന്നും എന്തെങ്കിലുമൊക്കെ പറയും. ശെരിക്കും ബോറടി ആയിരുന്നു.

എന്നും ചുരിദാര്‍ ഇടുന്ന ചേച്ചി ഒരു ദിവസം സാരീ ഉടുത്തു വന്നു. അന്ന് എന്തോ വിശേഷ ദിവസം ആണെന്നും അമ്പലത്തില്‍ പോയിന്നും പറഞ്ഞു.രാവിലെ വട്ട മേശയില്‍ എന്റെ വലതു വശത്തിരുന്ന ചേച്ചിയുടെ വയര്‍ അന്നാണ് ആദ്യമായി കാണുന്നത്. നല്ല ഒതുക്കമുള്ള വയര്‍. തടിക്കാത്ത ശരീരം പോലെ തന്നെ ആ വയറും. ആ കാഴ്ച എനിക്കിഷ്ടപെട്ടു. കഴിച്ചു കഴിഞ്ഞു ചേച്ചിയുടെ പുറകെ നടന്നപ്പോള്‍ ആദ്യമായി ആ കുണ്ടിയും ശ്രദ്ധിച്ചു. എല്ലാം പാകത്തിന്. അതോടെ മനസ്സില്‍ പിശാചു തലപൊക്കി. കളിയ്ക്കാന്‍ കിട്ടുമോ എന്നായി ചിന്ത. കേട്ടിടത്തോളം നല്ല ഫാമിലി ലൈഫ് ആണ് രണ്ടു പേര്‍ക്കും. ഏതു പെണ്ണിനേയും വീഴ്ത്തണമെങ്കില്‍അവരെ പൊക്കി പറഞ്ഞെ പറ്റൂ. ഞാനും ആ വഴി തന്നെ തിരഞ്ഞെടുത്തു. പിറ്റേ ദിവസം രാവിലെ കണ്ടപ്പോ തലേന്ന് സാരിയില്‍ കാണാന്‍ നല്ല ഭംഗി ഉണ്ടായിരുന്നു എന്ന് തട്ടി വിട്ടു. അത് ചേച്ചിക്ക് ഇഷ്ടപ്പെട്ടു. ഈ ആവറേജ് പെണ്ണുങ്ങളെ ഒന്ന് പൊക്കിയാല്‍ ഫലം പലതാണ്. ആരോ ശ്രദ്ധിക്കുന്നു എന്നാ തോന്നല്‍ വന്നാല്‍ പിന്നെ രസമാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published.