ബാഹുബലി 3

Posted by

ബാഹുബലി 3

Bahubali Part 3 bY Hafiz Rehman |  Previous Parts 

 

കരയുന്നത് നമ്മുടെ കൂട്ടത്തിനു നിഷേധിക്കപെട്ടതാണെന്നറിയില്ലേ അവന്തിക,അയാൾ അവളുടെ പിന്നിൽ നിന്ന് കൈ കൊണ്ട് ഇടുപ്പിലെ വസ്ത്രം നീക്കി,പാലിന്റെ നിറമുള്ള ആ ഇടുപ്പിൽ നടുവിലായി കിണറു പോലൊരു പൊക്കിൾ,ശിവാക്കും കാമം മൂത്തു.തലവന്റെ കൈകൾ ആ ഇടുപ്പിൽ കുറച്ചു നേരം പരതി നടന്നു,അയാൾ ആ പൊക്കിളിനു ചുറ്റും വിരലുകൾ  കൊണ്ട് വട്ടത്തിൽ തടവി കൊണ്ടിരുന്നു,അവന്തിക അപ്പോഴും കരയുകയായിരുന്നു,അവളിലെ ഈ നിൽപ് കണ്ട ദേഷ്യത്തിൽ അല്പം ദേഷ്യത്തോടെ അയാൾ ആ പൊക്കിളിലേക്ക് തന്റെ നടുവിരൽ കുത്തിയിറക്കി ,പെട്ടെന്നുള്ള ഈ പ്രവർത്തിയിൽ നിയന്ത്രണം വിട്ട അവന്തിക നടുവ് പിന്നോട്ടു വളച്ചു,അവളുടെ നിതംബം ഇടിച്ചു  നിന്നത് അയാളുടെ അരക്കെട്ടിലും,പൊക്കിളിൽ നിന്നും വിരൽ എടുക്കാതെ തന്നെ അയാൾ വലതു കൈകൊണ്ട് അവളുടെ വസ്ത്രം താഴേക്ക് താഴ്ത്തി,അവളുടെ ഉള്തുടകളുടെ വെളുപ്പുംകമ്പികുട്ടന്‍.നെറ്റ് ചേർന്നിരിക്കുന്ന  പൂറും കണ്ടു ശിവ ഞെട്ടിപോയി,കാഞ്ചനയുടെ വയസ്സൻ പൂറു മാത്രം കണ്ടിട്ടുള്ള അവനു ഇതുപോലെരണം കണ്ടപ്പോഴേ അവന്തികയെ എങ്ങനെയും കളിക്കണം എന്നവൻ തീരുമാനിച്ചു .ജീവനറ്റപോലെ നിന്നിരുന്ന അവന്തിക പെട്ടെന്ന് മുരളാനും തെങ്ങാനും തുടങ്ങി,തലവന്റെ അരക്കെട്ടിന്റെ ചലനം കണ്ടപ്പോൾ അവളുടെ കൂതിയിലടിക്കുകയാണെന്നു ശിവക്ക് മനസിലായി,അവന്തികക്കു ഇഷ്ടക്കേടുള്ളതും അവൾ ജീവനറ്റപോലെ നിൽക്കുന്നതും അവനു സന്തോഷം തോന്നിപ്പിച്ചു,ഇതേ സമയം അവന്തികയുടെ മുലകളെ ഞെരിച്ചു കൊണ്ട് ആഞ്ഞടിക്കുകയായിന്നു മൂപ്പൻ,അയാളുടെ ഉറച്ച നിശ്വാസങ്ങളും ശരീരം തമ്മിൽ ചേർന്നടിക്കുമ്പോൾ ഉണ്ടാകുന്ന ശബ്ദവും പുറത്തു നിന്ന ശിവയുടേം കുണ്ണ കമ്പിയാക്കി,പെട്ടെന്നൊരു വിറയലോടെ തലവൻ അടി നിർത്തി,അയാളുടെ വലിഞ്ഞുമുറുകിയ മുഖത്ത് നിന്നും അയാൾക് പാലുപോയിരിക്കുന്നു എന്നവന് തോന്നി,പക്ഷെ പിന്നീട് കണ്ടത്

Leave a Reply

Your email address will not be published.