വിവാഹിതയിൽ 19 കാരന്‍റെ വെടിക്കെട്ട്

Posted by

വിവാഹിതയിൽ 19 കാരന്‍റെ വെടിക്കെട്ട്

Vivahithayil 19 Karante Vedikettu bY Bharath

 

പുതിയ സ്ഥലം മാറ്റ നിയമങ്ങൾ വന്നിരിക്കുകയാണ്. പലർക്കും ദൂര സ്ഥാലങ്ങളിലേക്ക് പോകേണ്ടി വരും. അധ്യാപകർ പ്രത്യേകിച്ചു ലേഡി ടീച്ചേഴ്സ് വലിയ ടെന്ഷനിൽ ആയിരുന്നു. ഷെഫ്ന കുറച്ചു ദിവസമായി തന്റെ ഭർത്താവിന് സമാധാനം കൊടുക്കുന്നില്ല. ഏതെങ്കിലും നേതാവിനെ കണ്ട് അടുത്ത സ്‌കൂളിലേക്ക് നോക്കാൻ. പക്ഷെ സലാമിന് അതിൽ വലിയ താത്പര്യമില്ല. കുറുക്കു വഴി നോക്കേണ്ട എന്നാണ് സലാമിന്റെ അഭിപ്രായം. പക്ഷെ രണ്ടാമത്ത കുഞ്ഞ് മുല കുടി പോലും മാറ്റിയിട്ട് ഇല്ല. ഷെഫ്ന ഒരു പോം വഴിക്കായി തല പുകഞ്ഞ് ആലോചിച്ചു. അപ്പോഴാണ് തന്റെ സുഹൃത്തിന് സ്ഥലം എം എൽ എ യുടെ മകനെ പരിചയം ഉണ്ടെന്ന് ഷെഫ്ന ഓർത്തത്. അവൾ ഉടൻ അഭിക്ക് വിളിച്ചു. നാളെ സ്‌കൂളിൽ നിന്നും നേരെ അവർ ബാഡ് മിന്റൻ കളിക്കാറുള്ള ഇൻഡോർ സ്റ്റേഡിയത്തിന് അടുത്തേത്താൻ അഭി നിർദേശിച്ചു. ഷെഫ്ന സലാമിന്റെ സമ്മതത്തോടെ അഭിയെ കാണാൻ തീരുമാനിച്ചു. പിറ്റേന്ന് അവൾ പറഞ്ഞ സ്ഥാലത്ത് എത്തി അഭിയെ വിളിച്ചു. അവൻ കളിക്കിടയിൽ നിന്നും ഷോർട്സും ടി ഷർട്ടും ഇട്ട് വന്നു.
‘ഹായ് ഷെഫ്ന. സുഖമാണോ?’
‘എടാ അഭി ഒന്നും പറയണ്ട. ഈ ട്രാൻസ്ഫർ പൊല്ലാപ്പിൽ ഞാൻ പെട്ടിരിക്കുകയാണ്. നിനക്ക് ആ എം എൽ യും മകനു മായും നല്ല അടുപ്പമല്ലേ. എന്റെ കാര്യം ഒന്നു പറയാമോ’
‘എം എൽ എ യുടെ കാര്യം പറയണ്ട. ആദർശ ധീരനാണ്. നിയമത്തിൽ നിന്നും വ്യതി ചലിക്കില്ല. മകനെ ഞാൻ മുട്ടിച്ചു തരാം.അവന് എന്തെങ്കിലും ചെയ്യാൻ പറ്റുമോ എന്ന് നോക്കാം’
അവർ പലതും സംസാരിച്ചു കൊണ്ട് മനുവിനെ കാത്തിരുന്നു. ഒരു 15 മിനിറ്റിനകം ഒരു ന്യു ജൻ ബൈക്കിൽ മനു എത്തി. ഷെഫ്നയെ ഒന്നു ഉഴിഞ്ഞു നോക്കി.ഇവൾ തന്നെ പ്ലസ് ടു വിന് പഠിപ്പിച്ചിട്ടുണ്ടലലോ. നല്ല ഉശിരൻ ‘മിൽഫ്’.എന്തൊരു ഫിഗർ. ഫുൾ സ്ലീവ് ബ്ലൗസിൽ കയ്യുടെ മുഴുപ്പ് മുഴുവൻ കാണുന്നു. കക്ഷം വിയർപ്പിൽ നനഞ്ഞിട്ടുണ്ട്. 30 നടുത് പ്രായം കാണും. എന്നാലും പതിഞ്ഞിരിക്കുന്ന വയറും, തടിച്ച അരക്കെട്ടും. സാരി ഞൊറിക്കിടയായിൽ കുണ്ടിയുടെ മുഴുപ്പ് വ്യക്തം. മൊല തടത്തിൽ പൊതിഞ്ഞതിനാൽ കാണുന്നില്ല. കണ്മഷി എഴുതി കറപ്പിച്ച ഉണ്ട കണ്ണുകൾ.
‘എടാ ഇതു എന്റെ ഫ്രണ്ട് ഷെഫ്ന. ഇവൾ ഒരു ട്രാൻസ്ഫർ ഭീഷണിയിൽ ആണ്. നീ അടുത്തേക്ക് ഒന്ന് ആക്കി കൊടുക്കണം’ അഭി കാര്യം അവതരിപ്പിച്ചു.
‘അച്ഛന്റെ കാര്യങ്ങളിൽ എനിക്ക് ഇട പെടാൻ പറ്റില്ല’
ഷെഫ്നയുടെ മുഖം വാടി. എന്നാൽ ആണുങ്ങളിൽ എങ്ങനെ താത്പര്യം ഉണ്ടാക്കാം എന്ന് ഏതു പെണ്ണിനേയും പഠിപ്പിക്കേണ്ട. അവളുടെ തട്ടം കഴുത്തിലേക്ക് ഇറങ്ങി. കണ്ണുകളിൽ കമ്പി നോട്ടം. ചിതറി കിടന്ന മുടിയിഴകൾ കഴുത്തിലൂടെ പാറികളിച്ചു. ചേഞ്ചുണ്ടുകൾ സ്വല്പം പിളർന്നു കൊണ്ട് നേരിയ ഒരു മന്ദഹാസം. മുഖം സ്വല്പ നേരം 19 കാരനായ മനുവിന് കാഴ്ച വച്ച് അവൻ കാണ്കെ, കൈ ഉയർത്തി തട്ടം തലയിലിട്ടു. ഷെഫ്നയുടെ വിയർത്തു നനഞ്ഞ കക്ഷം നോക്കി മനു വെള്ളമിറക്കി.

ˇ

Leave a Reply

Your email address will not be published.