അമ്മയുടെ വിളച്ചിൽ 2

Posted by

അമ്മയുടെ വിളച്ചിൽ 2

Ammayude Vilachil Part 2 bY സുമേഷ്

 

കല്യാണത്തിന് അമ്മയുടെ സൗന്ദര്യം ഒന്നു കാണേണ്ടത് തന്നെ ആയിരുന്നു പാട്ടുസാരി ഉടുത്തു ‘അമ്മ ഓഡിറ്റോറിയം മുഴുവൻ കറങ്ങി നടന്നു.എന്റെ ശ്രദ്ധ മുഴുവൻ അമ്മയിൽ ആയിരുന്നു കൂടെ മഹേഷും എങ്ങനെയും അമ്മയുടെ കളി കാണണം എന്ന മോഹം മാത്രമേ ഞങ്ങൾക്ക് 2 പേർക്കും ഉണ്ടാരുന്നുള്ളൂ. അത്ര സുഖം ഉള്ള കാഴ്ച ആയിരുന്നു തലേ ദിവസം കിട്ടിയതു.ഇത്രയും മനോഹരമായ നഗ്നത ഞാൻ എങ്ങും കണ്ടിട്ടില്ല നല്ല ചുവന്നു തുടുത്ത ആപ്പിൾ പോലുള്ള അമ്മയുടെ ശരീരം പലപ്പം പോലുള്ള മുന്തിയ

യോനി. വിരിഞ്ഞു പുറകിലേക്ക് തള്ളിയ ചന്തികൾ  അല്പം  തടിച്ച ശരീരംഒരു മാദക തിടമ്പ് എന്നു പറയാം.ഞങ്ങൾ അമ്മയുടെ പുറകിൽ നിന്നും മാറാതെ നിന്നു അവിടെ വെച്ചു ഒന്നും നടന്നില്ല ഞങ്ങൾ വീട്ടിൽ എത്തി വിശ്രമം കഴിഞ്ഞു ഇനി എല്ലാരും കൂടി ചെറുക്കന്റെ വീട്ടിൽ പോകും അതിനു വേണ്ടി എല്ലാരും തയാറായി വന്നു അയൽപക്കത്തുള്ളവർ എല്ലാരും ഉണ്ടായിരുന്നു അവർ എല്ലാം വണ്ടിയിൽ സ്ഥാനം പിടിച്ചു ‘അമ്മ വരുന്നില്ല എന്നു പറഞ്ഞു ഒഴിഞ്ഞുമാറി അപ്പോൾ എനിക്കും ഒരു പന്തികേട് തോന്നി ഞാനും യാത്രയിൽ നിന്നും മുങ്ങാൻ തീരുമാനിച്ചു ഞാനും മഹേഷും മുങ്ങി അവർ പോയി കഴിഞ്ഞപ്പോൾ ഞങ്ങൾ കല്യാണ വീട്ടിലേക്കു പോയി ‘അമ്മ അവിടെഉണ്ടാരുന്നു ‘അമ്മ വേളക്കാരികളെ സഹായിക്കുകയാണ് അവർ കുറച്ചു കഴിഞ്ഞപ്പോൾ പോയി ഇപ്പോൾ അവിടെ ‘അമ്മ മാത്രം പുറത്തു 2 പാചകകാരും ഉണ്ട് അവന്മാർ പണി തീർത്തു വെള്ളമടി ആണ് അവർ അടിച്ചു തീരരായപ്പോൾ ടച്ചിങ്‌സ് എടുക്കാൻ വീട്ടിൽ ചെന്ന് വിളിച്ചു ‘അമ്മ എടുക്കാനായി അടുക്കളയിൽ പോയി ടച്ചിങ്‌സ് എടുത്തുകൊണ്ടു ഇരുന്നപ്പോൾ അയാൾ അടുക്കളയിലേക്കു കയറി വന്നു ‘അമ്മ അറിയാതെ പുറകിലൂടെ ചെന്നു അമ്മയുടെ ചന്തികൾ പിടിച്ചു ഞെരിച്ചു ‘അമ്മ പെട്ടെന്ന് ഞെട്ടി തരിച്ചു അയാൾ വേഗം അമ്മയെ കെട്ടിപിടിച്ചു ചുണ്ടുകൾ വായിലാക്കി ‘അമ്മ യുടെ എതിർപ്പ്കുറഞ്ഞു വന്നു ‘അമ്മ അയാൾക്ക്‌ അടിമ ആയി തുടങ്ങി അയാൾ

Leave a Reply

Your email address will not be published.