ജിത്തുവിന്‍റെ അമ്മ പ്രമീള 2 [ഒറ്റകൊമ്പൻ]

Posted by

ജിത്തുവിന്‍റെ അമ്മ പ്രമീള 2

Jithuvinte Amma Pramila Part 2 bY ഒറ്റകൊമ്പൻ | Previous Part

 

പ്രമീള ബസ്സിൽ നിന്നിറങ്ങുമ്പോളും മഴ തകർത്ത് പെയ്യുകയായിരുന്നു. ഇറങ്ങാനായി ഫ്രണ്ട് ഡോറിനടുത്തേക്ക് നീങ്ങിയ അവളെ കണ്ടക്ടറും ശരിക്കും കുണ്ടിക്ക് വെച്ചാണ് കടത്തി വിട്ടത്. അപ്പോഴേയ്ക്കും ബസ്സിലെ തിരക്ക് അൽപം ശമിച്ചിരുന്നു. ഹാൻഡ് ബാഗിൽ നിന്ന് ത്രീ’ഫോൾഡ് കുടയുമെടുത്ത് ഇറങ്ങുന്നതിനിടെ ഡോറിൽ നിന്നിരുന്ന കിളി, നൈസായിട്ട് അവളുടെ കൊഴുത്ത മുഴുത്ത കുണ്ടി താങ്ങിപിടിച്ച് പതിയെ ഒന്ന് കുലുക്കി വിട്ടു. പ്രമീള അവനെ ദഹിപ്പിക്കുന്ന ഒരു നോട്ടം നോക്കി.. അവളെ നോക്കി ഒരു വഷളൻ ചിരി പാസ്സാക്കിയ കിളിപയ്യൻ ഡബിൾ ബെല്ലടിച്ചു വണ്ടിവിട്ടു “പോട്ടേ റെറ്റ്…”

ˇ

അവൾ ബസ്സിൽ നിന്നിറങ്ങി കുട നിവർത്തിയപ്പോഴേയ്കും, ഇൻ’ചെയ്ത ഷർട്ട് വലിച്ച് താഴേക്കിട്ട്കൊണ്ട് ജിത്തു ഓടി ചെന്ന് കുടയിൽ കയറി. “ഇന്നും നീ കുട എടുത്തില്ലേ? നിന്നോട് എത്ര പ്രാവിശ്യം പറഞ്ഞിട്ടുണ്ട് ജിത്തൂട്ടാ സ്കൂളിൽ പോകുമ്പോൾ കുട എടുക്കണമെന്ന്!” എന്ന് പറഞ്ഞ് അവൾ മകനെ ചേർത്ത് പിടിച്ചുകൊണ്ട് നടന്നു.. അവളുടെ മുഴുത്ത മുല അവന്റ്റെ കൈയ്യിൽ അമർന്നു.. നേരത്തേ ചീറ്റിയ ശുക്ളത്തിൽ നനഞ്ഞുകുതിർന്ന ഷഡ്ഡിക്കുളളിൽ അവന്റ്റെ കുണ്ണ വീണ്ടും ബലംവെയ്ക്കാൻ തുടങ്ങി..

മഴ തകർത്തുവീശി പെയ്യുകയാണ്.. ആ തണുത്ത മഴയിൽ പ്രമീളയുടെ ഇളം ചൂടാർന്ന പൂമേനിയിൽ ഞെങ്ങിയമർന്ന ജിത്തു, പിന്നിലൂടെ കൈയിട്ട് അവളുടെ കൊഴുത്ത അരക്കെട്ടിൽ വട്ടം പിടിച്ച് നടന്നു. മദാലസമേനിയിൽ ഇറുകിപ്പിടിച്ച് കിടക്കുന്ന നേർത്ത ചുരിദാറിന് മുകളിലൂടെ, മാംസളമായ അവളുടെ വയർ’മടക്കിൽ അവന്റ്റ കൈപ്പത്തി ഞെങ്ങിയമർന്നു.. പെട്ടന്നുണ്ടായ ഒരു ഉൾപ്രേണയിൽ അമ്മയുടെ ആലില വയറ്റിൽ പിടിച്ച ജിത്തുവിന്, മുല സ്പർശം കൈവിട്ടതിൽ നഷ്ടബോധം തോന്നിയെങ്കിലും സുഖത്തിന് ഒരു കുറവുമില്ല… അല്ലെങ്കിലും”നഞ്ജെന്തിന് നന്നാഴി!”

Leave a Reply

Your email address will not be published.