മറക്കാത്ത മധുര സ്മരണകൾ 3

Posted by

മറക്കാത്ത മധുര സ്മരണകൾ 3

Marakkatha Madhura smaranakal Part 3 bY Sudev

 

എല്ലാവരും ഓണം അടിച്ചു പൊളിച്ചു എന്നു കരുതുന്നു.. ഓണസമ്മാനമായി കിട്ടിയ കമ്പി പൂത്തിരി അടിപൊളി ആയിരുന്നു…

കഴിഞ്ഞ കഥയിൽ 50 വയസ്സുള്ള മാദക സൗന്ദര്യം ആസ്വദിച്ച കാര്യം പറഞ്ഞിരുന്നു… Polytechnic പഠനത്തിന് ശേക്ഷം ഞാൻ experience കിട്ടാൻ വേണ്ടി പുണെയിലെ അമ്മയുടെ അനുജത്തിയുടെ (ജ്യോതി കുഞ്ഞമ്മ ) അടുത്ത് പോയി. അവിടെ കുഞ്ഞമ്മയും ചിറ്റപ്പനും അവരുടെ മകളും ആയിരുന്നു താമസം. കുഞ്ഞമ്മയുടെ മോൾ അനു ലക്ഷ്മി മുംബയിൽ ഹോസ്റ്റലിൽ താമസിച്ചു BBA യ്ക്ക് പഠിക്കുകയായിരുന്നു.. ചിറ്റപ്പൻ പൂനെ railwayil ആയിരുന്നു.. റെയിൽവേ കോളനിയിൽ ആയിരുന്നു താമസം..

ˇ

ജ്യോതി കുഞ്ഞമ്മയ്ക്കു അന്ന് 42 വയസ്സ്.. നല്ല നാടൻ ചരക്ക്.. എന്നോട് ഏറ്റവും കൂടുതൽ അടുപ്പം ഉണ്ടായിരുന്നത് കുഞ്ഞമ്മയ്ക്കു ആയിരുന്നു… സൗദാമിനി ചേച്ചിയുടെ കക്ഷത്തെ മാദക ഗന്ധം എന്നിൽ ഉണർത്തിയ ആവേശം ഏത് വിയർത്ത കക്ഷം കണ്ടാലും എന്റെ കുണ്ണ പോക്കുമായിരുന്നു… കുഞ്ഞമ്മ നല്ലത് പോലെ വിയർക്കുമായിരുന്നു.. So കുഞ്ഞമ്മ എന്റെ സ്വപ്നങ്ങളിൽ ഭോഗ റാണിയായി.. ബാത്‌റൂമിൽ കിട്ടുന്ന ഷെഡ്‌ഡിയും ബ്രായുമൊക്കെ എന്റെ കുണ്ണപാലിൽ കുതിർന്നു… കുഞ്ഞമ്മ തൂറിയിട്ടു ഇറങ്ങുമ്പോൾ ടോയ്‌ലെറ്റിൽ പെട്ടെന്ന് കയറി ആ മാദക ഗന്ധം വലിച്ചെടുക്കുമായിരുന്നു… ചിറ്റപ്പൻ മിക്കപ്പോളും ഡ്യൂട്ടിയിൽ ആയിരുന്നു.. റൂമിൽ വരുന്നത് നാല് കാലിലും ആയിരുന്നു. ഈ സാഹചര്യങ്ങൾ എന്നിലെ കാമാസക്തി വളർത്തി… കുഞ്ഞമ്മയോടു കൂടുതൽ അടുക്കാൻ നോക്കി.. ഒരു ദിവസം ഞാനും കുഞ്ഞമ്മയും കൂടി പുണെയിലെ അയ്യപ്പൻ ക്ഷേത്രത്തിൽ പോയി.. കുഞ്ഞമ്മ സെറ്റ് സാരിയും പച്ച ബ്ലൗസും ആയിരുന്നു.. ക്ഷേത്രത്തിൽ നല്ല തിരക്കായിരുന്നു.. ദർശനത്തിനുള്ള ക്യു വിൽ നിന്നപ്പോൾ കുഞ്ഞമ്മ എന്റെ മുന്നിൽ ആയിരുന്നു.. തിരക്കിൽ ആ കുണ്ടി വിടവിൽ കമ്പി കുണ്ണ കയറ്റി ആ വിയർത്ത കഴുത്തിലും മണത്തു കൊണ്ടു ആ മാറിടങ്ങളിൽ ഞാൻ തലോടി..

Leave a Reply

Your email address will not be published.