ദുബായിലെ മെയില്‍ നേഴ്സ് 23

Posted by

ദുബായിലെ മെയില്‍ നേഴ്സ് 23

Dubayile Male Nurse Part 23 Kambikatha bY SuSaN

കഴിഞ്ഞു പോയ ഭാഗങ്ങള്‍ക്കായി ഇവിടെ ക്ലിക്ക് ചെയ്യു CLICK...

 

ഡോക്ടര്‍ ആനി (വിതുമ്പി കൊണ്ട്) : ബിനു ഡാഡിയ്ക്ക് ഒരു മൈനര്‍ അറ്റാക്ക്. നാട്ടിലെ ഹോസ്പിറ്റലിലാ. എനിക്ക് ഉടനെ നാട്ടില്‍ പോകണം. (അവള്‍ കരഞ്ഞു കൊണ്ട്) എനിക്ക് ഉടനെ എന്റെ ഡാഡിയെ കാണണം

ഡോക്ടര്‍ ബിനു : എടി ആനി കരയാതെ, ഞാന്‍ ട്രാവല്‍സില്‍ വിളിച്ചു പറഞ്ഞു ഇന്ന് തന്നെ നിനക്ക് നാട്ടിലേക്കുള്ള ടിക്കറ്റ് ബുക്ക്‌ ചെയ്യാം.

അതിനു ശേഷം ഡോക്ടര്‍ ബിനു പരിചയം ഉള്ള ആരെയോ ഫോണില്‍ വിളിച്ചു കൊണ്ട് വൈകീട്ട് ഉള്ള ഫ്ലൈറ്റ് ബുക്ക്‌ ചെയ്തു. അവളുടെ സങ്കടം കാരണം ഉടനെ തന്നെ ഞങ്ങള്‍ ബിനുവിന്റെ ഫ്ലാറ്റിലേക്ക് മടങ്ങി. ആനി നല്ല സങ്കടത്തില്‍ ആയിരുന്നു. റോഡില്‍ തിരക്ക് ഇല്ലാത്തത് കാരണം ഡോക്ടര്‍ ബിനു നല്ല സ്പീഡില്‍ ആയിരുന്നു വണ്ടി ഓടിച്ചത്.

ഉടനെ ഞങ്ങള്‍ ഫ്ലാറ്റില്‍ എത്തി. ഉച്ച സമയം ആയത് കാരണം ഞങ്ങള്‍ക്ക് നല്ല വിശപ്പ് ഉണ്ടായിരുന്നു. അത് പോലെ കടലില്‍ കുളിച്ചത് കാരണം ഞങ്ങള്‍ നല്ല പോലെ ക്ഷീണിച്ചിരുന്നു. ഉടനെ അടുത്തുള്ള ഹോട്ടലില്‍ വിളിച്ചു പറഞ്ഞു ഞങ്ങള്‍ നല്ല ചിക്കന്‍ ബിരിയാണി ഓര്‍ഡര്‍ ചെയ്തു. ആദ്യമൊക്കെ ആനി ഭക്ഷണം വേണ്ട എന്ന് പറഞ്ഞെങ്കിലും ബിനുവിന്റെ നിര്‍ബന്ധത്തിനു വഴങ്ങി ബിരിയാണി കഴിച്ചു.

ഭക്ഷണം കഴിച്ചു കഴിഞ്ഞ ശേഷം ഞങ്ങള്‍ ആനിയുടെ ബാഗ്‌ പായ്ക്ക് ചെയ്യാന്‍ തുടങ്ങി. എന്നോട് ആനി ഒന്നും സംസാരിച്ചില്ല. മാത്രവുമല്ല എന്നെ കൊണ്ട് പെട്ടി അതികം പായ്ക്ക് ചെയ്യാന്‍ അനുവദിച്ചില്ല. ആനിയുടെ പ്രവൃത്തി കാരണം എനിക്ക് നല്ല സങ്കടം ആയി. ആനിയുടെ പ്രവൃത്തി കണ്ടാല്‍ ഞാന്‍ അവളോട്‌ എന്തോ വലിയ അപരാധം ചെയ്ത പോലെ ആയിരുന്നു.

ഡോക്ടര്‍ ബിനു ഉള്ള കാരണം ഞങ്ങള്‍ക്ക് പരസ്പരം ഒന്നും സംസാരിക്കാന്‍ ആയില്ല. ആനിയും നല്ല സങ്കടത്തില്‍ ആയിരുന്നു. കുറച്ചു കഴിഞ്ഞു ഡോക്ടര്‍ ബിനു ബാത്ത് റൂമില്‍ മുള്ളാന്‍ കയറിയ സമയം ഞങ്ങള്‍ തനിച്ചായി. കിട്ടിയ അവസരം നോക്കി ഞാന്‍

Leave a Reply

Your email address will not be published.