പുതിയ സുഖം 1

Posted by

  പുതിയ സുഖം

 

Puthiya Sukham Part 1 bY Bincy

 

“ഹലോ! രാധേ നി വീട്ടിൽ തന്നെയുണ്ടല്ലോ.ഞാൻ അവിടേക്ക് വരുന്നു.അത് വന്നിട്ട് പറയാം”

ഫോൺ വെച്ചിട്ട് സുജ തിരിഞ്ഞപ്പോൾ മകൻ രാഹുൽ പിറകിൽ നിൽക്കുന്നു.

”  എന്താമ്മേ രാധേച്ചിയോട് ഫോണിൽ കൂടി പറയാൻ പറ്റാത്ത അത്യാവശ്യം.”

അതിനു മറുപടി പറയാതെ സുജ രാധയുടെ വീട്ടിലേക്ക് പോയി

സുജയും രാധയും ആത്മാർത്ഥ സുഹൃത്തുക്കളാണ്.അടുത്തടുത്ത വീട്ടുകരുമാണ്. പറയാത്ത രഹസ്യങ്ങളില്ല.സുജക്ക് രണ്ട്‌ മക്കളാണ്.രാഹുലും ചേച്ചികമ്പികുട്ടന്‍.നെറ്റ് വീണയും. രാഹുൽ പ്ലസ്ടുവിനു പഠിക്കുന്നു.വീണ ബാംഗ്ളൂരിൽ നഴ്‌സിങിനും.രാധക്ക് ഒരു മകൻ മാത്രം.പേര് രാജു.രാജു ഹൈദരാബാദിൽ എന്ജിനിയറിങ്ങിന് പഠിക്കുന്നു.സുജയുടെയും രാധയുടെയും ഭർത്താക്കന്മാർ ഗൾഫിലാണ്.

കോളിങ് ബെൽ അടിച്ചപ്പോൾ രാധ ഡോർ തുറന്നു.”എന്താടി ഫോണിൽ കൂടി പറയാൻ പറ്റാത്ത കാര്യം”സുജ ഒന്നും പറയാതെ സോഫയിൽ പോയിരുന്നു.രാധയും സോഫയിൽ സുജയുടെ അടുത്തായി ഇരുന്നിട്ട് സുജയുടെ കൈ പിടിച്ചു .”എന്താടി കാര്യം.എന്താണേലും നി കാര്യം പറ”

“രാധേ കുറച്ചു ദിവസായി ഞാൻ കാണുന്നു രാഹുൽ വല്ലാതെ എന്റെ ശരീരത്തിലേക്ക് നോക്കുന്നു.സാരി ഉടുത്താൽ എന്റെ വയറിലായിരിക്കു അവന്റെ നോട്ടം പിന്നെ പിറകിലും.നൈറ്റി ആണെങ്കിൽ ഞാൻ കുനിയുന്നതും നോക്കി നിൽക്കും.മുലയിടുക്ക് നോക്കാൻ”

“എന്നിട്ട് നി അവനോട് വല്ലതും പറഞ്ഞോ”

“ഇതു വരെ ഓന്നും പറഞ്ഞില്ല.ഞാൻ കണ്ടിട്ട് കാണാത്ത പോലെ നില്കുവായിരുന്നു.എന്താ പറയുക എങ്ങിനെ പറയണം.നി പറ ഞാൻ എന്താ ചെയ്യേണ്ടത്”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *