കള്ളവെടി അനുഭവങ്ങൾ -1

Posted by

കള്ളവെടി അനുഭവങ്ങൾ -1

KALLAVEDI ANUBHAVANGAL FIRST PART BY-ABIN

ഞാൻ എബിൻ . 22 വയസ്. കഴിഞ്ഞ ഒരു വര്ഷത്തിനിടയ്ക് ഉണ്ടായ കള്ളവെടി അനുഭവങ്ങൾ ആണ് ഞാൻ ഇവിടെ പറയാൻ പോകുന്നത്. ഞാൻ 12 തോറ്റതോടെ പെയിന്റിംഗ് പണിക്ക് ഇറങ്ങി. ഒരു വർഷം മുൻപ് ആണ് സംഭവം .ഞങ്ങൾ വൈകിട്ട് പണി ഒക്കെ കഴിഞ്ഞു അടുത്തുള്ള ഒരു സ്ഥലത്തു കൂടുമായിരുന്നു. കുറെ വർത്താനം പറഞ്ഞു ഇരിക്കും. തുണ്ട് വല്ലോം ഉണ്ടേൽ സെന്റ് ചെയ്തു മേടിയ്ക്കും. ഞങ്ങളുടെ അടുത്തുള്ള ഒരു ചേട്ടായി ഉണ്ട്‌. അരുൺ. പുള്ളി കുറച്ചകലെ ആണ് ജോലി 2ആഴ്ച കൂടുമ്പോൾ ഒക്കെ വരും പുള്ളിക്ക് 30 വയസ് ഉണ്ട്‌ കെട്ടിയിട്ടില്ല. പുള്ളി ഊക്കിന്റെ ഉസ്താദ് ആണ്. പുള്ളി മിനിമം ഒരു 100,  സ്ത്രീകളുമായി എങ്കിലും ബന്ധപ്പെട്ടിട്ടുണ്ട് എന്ന് പുള്ളി തന്നെ പറഞ്ഞിട്ടുണ്ട്. ചേട്ടായി ഓരോ തവണ വരുമ്പോളും കള്ള വെടി വെച്ച കഥകൾ പറയും ഒപ്പം ഫോണിൽ ഫോട്ടോയും കാട്ടി തരും. ഇതൊക്കെ കാണുമ്പോൾ തന്നെ നമുക്ക് കമ്പിയാകും. ഞാൻ പലപ്പോഴും ആലോചിച്ചിട്ടുണ്ട് ചേട്ടായിക് എവിടുന്നു കിട്ടുന്നു ഇതിന്റെ ഒക്കെ നമ്പർ എന്ന്. ഇതിനുവേണ്ടി വാട്സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പ്‌ ഉണ്ടെന്നാ പറഞ്ഞെ. വെറുതെയല്ല ചേട്ടായി കേട്ടാത്തെ. എനിക്ക് പലപ്പോഴും ചേട്ടായിടെ കൂടെ പോണം എന്നുണ്ട്. പക്ഷെ കൂട്ടുകാർ ഒക്കെ അറിയില്ലേ പിന്നെ എങ്ങാനും പിടിയ്ക്കപ്പെട്ടാൽ . അതൊക്കെ ഓർക്കുമ്പോൾ കൈവാണം തന്നെ ശരണം.

അങ്ങനെയിരിക്കെ ഒരു ദിവസം ചേട്ടായി വന്നപ്പോൾ പുതിയ സാധനത്തിനെ കളിച്ച കാര്യം പറഞ്ഞു. ഒരു 30 km അകലെ ആണ് വീട്. 34 വയസ്. കെട്ടിയോൻ കൂടി അറിഞ്ഞുള്ള ഇടപാട് ആണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published.