അമ്മായിയും പിന്നെ ശ്രുതി ചേച്ചിയും 4

Posted by

അമ്മായിയും പിന്നെ ശ്രുതി ചേച്ചിയും 4

Ammayiyum pinne Sruthichechiyum Part 4 bY Shaji Pappan 

Previous Parts please CLICK HERE

ഈ പാർട്ട് കുറച്ചു സ്പീഡ് ആണ്

തുടരുന്നു

അങ്ങനെ ഞാൻ ഡ്രസ്സ് എല്ലാം ശ്രുതിയെ ശേഷം ഞാൻ റൂമിനു വെളിയിൽ വന്നു ഒരു രാജ്യം വെട്ടി പിടിച്ച യോദ്ധാവിനെ പോലെ അപ്പോളും ഞാൻ ശ്രുതിയുടെ മുഖത്ത് അടിച്ചിട്ട കുണ്ണപ്പാല് അവിടന്ന് തുടച്ചില്ല കാരണം അവൾ എഴുന്നേൽക്കുമ്പോൾ അറിയണം .അല്ലങ്കിലും പെണ്ണുങ്ങൾ ഉറക്കി ഉറക്കി കിടത്തികൊണ്ടു അവരുടെ പൂറിൽ പാല് നിറക്കുന്നത് ആണുങ്ങൾക്ക് ചേർന്നതല്ല..അവർ ഉണർന്നു ഇരിക്കുമ്പോൾ അടിച്ചു ഒഴിക്ക്യണം അതാണ് സുഖം.ഇനിയും ഉണ്ടയിലോ അവസരം ഞാൻ കാത്തിരുന്ന് . കഴിഞ്ഞു അമ്മായി വന്നു എന്നതാടാ നീ അവളെ കൊന്നോ എന്ന് പറഞ്ഞുകൊണ്ട് അമ്മായി റൂമിൽ ചെന്ന് നോക്ക്കി എന്നിട്ട് എന്നോട് വന്നു പറഞ്ഞു എന്ന ബോഡി structure ആട അവൾക്ക് .ഞാൻ ഏതായാലും പേടിച്ചിരിക്കുവായിരുന്നു നീ എങ്ങാണു അവളുടെ പൂറിൽ അടിച്ചൊഴിച്ചാലോ എന്ന്.നിനക്ക് പൂറിൽ കുണ്ണകയറ്റിയാൽ എടുക്കാൻ മടിയാണെന്നു അറിയാം അതുകൊണ്ടാ .നീ അത് പാല് അവളുടെ മുഖത്ത് നിന്ന് മാറ്റാത്തത്‌ .അത് അവിടെ കിടക്കട്ടെ അമ്മായി ആവിശ്യം ഉണ്ട്.. കുറച്ചു കഴിഞ്ഞു .ഒരു നിലവിളി കേട്ട് ഞാനും അമ്മായിയും അങ്ങോട്ട് ഓടിച്ചെന്നു അപ്പോൾ അവൾ എഴുനേറ്റു ബെഡിന്റെ ഒരു അറ്റത്തിരുന്നു കരയുന്നു അമ്മായിയെ കണ്ടപ്പോൾ ഓടി വന്നു കെട്ടിപിടിച്ചു എന്നിട്ടു വാ വിട്ടു കരയാൻ തുടങ്ങി .എന്നെ കണ്ടപ്പോൾ എന്നെ മുഖത്ത് ഒറ്റ അടി എന്തിനാടാ എന്നെ നശിപ്പിച്ചത് എന്ന് പറഞ്ഞു കരഞ്ഞു കൊണ്ടായിരുന്നു അമ്മായിയോട് അവൾ പറഞ്ഞു ഇവൻ എന്നെ… …

Leave a Reply

Your email address will not be published.