ഭാര്യയുടെ ബിക്കിനി മോഹം 4

Posted by

ഭാര്യയുടെ ബിക്കിനി മോഹം 4

Bharyayude Bikkini Moham Part 4 bY Merina | Previous Parts

പ്രിയ വായനക്കാരെ നിങ്ങളുടെ നല്ല കമന്റുകൾക്ക് നന്ദി..കഥയുടെ നാലാം ഭാഗം..ഞാനൊരു പ്രവാസിയാണ് തിരക്ക് ഒഴിഞ്ഞ അല്പസമയങ്ങളിലാണ് എന്റെ എഴുത്ത്..എനിക്കും ആഗ്രഹം ഒറ്റ സ്റ്റോറിയിൽ ഒതുക്കാനാണ്..സമയക്കുറവു കൊണ്ട് മാത്രമാണ്.ക്ഷമിക്കുക.

കഥ തുടരുന്നു.
ഞങ്ങൾ ഡ്രസ്സിങ്ങിനെ കുറിച്ചു സംസാരിക്കുന്നതിനിടയിലാണ് മീനയുടെ ഭർത്താവു ഉണർന്നത്..അയാൾ ഞങ്ങളെ നോക്കിയപ്പോ അയാൾ ഞെട്ടിയിട്ടുണ്ടാവും.. കാരണം ഞാനും എന്റെ ഭാര്യയും ഒന്നും ഇടാതെ നിൽക്കുന്നു.. അവൾ കൈ കൊണ്ട് മുലകൾ മറച്ചു പിടിച്ചു..അയാൾ അതൊന്നും ശ്രദ്ധിക്കാതെ ഇറങ്ങി നേരെ ബാത്റൂമിലേക്ക് പോയി.. മീനയും അയാളുടെ ഒപ്പം പോയി.. ഞാൻ എന്റെ ഭാര്യക്ക് ഒരു ഫ്രോക്കു എടുത്ത് കൊടുത്തു.. ഒപ്പം പുതിയ ഷെഡ്‌ഡിയും ബ്രയ്‌സറും എടുത്ത് കൊടുത്തു..അവൾ വേഗം അതൊക്കെ ധരിച്ചു..ഇത് പുറത്തേക്ക് ധരിക്കാനുള്ളതായത്കൊണ്ട് അല്പം വൃത്തിയുള്ള വസ്ത്രം ആണ് കൊടുത്തത്.. ആരും തെറ്റി ധരിക്കേണ്ട നേരത്തേക്കാൾ ഭേദം അത്രേ ഒള്ളു..
ഞങ്ങള് വസ്ത്രമൊക്കെ ധരിച്ചപ്പോയേക്കും മീനയും ഭർത്താവും ബാത്‌റൂമിൽ നിന്നും വന്നു..നേരം പുലരാൻ ഇനിയും ഒന്ന് രണ്ട് മണിക്കൂർ കൂടി ഉണ്ടാകും..വന്നപ്പോൾ തന്നെ മീന എന്നെ നോക്കി ഒന്ന് കണ്ണിറുക്കി..പിന്നെ ഭർത്താവിന്റെ മുന്നിൽ നിന്ന് ചോദിച്ചു “റസിയയെ നിങ്ങൾ നിർബന്ധിച്ചു ഉടുപ്പിച്ചതാണോ ഈ ഡ്രസ്സ് ?”
ഞാൻ പറഞ്ഞു ഒരിക്കലും അല്ല ഞങ്ങളുടെ രണ്ട് പേരുടേം ഇഷ്ടത്തിനാണെന്ന്..”

Leave a Reply

Your email address will not be published.