എന്‍റെ കൗമാരം 3

Posted by

എന്‍റെ കൗമാരം 3

Ente kaumaram Part 3 bY Dr. Nirmal Madav | Previous Parts

ഡോർ അടച്ച് റൂമിന്ന് താഴെ ഇറങ്ങി അടുത്ത ബേക്കറിയിലേക്ക് നടന്നു, കയ്യിലാണെ കാശുല്ല, അവിടെ പറ്റ് തുടങ്ങിയത് കൊണ്ട് പ്രശ്നമില്ല ‘പുതിയ അഡ്മിൻ വന്നിട്ട് സാലറി തരാന്നാ പറഞ്ഞെ, സാലറി രണ്ട് ദിവസം വൈകിയാലും കുഴപ്പമില്ല വരുന്നത് നല്ല രൊ ചരക്കായിരിക്കണെ.അതായിരുന്നു എന്റെ പ്രാർത്ഥന ,!!!,,, എന്തയാലും നാട്ടി പോവുമ്പോ ഇത്തയെ ഒന്നു കാണാൻ പോണം,, ‘അമ്മയുടെ വീട് കയണ്ണയാ. വീട്ടീന്ന് നടന്നാൽ 5 മിനിറ്റോണ്ട് എത്താൻ പറ്റുന്ന ദൂരമേ ഉള്ളു .

ഇത്താനെ ഓർക്കുമ്പേഴേക്കും റഷീദ്ക്കാന്റെ മുഖം മനസിൽ തെളിഞ്ഞു വരും അതാ ഇത് വരെപോവാതിരുന്നത് ,ചായയും ഉഴുന്നുവടയും കഴിച്ച്.അതിലൂടെ പോകുന്ന പെണ്ണുങ്ങളെയും നോക്കി കുറച്ച് ഇരുന്ന് സമയം കളഞ്ഞു! .കടയിൽ പുതുതായി വന്ന ചെക്കന്റെ മട്ടും ഭാവം ഒന്നും അത്ര ശരിയല്ല,,,, കണ്ടിട്ട് കുണ്ടനാണെന്ന് തോന്നുന്നു ‘ഏതായാലും അതൊന്ന് കൺഫോം ചെയ്തിട്ട് പോവാന്നു കരുതി ,,, ശരിയാ പെണ്ണുങ്ങളെ. അവൻ വല്ലാണ്ട് മൈൻഡ് ചെയ്യുന്നില്ല. ആണുങ്ങളുടെ കൈകുട്ടി പിടിച്ച് ആ ഗ്ലാസ് ഒകെ വാങ്ങുന്നത്.,,,, കടയിൽ ഉള്ള എല്ലാവരുമായി നല്ല, കമ്പനിയായോണ്ട് ‘ ഞാൻ അടുക്കളേലേക്ക് ‘കടന്നു.

അവൻ ഗ്ലാസ് കഴുകയാണ് ,ഞാൻ വെറുതെ കുട്ടനെ കൊണ്ട് അവന്റെ ചന്തിക്കൊന്നമർത്തി. ഹൊ അവനു വല്യ സന്തോഷം…., ഞാൻ പുറത്തേക്കിറങ്ങി ,ഒരു തേങ്ങാ ബൺ പാർസൽ വാങ്ങി.,,, മിക്കവാറും ഇപ്പൊ ബ്രേക്ക് ഫാസ്റ്റ് അതാ,,, തക്കാളി സാദം കഴിച്ച് മടുത്തു !!!. അടുത്ത സൺഡെ ഗണപതി പോണം അവിടെ ഒരു ഹോട്ടലിൽ പുട്ടും കലയും കിട്ടുന്ന് വിജയൻ പറഞ്ഞത് ഓർ ത്തോണ്ട് റുമിലേക്ക് സ്റ്റെയർ കയറി. മുകളിൽ …താഴെക്ക് ഇറങ്ങാൻ കണക്കാക്കി ഒരു പുതിയ പീസ് നിക്കുന്നു .,,

ഞാൻ ഒന്ന് സൂക്ഷിച്ചു നോക്കി… പ്ലസ് വൺ പഠിക്കുന്ന പ്രായം ഉള്ളു.,,, നല്ല മുലയും.പുറത്തേക്ക് അൽപം ചാടി നിക്കുന്ന ചന്തിയും,,,,,, ചന്തി കണ്ടപ്പോഴാ പിടി കിട്ടിയത്, തുളസി ടെ അനുജത്തി … തുഷാര .!!!:. ലീവിന് വന്നതാ !!!ഫേസ് ചേട്ടനെ പോലയാ !!! ശരീരം …. കൊത്തിവെച്ച പ്രതിമ പോലെ, നല്ല ഷേയ്പ്,,,, ഞാൻ കയറ്റത്തിന്റെ സ്പീഡ് കുറച്ചു, അവൾ ഇറങ്ങോന്ന് നോക്കാം,,, ‘തട്ടും മുട്ടും ഒകെ ഇഷ്ടാണെങ്കിൽ ഉറപ്പായും ഇറങ്ങും,,, കാരണം രണ്ടാൾക്ക് ഫ്രീയായി കടന്ന് പോകാൻ പറ്റില്ല,!!! ഞാൻ സ്പീഡ് കുറച്ചപ്പോ,,

Leave a Reply

Your email address will not be published.