നസ്രാണി 4

Posted by

നസ്രാണി 4

Nasrani Part 4 bY Bency |  Click here to read All Parts

പിറ്റെന്ന് രാവിലെ സാം പറഞ്ഞിടത്ത്‌ ഇരുവരും എത്തി. ബീച്ച്‌ റോടിൽ ആളൊഴിഞ്ഞ ഒരു കോണിൽ രണ്ടു പെരെയും സാം നന്നായി വിരട്ടി. സജിനയുടെ തുടുത്തു ചുവന്ന ചുണ്ടുകളും കറുത്ത പറുദക്കുള്ളിൽ ഇറുകി നിൽക്കുന്ന കൊഴുത്ത മേനിയും കണ്ടു സാമിനു കമ്പിയായിരുന്നു ഇന്നലെ രാത്രി മുതൽ ഈ കിളിന്ത്‌ പെണ്ണിനെ കളിക്കുന്നതിനുള്ള പ്ലാനിങ്ങിൽ ആയിരുന്നു സാം. ഷാജിയെ മാറ്റി നിർത്തി അവൻ ചോദിച്ചു “നീ കളിച്ചിട്ടുണ്ടൊടാ അവളെ”.”ഇല്ല സർ” അവൻ തല കുനിച്ച്‌ നിന്നു പറഞ്ഞു. “ഹ്മ്മ്മ് എങ്കിൽ നീ പൊക്കൊ”.

ˇ

ഒന്നു മടിച്ച്‌ മുഖമുയർത്തി സജിനയെ നോക്കിയിട്ട്‌ അവൻ നടന്നകന്നു. അവനെ പറഞ്ഞു വിട്ട്‌. സാം സജിനയുടെ അടുത്തെത്തി. “നിന്റെ വാപ്പയെയും ഉമ്മയെയും കാണിക്കണോ ഇതെല്ലാം”. അവൾ കരഞ്ഞുകൊണ്ടു വേണ്ടെന്ന് തലയാട്ടി. അവളുടെ വിറയാർന്ന ചുണ്ട്ചുവന്നു തുടുത്ത്‌ നിൽക്കുന്നു. അവൾക്ക്‌ അവളുടെ ഉമ്മയെപ്പൊലെ തടിച്ച്‌ മലർന്ന ചുണ്ടുകൾ ആയിരുന്നു. സാം അവളുടെ ചുണ്ടിൽ പിടിച്ച്‌ ഒന്നുകൂടെ ഞെക്കി മലർത്തി എന്നിട്ട്‌ വണ്ടിയുടെ പിൻ സീറ്റിലേക്ക്‌ കയറ്റിയിരുത്തി അവനും ഒപ്പം കയറി .

ആളൊഴിഞ്ഞ സ്തലമായതിനാലും പോലീസ്‌ വണ്ടി ആയതിനാലും ആരും അടുക്കില്ലെന്ന് സാമിനു അറിയാമായിരുന്നു. “നിന്നെ അവൻ എന്തൊക്കെ ചെയ്തു എല്ലാം തുറന്നു പറയനം”അവൽ കരഞ്ഞുകൊണ്ടു നിൽപായിരുന്നു. സാം പറുദക്ക്‌ മുകളിലൂടെ അവളുടെ കുഞ്ഞു മുലയിൽ പിടിച്ചു. “ഇതിൽ പിദിക്കറുണ്ടൊ അവൻ പറയ്‌. അവൾ മൂളി “ഹ്മ്മ്മ്മ് ഇങ്ങനെ ഞെരിക്കറുണ്ടൊ ” എന്നു പ്ചൊദിച്ചുകൊണ്ടു അവൽടെ ആ കുഞ്ഞ്‌ മുല ഞെരിച്ചമർത്തി.

അവൽ ശീൽക്കരത്തൊദെ കരഞ്ഞു. “നീ പേടിക്കണ്ട ഞാൻ ആരെയും ഇതൊന്നും കാണിക്കില്ല പക്ഷെ നീ എന്റെ ആഗ്രഹവും ഒന്നു സാധിച്ചു തരണം എന്നു പറഞ്ഞ്‌ അവൻ സജിനയെ വാരിപുണർന്നു. കറുത്ത പറുദക്കുല്ലിൽ വിങ്ങിപ്പൊട്ടി നിന്ന ആ ഇളം മേനി സാം തന്നിലേക്ക്‌ ചേർത്തു ഞെരിച്ചു.

Leave a Reply

Your email address will not be published.