റാണിയും രാജിയും പിന്നെ ഞാനും 3

Posted by

റാണിയും രാജിയും പിന്നെ ഞാനും 3

Raniyum Rajiyum Pinne Nnjanum Part 3 bY Kambi Master | Previous Part

കുഞ്ഞമ്മ തോമയോട് പറഞ്ഞിട്ടാണെന്ന് തോന്നുന്നു, അയാള്‍ മുന്‍വാതില്‍ അടച്ചു. എന്റെ രക്തയോട്ടം അതിന്റെ പരമാവധി വേഗതയിലേക്ക് കുതിച്ചു കയറുന്നത് ഞാനറിഞ്ഞു. അങ്ങനെ ഞാന്‍ മനസ്സില്‍ ഉദ്ദേശിച്ച രംഗം സംഭവിക്കാന്‍ പോകുകയാണ്. ജീവിത്തില്‍ നാളിതുവരെ സ്ത്രീശരീരം തൊട്ടിട്ടില്ലാത്ത തോമ എന്ന കരുത്തനായ മധ്യവയസ്കനും, സ്ത്രീ സൌന്ദര്യത്തിന്റെ നിറവായ ലേശം പോലും ഉടവ് തട്ടിയിട്ടില്ലാത്ത വടിവൊത്ത ശരീരത്തിന്റെ ഉടമയായ എന്റെ കുഞ്ഞമ്മയും തമ്മില്‍ എന്തൊക്കെയോ നടക്കാന്‍ പോകുന്നു. ധനികരായ ചില പുരുഷന്മാരുടെ സുഖോപകരണം ആയി പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന രതിദേവതയായ കുഞ്ഞമ്മയ്ക്ക് പക്ഷെ വേണ്ടത്ര സംതൃപ്തി അവരില്‍ നിന്നും ലഭിക്കുന്നില്ല എന്ന കാരണം മാത്രമാണ് തോമയെക്കൊണ്ട് ദേഹം തിരുമ്മിപ്പിക്കാന്‍ അവര്‍ സമ്മതിച്ചതിന്റെ പിന്നിലെന്ന് മനസിലാക്കാന്‍ അസാമാന്യ ബുദ്ധിയുടെ ആവശ്യമൊന്നും വേണ്ടിയിരുന്നില്ല.

ഏതാണ്ട് അഞ്ചരയടി ഉയരമുള്ള കുഞ്ഞമ്മയ്ക്ക് അല്‍പ്പം പോലും വണ്ണക്കൂടുതല്‍ ഉണ്ടായിരുന്നില്ല. നെടിയ ശരീരമാണ്. തോളുകള്‍ക്ക് നല്ല വിരിവും കഴുത്തിനു സാധാരണയിലധികം നീളവും ഉണ്ട്. ശരീരത്തിന് ആനുപാതികമായ വലുപ്പമുള്ള മുലകള്‍ നെഞ്ചു തികഞ്ഞാണ് നില്‍ക്കുന്നത്. ലേശം പോലും ചാടിയിട്ടില്ലാത്ത തുടുത്ത വയറിനു പക്ഷെ വശങ്ങളില്‍ മുമ്മൂന്നു മടക്കുകള്‍ ഉണ്ട്. അവിടെ നിന്നും താഴേക്ക് നല്ലൊരു വിരിവാണ്‌. നല്ല വികസിച്ച വിരിഞ്ഞ ചന്തികള്‍. നടക്കുമ്പോള്‍ രണ്ടും ഒരിക്കലും ഒരുമിച്ചുണ്ടാകില്ല. ഒന്ന് മുകളിലേക്ക് പോകുമ്പോള്‍ മറ്റേത് താഴെയെത്തും. ആ ചന്തികള്‍ മറയാന്‍ തക്ക ഇറക്കമുണ്ട് കുഞ്ഞമ്മയുടെ മുടികള്‍ക്ക്. ഏതു പുരുഷന്‍ കണ്ടാലും കാമിച്ചു പോകുന്ന, ഒരു സിനിമാനടിയെ വെല്ലുന്ന സൌന്ദര്യമുള്ള കുഞ്ഞമ്മയെ ആണ് തോമാ ഇദംപ്രഥമമായി സ്പര്‍ശിക്കാന്‍ പോകുന്ന പെണ്ണ്. എന്റെ ലിംഗം മൂത്ത് വീര്‍പ്പുമുട്ടി നില്‍ക്കുകയായിരുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published.