രമയും ഷീജയും

Posted by

രമയും ഷീജയും

RAMAYUM SHEEJAYUM BY AASHU

 

രമയും ഷീജയും ബോംബയിൽ ആണ് താമസം ഫാമിലി ആയിരുന്നു രണ്ടു പേരും താമസം ഷീജയുടെ ഭർത്താവ് ഡ്രൈവർ ആണ് മക്കളില്ല രമ രണ്ടു മക്കൾ ഒരു പെണ്ണും ഒരാണും ഭർത്താവ് കമ്പനി നടത്തുന്നു ഷീജയെ കാണാൻ നടി ശോഭനയെ പോലെയാണ് വെളുത്ത നിറവും അത് പോലെ നീളവുണ്ട് ഇവരൊക്കെ വീട്ടിലേക്ക് ഉള്ള സാധനം വാങ്ങുന്നതൊക്കെ എന്റെ കടയിലായിരുന്നു എന്റെ സ്വന്തം കടയല്ല അവിടെ ജോലി ആയിരുന്നു എനിക്ക് അവർ കടയിൽ സാദനം വാങ്ങാൻ വരുമ്പോൾ ചില തട്ടലും മുട്ടലൊക്കെ ഉണ്ടാകാറുണ്ട് അതിനു അവർ നിന്നു തരാറുമുണ്ട് കുണ്ടിയിൽ മുലയിലൊക്കെ അറിയാത്ത പോലെ ഉരസുമ്പോൾ അവർ നിന്ന് അതൊക്കെ ആസ്വദിക്കാറുമുണ്ട് ഒരു ദിവസം ഉച്ചയ്ക്ക് കടയിൽ ഞാൻ ഒറ്റയ്ക്കു ആയിരുന്നു ബോറടിച്ചപ്പോൾ രണ്ടു പെൺകുട്ടികൾ എന്ന നോവൽ വായിക്കുന്നത് വായിച്ചു കൊണ്ടിരിക്കുമ്പോൾ ആണ് ഷീജ ചേച്ചിയുടെ വരവ് ചേച്ചി വന്നു ഷീജ ചേച്ചിയുടെ നോട്ടം ബുക്കിൽ ആയിരുന്നു നോക്കിയിട്ടു എന്നെ നോക്കി ഇതൊക്കെ വായിച്ചിട്ട് എന്നാ പരിപാടി ഞാൻ പറഞ്ഞു പരിപാടി ഒന്നുമില്ല കറന്നു കളയും അത്ര തന്നെ അപ്പോൾ ചേച്ചി ഹ്മ്മ് കൂടുതൽ കറന്നു കളയണ്ട അതിനു വില കൂടുതൽ ആണ് അപ്പോൾ ഞാൻ വാങ്ങാൻ ആളില്ലാതെ സ്റ്റോക്ക് എന്നാ ചെയ്യാനാ ചേച്ചി ഓഹ് അതിനാണോ ഇവിടെ പ്രെശ്നം ഇഷ്ടം പോലെ മറാത്തി പെൺ പിള്ളേരുണ്ടല്ലോ ഈസിയായിട്ടു കിട്ടുകേം ചെയ്യും അയ്യോ മറാത്തി അപ്പം പോലെയാണോ നമ്മുടെ കേരളത്തിലെ ഇലയട അതിന്റെ നെയ് വഴക്കവും തെനോലിപ്പുo അതിന്റെ ടെസ്റ്റ് കിട്ടില്ല ചേച്ചി ഹ്മ്മ്മ് നടക്കട്ടെ എനിക്ക് ഒരു കവറു പാലു താ ചേട്ടൻ വരാൻ സമയമായി പോയി ചായ ഉണ്ടാകണം എന്റെ ഫ്രഷ് പാല് തരട്ടെ ചായ ഉണ്ടാക്കാൻ അപ്പോൾ ചേച്ചി നിന്റെ കറന്നാൽ ഇചിരിയല്ലേ കിട്ടുള്ളു അതൊക്കെ ഒരു ചായക്ക്‌ തികയുമോ എന്ന ചേച്ചി കുടിച്ചോളൂ ചേട്ടന് കുടിക്കാൻ ചേച്ചിയുടെ അമ്മിഞ്ഞി പാല് കൊടുത്താൽ മതി

Leave a Reply

Your email address will not be published.