അമ്മ തോട്ടത്തിൽ [AK]

Posted by

അമ്മ തോട്ടത്തിൽ 

Amma thottathil

എന്റെ പേര് അക്ഷയ് കുമാർ, ഞാൻ ഇപ്പോൾ പ്ലസ് ടു കയിഞ്ഞു എന്തു ചെയ്യണമെന്നാലോചിച്ചു നടക്കാണ്, സാമാന്യം നല്ല തറവാട്ടിൽ ജനിച്ചതുകൊണ്ടു പൈസക്ക് വലിയ ബുദ്ധിമുട്ടില്ല, അതുകൊണ്ട് തന്നെ വീട്ടിൽനിന്നും വലിയ സമ്മർദ്ദം ഇല്ല പഠിക്കാൻ പോകാനൊന്നും,
ക്ഷമിക്കണം വീടിനെ കുറിച്ച് പറഞ്ഞില്ലാലോ, വീട്ടിൽ അമ്മയും ഒരു അനുജത്തിയും മാത്രമാണുള്ളത്, അച്ഛൻ ബാംഗ്ലൂർ ആണ് ജോലി അവിടെ ഒരു കമ്പനിയിലാണ്, അമ്മ ജോലിക്കൊന്നും പോകുന്നില്ല വീട്ടിൽ തന്നെ, ഒരു 39 വയസ്സായിക്കാണും ഇപ്പോൾ അമ്മക്ക്, അത്യാവശ്യം സൗന്ദര്യമൊക്കെ ആസ്വദിക്കുന്ന കൂട്ടത്തിലാണെന്റെ അമ്മ, അതുകാരണം അണിഞ്ഞൊരുങ്ങിയെ പുറത്തൊക്കെ പോകുള്ളൂ, അനിയത്തി ഇപ്പോൾ 9 ഇല് പഠിക്കുന്നു, ഒരു കൊച്ചു സുന്ദരി തന്നെയാണ്,
അച്ഛൻ നല്ലൊരു കമ്പനിയിലാണ് നല്ല സാലറി ഉണ്ട്, മാസത്തിൽ വന്നുപോകാവുന്ന ദൂരത്തിനാലാണെങ്കിലും അച്ഛൻ ഇടക്കിടക്ക് വരാരൊന്നുമില്ല ആറു മാസം അല്ലെങ്കിൽ ഒരു വർഷം അങ്ങനെയൊക്കെ, അതിന്റിടക് വല്ല അത്യാവശ്യവും വന്നാൽ ഒരു രണ്ടു ദിവസത്തേക്കൊക്കെ വന്നുപോകാറുമുണ്ട്.
വീട്ടിൽ നിന്നും കുറച്ചു ബാക്കിലോട്ടായി ഞങ്ങൾക്ക് ഒരു റബ്ബർ തോട്ടമുണ്ട്, റബ്ബറിന്റെ പൈസ ഞങ്ങളിവിടെ നാട്ടിൽ ചിലവഴിക്കുന്നു, അതുകൊണ്ട് എനിക്ക് നല്ല പോക്കറ്റ മണി കിട്ടുകയും ചെയ്യും
റബ്ബർ വേട്ടനായി ഒരു അച്ചായൻ വരുന്നുണ്ട്, അയാളുമായി ഞാൻ നല്ല കൂട്ടാണ് കാരണം അയാളുടെ കയ്യിൽ നിന്നാണ് എനിക്ക് മിക്കവാറും പോൺ വീഡിയോസ് കിട്ടാറുള്ളത്, അതുകൂടാതെ എനിക്ക് അമ്മ കാണാതെ വലിക്കാനുള്ള ഒരു സ്ഥലം കൂടിയാണ് തോട്ടം അതിനു റബ്ബർ വെട്ടുന്ന കണാരേട്ടൻ സപ്പോർട്ടാണ്, പിന്നൊരു പ്രധാന കാര്യം, കണാരേട്ടന്റെ ഭാര്യ ഇടക്ക് അയാളുടെ കൂടെ പാലെടുക്കാൻ വരും ഭാര്യ ഒരു ചരക്കു സാധനമാ, വയസ്സ് ഒരു 43ആയിട്ടുണ്ടത്രെ ബട്ട്‌ കണ്ടാൽ ഒരു ഒന്നൊന്നര ചരക്കാ, അച്ചായതിയായതുകൊണ്ടാകാം നല്ല കൊഴുത്ത ശരീരമാണ്,

Leave a Reply

Your email address will not be published.