മകൾ 3 [അൻസിയ]

Posted by

മകൾ 3

Makal Part 3 bY ?അൻസിയ? | Click here read Makal Previous Parts

 

ഉച്ച കഴിഞ്ഞാണ് സുമ അവിടുന്ന് എണീറ്റ് പോയത്… എല്ലായിടവും നീറുന്നു… എത്ര നേരമാ കളിച്ചത് അവന് എന്നിട്ടും മതിയായിട്ടില്ല കൊതിയൻ …. കുളി കഴിഞ് പുറത്തേക്ക് വരുമ്പോൾ അച്ഛൻ മുറിയിലേക്ക് പോകുന്നത് കണ്ടവൾ പറഞ്ഞു…

“അച്ഛാ കിടക്ക വിരി മാറ്റി തരാം…”

ˇ

“അത് വേണ്ട മോളെ നാളെ മാറ്റാം..”

“അതെല്ലാം ചീത്തയായി കാണും…”

“ആവട്ടെ കുഴപ്പമില്ല….”

പിന്നെ സുമ ഒന്നും പറഞ്ഞില്ല അച്ഛന് തന്റെ മേലൊരു കണ്ണുണ്ട്… പിന്നെന്തിനാ കുട്ടപ്പനെ കൊണ്ട് എന്നെ കളിപ്പിച്ചത്… അത് എന്തായാലും നന്നായി അങ്ങനത്തെ കളി അല്ലെ അയാൾ കളിച്ചത്…. അവസരം വരട്ടെ അച്ഛൻ തന്നെ വന്നോളും എന്ന ഉറപ്പ് അവൾക്ക് ഉണ്ടായിയുന്നു…. പക്ഷെ ദിവസങ്ങൾ കഴിഞ്ഞു പോയി അച്ഛന്റെ ഭാഗത്തു നിന്ന് ഒന്നും ഉണ്ടായില്ല….

വീണ്ടും സുമ മാസമുറ തെറ്റി കുളിക്കുന്ന തലേന്ന് .. ഒരു മാസം ആകുന്നു കുട്ടപ്പൻ കയറിയിട്ട് വികാരം തേട്ടി അണപൊട്ടി ഒഴുകാൻ തുടങ്ങി അവൾക്ക്…. വൈകീട്ട് അച്ഛൻ വരട്ടെ പറയണം ഒന്നുല്ലങ്കിൽ അച്ഛൻ അല്ലങ്കിൽ കുട്ടപ്പൻ … കുണ്ണയുടെ ചൂടറിഞ്ഞ പൂറിന് പിടിച്ചു നില്ക്കാൻ കഴിയുന്നില്ല…. ഏഴ് മണിക്ക് രമേശൻ കുളിക്കാൻ കയറിയ സമയത്ത് സുമ വന്ന് അച്ഛനോട് പറഞ്ഞു…

Leave a Reply

Your email address will not be published.