പ്രിയാരവം 2

Posted by

പ്രിയാരവം 2

കോളജ് ടൂറിൽ പ്രസിഡന്റ് പ്രിയ മിസ്സിനെ കളിച്ച കഥ

Priyaravam Part 2 bY…..BY സിബിക്കുട്ടന്‍

ˇ

 

പ്രിയയുടെ ഉറപ്പ് കിട്ടിയതോടെ ബാക്കി കാര്യങ്ങൾ ചെയ്തു തിർക്കുന്ന തിരക്കിലായി. അങ്ങനെ ഡൈറ്റ് ഫിക്സ് ചെയ്തു. 2ദിവസം മൈസൂരും 4 ദിവസം ബാംഗ്ലൂരും അതിലോരു ദിവസം വൻഡർ ലാ യിലും പ്ലാൻ ചെയ്തു. ഞാനും എന്റെ ചങ്ക്സും കൂടി ബസും ഹോട്ടലോക്കെ ബുക്ക് ചെയ്തു. ഞങ്ങൾക്ക് ടൂർ തുടങ്ങുന്നത് മുതൽ സുഖിക്കാൻ വേണ്ടി 35 പേര്‍ക്ക് 49സിറ്റുള്ള ബസ്സാണ് ബുക്ക് ചെയ്ത്. ഹോട്ടലിൽ ആണെങ്കിൽ ഒരോ രണ്ട് പേര്‍ക്കും ഒരു റൂം വെച്ച് ബുക്ക് ചെയ്തു……
ഹല്ല….. നമുക്ക് ആരൊക്കെയാ ടൂറിന് വരുന്നതെന്നറിയെണ്ടെ??? ഞാനും എന്റെ ചങ്ക്സും പിന്നെ അവര് കൊളുത്തിട്ട് വെച്ച നല്ല കടിമൂത്ത ചരക്കുകൾ. പിന്നെ കണ്ണെറുതട്ടാതിരിക്കാൻ ചില ഗേള്‍സും. പ്രിയ മിസ്സും വനജ മിസ്സും(ആ പ്രായമുള്ള മിസ്സ്).. മെയിൽ സ്റ്റാഫ് അരും ഇല്ലായിരുന്നു (സ്റ്റാഫ് ഇല്ലാഞ്ഞിട്ടല്ല,, പിള്ളെരല്ലെ സുഖിച്ചോട്ടെന്ന് വിചാരിച്ചു വരാതിരുന്നതാണ്). അങ്ങനെ എല്ലാവരും കൂടി ഒരു 35 പേര്‍ കഴിഞ്ഞ വെള്ളിയാഴ്ച വൈകീട്ട് നാലുമണിക്കാണ് തിരിച്ചെത്. പ്രിൻസിപ്പൽ എല്ലാവരുടെയും ചുമതല എന്നെയാണ് ഏൽപ്പിച്ചത്. ഞാൻ നോക്കിക്കോളാന്ന് വാക്കും കൊടുത്തു.
അങ്ങനെ ഞങ്ങളുടെ സ്വപ്നങ്ങളുടെയും പ്രതീക്ഷകളുടെയും യാത്ര അവിടെ തുടക്കമായി…
ആദ്യമൊക്കെ വലിയ ഡാൻസും പാട്ടുമോക്കെയായി എല്ലാവരും തിമിർത്തു പിന്നെ ഒരു 7 മണിയോടെ ആണ് സീറ്റോക്കെ ഉറപ്പിക്കാൻ തുടങ്ങിയത്. വനജ മിസ്സും ആ ” ചില പെണ്‍പ്പിള്ളെരും” മുൻപിൽ തന്നെ ഇരുന്നു പിന്നെ പിറകെ

Leave a Reply

Your email address will not be published.