ഫിക്സഡ് ഡിപ്പോസിറ്റ്

Posted by

ഫിക്സഡ് ഡിപ്പോസിറ്റ്

Fixed deposit bY Thaninadan

 

എന്റെ ഫ്രണ്ട് ജോജിയുടെ അമ്മയാണ് സുജ എന്ന സൂസണ്‍ തോമസ്. സരിതാ നായരെ പോലെ നല്ല ഉഗ്രന്‍ വെണ്ണ ചരക്ക്. പ്രായം നാല്പത്തഞ്ച് ഒക്കെ ആയെങ്കിലും അത്രേം പറയില്ല. ഞായറാഴ്ച പള്ളിയില്‍ ആദ്യകുറുബാനക്ക് ആള്‍ക്കാര്‍ എത്തുന്നത് സുജയുടെ മുലയും ചന്തിയും പൊക്കിളും കാണാന്‍ ആണെന്ന് ഇടവകയില്‍ പാട്ടാണ്. രാവിലെയുള്ള അവരുടെ ആ വരവ് ഒന്ന്‍ കാണേണ്ടതാണ്. മുട്ടുകുത്തി നില്‍ക്കുമ്പോള്‍ കുണ്ടി ഒന്നൂടെ പിന്നിലോട്ട് തള്ളും.

സുജയുടെ ഭര്‍ത്താവ് പണ്ടേ മരിച്ചതാണ്. വിദ്യാഭ്യാസം ഉള്ളതുകൊണ്ട് ഒരു പ്രൈവറ്റ് ധനകാര്യ സ്ഥാപനത്തില്‍ ജോലിക്ക് കയറി. സാധാരണക്കാരുടെ സെക്ഷനും എലൈറ്റ് ക്ലാസ് കസ്റ്റമേഴ്സിന്റെ സെക്ഷനും സെപ്പറേറ്റ് ആണ്. ആ സെക്ഷന്‍ മുകളിലാണ് ഏസിയാണ്. മുന്‍ കൂട്ടി അനുവാദം ഉണ്ടെങ്കിലേ മുകളീലേക്ക് കടത്തിവിടൂ. കസ്റ്റമേഴ്സിന്റെ പ്രൈവസി ഉറപ്പാക്കും വിധത്തില്‍ പ്രത്യേക കാമ്പിനുകളും മറ്റും അവിടെ ഉണ്ട്.
നാലഞ്ച് അടിപൊളി നല്ല ചരക്ക് പെണ്ണുങ്ങളാണ് അവിടെ ഇരിക്കുന്നത്. വരുന്നവരോട് കൊഞ്ചികുഴയുവാനും മറ്റും പ്രത്യേകം ട്രെയിനിംഗ് സുജ അവര്‍ക്ക് നല്‍കിയിട്ടുണ്ട്. വലിയ വലിയ കസ്റ്റമേഴ്സിന്റെ കാര്യങ്ങള്‍ നോക്കുവാന്‍ സ്ഥാപനത്തിന്റെ ഓണറായ തോമസ് സാര്‍ ഏല്പിച്ചിരുന്നത് സുജയെ ആണ്.

അന്ന് രാവിലെ സുജ അല്പം നേരത്തെ പുറപ്പെട്ടു. കൂട്ടാന്‍ മാനേജര്‍ ടോണിയുടെ ഡ്രൈവര്‍ വണ്ടിയുമയി വന്നു. ബ്യൂട്ടി പാര്‍ളറില്‍ കയറി നന്നായി ഒരുങ്ങി. തുടര്‍ന്ന് നേരെ സ്ഥാപനത്തിന്റെ പുറകിലെ ഗാരേജില്‍ എത്തി. അവിടെ നിന്നും സീക്രട്ട് ഗോവണി വഴി മുകളിലേക്ക് എത്തി. ക്യാബിനിലേക്ക് പോകും മുമ്പെ മറ്റു സ്റ്റാഫുകളോട് ഇന്ന് ഒരു സ്പെഷ്യ ഗസ്റ്റുണ്ട് നന്നായി കെയര്‍ ചെയ്യണം എന്ന് പറഞ്ഞു. അവളുമാര്‍ തങ്ങളുടെ വസ്ത്രന്നള്‍ ഒക്കെ ഒന്നൂടെ അഡ്ജസ്റ്റ് ചെയ്തു മുലയും മറ്റും കുറച്ചൂടെ പുറത്തേക്ക് കാണ്‍ച്ച് ഇരുന്നു.
11 മണികഴിഞ്ഞപ്പോള്‍ മാനേജര്‍ ടോനിയും ഒപ്പം ഒരു അമ്പത് അമ്പത്തഞ്ച് വയസ്സു പ്രായമുള്ള ഒരാളും എത്തി.
“ഇദ്ദേഹം രവി നയാര്‍ വലിയ ബിസിനസ്സുകാരനാണ്..നമ്മുടെ പുതിയ കസ്റ്റമറാണ്. അദ്ദേഹം പരിചയപ്പെടുത്തി.“ ജിഷ ഒരു ബൊക്കെ അദ്ദെഹത്തിനു നല്‍കി. ജിഷ രവി നായരുടെ കൈയ്യില്‍ തലോടി. അതാസ്വദിച്ച് അദ്ദെഹം അവിടത്തെ സുന്ദരിമാരെ ഒന്നൊന്നായി ഉഴിഞ്ഞ് മുന്നോട്ട് നടന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published.