ഉമ്മയും മകളും 4

Posted by

ഉമ്മയും മകളും 4

Ummayum Makalum part 4 bY Ansiya | Previous Parts

സമയം 10 ആകുന്നു സലിം തന്റെ വിശ്വസ്ഥനും കടയിലെ പണിക്കാരനുമായ മുരുകനെ ഫോണിൽ വിളിച്ചു…. 10 കൊല്ലത്തോളമായി തമിഴ് നാട്ടിൽ നിന്നും മുരുകൻ അയാളുടെ കൂടെ വന്ന് ചേർന്നിട്ട് … എന്തിനും പൊന്നവൻ കള്ളും വലിയും ഇല്ലാത്തതിനാൽ നല്ല ആരോഗ്യവാൻ ആയിരുന്നു 35 കാരനായ മുരുകൻ….

മഴയത്ത് മൂടി പൊതച്ചു കുടക്കുമ്പോൾ ആണ് ഇക്കാ വിളിച്ചത്… ചെറിയ ദേശ്യമൊക്കെ തോന്നിയെങ്കിലും ഒരു കാര്യവും ഇല്ലാതെ ഈ നേരത്ത് തന്നെ വിളിക്കില്ല എന്നറിയാം… അത് കൊണ്ട് തന്നെ അയാൾ വേഗം ബൈക്ക് എടുത്ത് സലിം പറഞ്ഞ സ്ഥലത്തെത്തി…. സഫീന ഹോട്ടലിലേക്ക് ഓടി കയറിയ സുരനെ കണ്ട് സലിം അതിന്റെ കുറച്ചപ്പുറത്തായി കാർ പാർക്ക് ചെയ്തിരുന്നു … മുരുകൻ വന്ന് വണ്ടിയിൽ കയറിയപ്പോ കനത്തിൽ ഒരു പെഗ്ഗ് ഒഴിച്ച് കൊടുത്തു….

“എന്താ ഇക്കാ ഈ നേരത്ത്… എന്താ മുഖമെല്ലാം ഇന്തമാതിരി….???

“പറയാടാ… നീ അടിക്ക്…”

സലിം അയാളോട് എല്ലാം പറഞ്ഞു … സുരനും മജീദും ഇല്ലാതായാൽ തനിക്ക് കിട്ടാൻ പോകുന്ന സൗഭാഗ്യത്തെ കുറിച്ചും പറഞ്ഞു…. മുരുകന്റെ മുഖത്തെ മ്ലാനത കണ്ട് സലിം ചോദിച്ചു…

“എന്താടാ എന്ത് പറ്റി നിനക്ക്…??

“ഇക്കാ പറഞ്ഞ പെണ്ണ് അന്ത ജാസ്മി അക്കാവാണോ….??

“ഹമ് അതേടാ ആ സ്വപ്ന സുന്ദരി… അതിന്റെ മോളും ഉണ്ട് ഒന്ന് കട്ടക്ക് നിക്കും രണ്ടാളും…”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *