മണിക്കുട്ടന്റെ പാറുക്കുട്ടി 4

Posted by

മണിക്കുട്ടന്റെ പാറുക്കുട്ടി 4

Manikkuttante Parukkutty Part 4 BY-പഴഞ്ചന്‍ | Previous parts

 

രാത്രി ഭക്ഷണത്തിനു ശേഷം സന്ദീപും കുട്ടനും അവരവരുടെ മുറികളിലേക്ക് പോയി. പാർവ്വതി പതിവുപോലെ പണികളൊക്കെ തീർത്തിട്ട് കുട്ടന് കുടിക്കാനുള്ള വെള്ളവുമായി അവന്റെ മുറിയിലേക്ക് പോകാനൊരുങ്ങി. മാറത്തിട്ടിരുന്ന തോർത്ത് അവളെടുത്ത് അടുക്കളയിലെ ഫ്രിഡ്ജിന്റെ മുകളിൽ വച്ചു. കുട്ടന്റെ മുൻപിൽ ഇനി ഇതിന്റെ ആവശ്യമില്ലല്ലോ…അവൻ രണ്ട് പ്രാവിശ്യം തന്റെ പാൽക്കുടങ്ങളെ കണ്ടതല്ലേ…അത് മാത്രമല്ല, ഇനി അവന് എങ്ങാനും ഒന്ന് പിടിക്കാൻ തോന്നിയാൽ തോർത്തിന്റെ മറ ഒരു പ്രശ്നമാവണ്ടല്ലോ….അതോർത്തപ്പോൾ അവളുടെ ചുണ്ടിൽ ഒരു ഗൂഢ മന്ദസ്മിതം വിരിഞ്ഞു. തെറ്റാണെങ്കിലും അവന്റെ കരലാളനങ്ങൾ താൻ അതിയായി ആഗ്രഹിക്കുന്നുണ്ട്….ഇന്നലെ വരെ ഉറങ്ങിക്കിടന്ന വികാരങ്ങൾക്ക് അവൻ വന്നതോടെ ജീവൻ വച്ചിരിക്കുകയാണ്….അവൻ തന്നെ അവന്റെ അമ്മയെപ്പോലെയാണ് കാണുന്നത്. പക്ഷേ അവന്റെ വിരലുകൾ തന്നെ തഴുകുമ്പോൾ താനറിയാതെ അതെല്ലാം ആസ്വദിക്കുന്നുണ്ടെന്ന് പാർവ്വതി മനസിലാക്കി. അവന്റെ ഉറച്ച ശരീരവും സംസാരവുമെല്ലാം അവളിലെ വികാരങ്ങളെ തഴുകി ഉണർത്തുകയായിരുന്നു.

കോണിപ്പടികൾ കയറി അവന്റെ മുറി തുറന്ന് അവൾ ഉള്ളിൽ കേറി. പക്ഷേ കുട്ടനെ അവിടെയെങ്ങും കണ്ടില്ല. വെള്ളം കൊണ്ടുപോയി അവന്റെ കട്ടിലിന്റെ അരികിലുള്ള മേശയിൽ  വച്ചതും…

“എന്റെ അമ്മക്കുട്ടീ…” എന്നു വിളിച്ച് കുട്ടൻ അവളെ പുറകിൽ നിന്നും കെട്ടിപ്പിടിച്ചു.

“ഹോ…പേടിപ്പിച്ചു കളഞ്ഞല്ലോടാ തെമ്മാടി…” അവൾ പുറകിലേക്ക് ഞെട്ടിത്തിരിഞ്ഞു കൊണ്ട് മൊഴിഞ്ഞു.

Leave a Reply

Your email address will not be published.