രതിയുടെ ഉന്മാദലോകങ്ങള്‍ 3

Posted by

രതിയുടെ ഉന്മാദലോകങ്ങള്‍ 3

Rathiyude Unmada lokangal bY Meera Nair | Previous Parts

 

“ശങ്കർ സാർ.’ ജസീത്തയിൽ നിന്ന് ഒരു ശബ്ദം പുറത്തു വന്നു. അവളുടെ മുലക്കണ്ണിൽ ആവേശത്തോടെ ഞെരടി കൊണ്ട് ശങ്കർ തിരക്കി. ‘മോളോ മറ്റോ ഇങ്ങോട്ടു വന്നാൽ..” ആരും വരത്തില്ല. എന്റെ സിഗ്നൽ കിട്ടാതെ ശങ്കർ ഉറപ്പു നൽകി. ജസീത്തയ്ക്കു സന്ദേഹം തോന്നി. ‘അപ്പോൾ നമ്മൾ ഇങ്ങനെയൊക്കെ ചെയ്യുമെന്ന് അവർക്ക് അറിയാമോ? ‘സിനിമാ ഫീൽഡല്ലേ. ചില സംശയങ്ങളൊക്കെ ഉണ്ടായക്കോം ഞാൻ നിർമ്മാതാവല്ലേ? ആവേശത്തോടെ അയാൾ ജസീത്തയെ ചുംബിച്ചു. അവളും ഒരു കൈ അയാളുടെ കഴുത്തിലൂടെയിട്ടു ചേർത്തു പിടിച്ചു. “അപ്പോൾ എന്റെ മോളെയും അങ്ങ്.’ ശങ്കർ വല്ലാത്ത ഭാവത്തിൽ ചിരിച്ചു. ജസീത്ത കൂട്ടിച്ചേർത്തു. “കൊച്ചു കൂട്ടിയാ അവള് ഇന്നുവരെ ഒരു പുരുഷന്റെ അരുകിൽ ഒറ്റയ്ക്കു പോയിട്ടില്ല.’ ശങ്കറിന്റെ ചിരിക്കു ശബ്ദം കൂടി. “എന്ന് ജസീത്തയോട് ആരാ പറഞ്ഞത്? അയാൾ മുലകളിൽ നിന്ന് കൈ താഴേക്കു നീക്കി അവളുടെ മനോഹരമായ വയറ്റത്തു തടവി. ‘നിന്റെ മോളെ എത്രപേര് കളിച്ചിട്ടുണ്ടെന്ന് അറിയാമോ? കിടുങ്ങിപ്പോയി ജസീത്ത. ‘ജെറിനെയോ? “അതെന്നേ. നിങ്ങളെ ഇവിടേക്കു കൂട്ടിക്കൊണ്ടുവന്ന ആ ചെറുപ്പക്കാരനില്ലേ.’ ‘സുദേവോ? ‘അവൻ തന്നെ, അവൻ അവളെ നിർത്തിം കിടത്തീം ഇരുത്തീം എത്ര തവണ ചെയ്തിരിക്കുന്നു.? തല കറങ്ങുന്നതുപോലെ തോന്നി. ജസീത്തയ്ക്ക് തന്റെ മനസ്സിൽ ഇപ്പോഴും ജെറിൻ കുട്ടിയാണ്. എന്നാൽ അവൾ അന്യങ്ങരുത്തിന്റെ സാധനം കയറ്റിയെന്നു പറഞ്ഞാൽ. അവളുടെ ബുദ്ധിമുട്ട് കെ.റ്റിശങ്കറിനു മനസ്സിലായി. അയാൾ അവളുടെ പൊക്കിൾക്കുഴിയിൽ ഒന്നു വിരലിട്ട് കറക്കിക്കൊണ്ട് വികാരം മുറ്റിയ ശബ്ദത്തിൽആശ്വസിപ്പിച്ചു. ജസീത്ത അതൊന്നും ഓർത്ത് വിഷമിക്കണ്ടാ.. പണം, പ്രശസ്തി.ഇതൊക്കെയുണ്ടായിക്കഴിയുമ്പോൾ ഇങ്ങോട്ടു പണം തന്ന് ഏതെങ്കിലും അമേരിക്കൻ വ്യവസായി മകളെ കല്യാണം കഴിച്ചോളും. മാത്രമല്ല ഇനിയന്ദ്രോട്ട് ജെറിന്റെ കരിയറെന്താ? സ്റ്റാറാകുകയല്ലേ അവള് പിന്നെ പിടിച്ചാൽ കിട്ടുമോ? എന്തിന്. കാശൊള്ള ഒരുത്തിന്റെ കൂടെ ഒന്നു കിടന്നു കൊടുത്താൽ ദിവസം കിട്ടും ലക്ഷങ്ങൾ. പണത്തിന്റെ കണക്കു കേട്ടതേ ജസീത്തക്ക് സന്തോഷമായി. കെ.റ്റി.ശങ്കർ തുടർന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published.