ഫാമിലി ഫങ്ക്ഷന്‍ (ഷൈന) ആന്റി 2

Posted by

ഫാമിലി ഫങ്ക്ഷന്‍

ഷൈന ആന്റി 2

Family Function Shaina Aunty part 2  bY Vicky | Previous Parts

 

“എന്താ ഷൈന ആന്റി?”
“ഞാൻ ഒന്ന്…പോയിട്ട് വരാം ”
ആന്റി കുളിക്കാൻ പോയ സമയം:
റൂമിൽ ആന്റിയുടെ വരവും കാത്ത കട്ടിലിൽ ഇരുന്ന ചെറുപ്പക്കാരൻ ഉടൻ തന്നെ എണിറ്റു. അതീവ ശ്രദ്ധയോടു കൂടി അവൻ നടന്നു ആന്റിയുടെ ബാഗ് വെച്ച സ്ഥലത്തെത്തി. ബാഗിൽ നിന്നെ ആന്റിയുടെ മൊബൈൽ എടുത്തു അവൻ ആദ്യം സ്വന്തം നമ്പറിലേക്കെ ഒരു മിസ്സ്കാൾ അടിച്ചു. ഒരു സാധാ നോക്കിയ ഫോൺ ആയിരുന്നു അത്. ആന്റികെ അതെ ഫോൺവിളിക്കാൻ അല്ലാതെ മറ്റെന്തെങ്കിലും അറിയുമോ എന്ന കാര്യം സംശയമായിരുന്നു. ഫോൺ അതുപോലതന്നെ അവിടെ വെച്ച് ചെക്കൻ കിടക്കയുടെ അടിയിൽ വച്ച അവന്റെ ബാഗ് പുറത്തെടുത്തു. അതിന്റെ അകം തുറന്നു അവൻ അവന്റെ ലാപ്ടോപ്പ് എടുത്തു കസേരയിൽ കട്ടിലിന് അഭിമുഖമായി വെച്ച് അതെ ഓണ് ആക്കി. അതിൽ ചെയ്യുന്ന സമയത് ബാഗ് പതുകെ നിലത്തു ചെരിഞ്ഞു. അതിൽ കൊറേ ഫയൽസും പേപ്പറും ഒരു ഭാഗത്ത കുത്തിനിറച്ചിരുന്നു ചെറുക്കാൻ കമ്പ്യൂട്ടർ പരിപാടി ശേഷം ബാഗിന്റെ ഉള്ളിൽ നിന്ന് ഒരു ചെറിയ ഗുളികബോക്സ് എടുത്തു. രണ്ടു ഡ്രിങ്ക് മേലെ ഉണ്ടാക്കിയതിൽ ഓരോ ഗുളിക വീതം ഇട്ടു. ഗുളിക കുമിളകൾ ധാരാളമായി പ്രവഹിച്ചു കൊണ്ട് അതിൽ ലയിക്കാൻ തുടങ്ങി.

ˇ

അൽപ സമയം കഴിഞ്ഞപ്പോൾ ആന്റി വന്നു. ഒരു നല്ലൊരു കുളിയും പാസാക്കി ഫ്രഷ് ആയിട്ടാണ് വന്നത്. ടോർത്തു കൊണ്ട് ശരീരം കവർ ചെയ്‌തു ആന്റി കാമുകന്റെ അടുത്തേക്കെ നീങ്ങി. ഒരു കുസൃതി ചിരി ചിരിച്ചു കൊണ്ട് ആന്റി അവന്റെ അടുത്ത ഇരുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published.