അറേബ്യൻ സെന്‍റെര്‍

Posted by

അറേബ്യൻ സെന്‍റെര്‍

Arabian Center bY Kambi Aasshhan

ഇതെന്റെ ആദ്യ കഥ ആണ് , റിയൽ ആയി നടന്ന ഒരു സംഭവത്തിന്റെ കഥയ്യാണ് ,

ഈ കഥ നടക്കുന്നത് ദുബായ് യിൽ വെച്ചാണ്, ഓരോ അരിമണിയിലും അത് കഴിക്കേണ്ട ആളുടെ പേര് എഴുതിവെച്ചിട്ടുണ്ട് എന്ന് പറയുന്നത് പോലെ , ഓരോ കളിയും ആർക്കൊക്കെ എന്നും എഴുതി വെച്ചിട്ടുണ്ട്,
ഇനി കഥയിലേക്ക് വരാം, കഥ നടക്കുന്ന ദിവസം രാവിലെ ഓഫീസിൽ ലെക് പോകുന്ന വഴിക്ക് ആണ് റേഡിയോ യിൽ ആ അന്നൗൺസ്‌മെന്റ് കേൾക്കുന്നത് , റഈസ് എന്ന മൂവി യുടെ പ്രൊമോഷൻ ന്റെ ഭാഗമായി ഷാരൂഖ് ഖാൻ ഒരു മാളിൽ വരുന്നു, വൈകീട്ട് 7 മണിക്ക് ആണ് പ്രോഗ്രാം.അവിടെ എത്തിച്ചേരുന്നവർക്ക് ഷാരുഖ് നെ നേരിട്ട് കാണാം . ഒരു കട്ട ഷാരൂഖ് ഫാൻ ആയ എനിക്ക് അതൊരു നല്ല വാർത്ത ആയിരുന്നു . പിന്നെ വേറെ പണികൾ വൈകീട് ഇല്ലാത്തതു കൊണ്ടും ഞാൻ ആ പ്രോഗ്രാം ന്ന പോകാം എന്ന് തീരുമാനിച്ചു,
വൈകീട്ട് 6 മണിക്ക് ഓഫീസിൽ കായിങ് നേരെ ആ മാളിലേക്ക് പോയി, അവിടെ വലിയ ഒരു സ്റ്റേജ് സെറ്റ് ചെയ്തിട്ടുണ്ട് , അതിന്നു ചുറ്റും ആളുകൾക്കു നിൽക്കാൻ വേണ്ടി ബാരിഗഡ് കൊണ്ട് ചെറിയ ഒരു പാർട്ടീഷൻ ചെയ്തിട്ടുണ്ട്, ഈ പ്രോഗ്രാം ന്ന അറ്റന്റ് ചെയ്യാൻ വരുന്നവരെ ഒക്കെ ആ പാർട്ടീഷൻ ചെയ്ത അറീയിലേക്ക് ആൺ കടത്തി വിടുന്നത്. ഞാനും അതിനകത്തേക്ക് കേറിസ്ഥാനം ഉറപ്പിച്ചു, ബാറിഗ്ട നോട് ചേർന്നുള്ള ഒരു ഗാപ് ആൺ കിട്ടിയത്. മിക്സഡ് ആയിട്ടുള്ള ക്രോഡഡ് ആയിരുന്നു, തൊട്ടടുത്ത് ആയി രണ്ട ഫാമിലിയും നിൽക്കുന്നുണ്ടായിരുന്നു,

Leave a Reply

Your email address will not be published.